อยากร่วมกลุ่ม thonburi truck คับ

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย bigkus, 11 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bigkus

bigkus New Member Member

11
    0
    0
    หวัดดีคับผมชื่อบิ๊กอยากร่วมกลุ่มกับพี่ๆ คับ มีใครจะให้คำแนะนำได้มังคับ ขอบคุณคับ

2. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    ยินดีคับอยู่แถวไหนอ่ะคับ จะได้แนะนำให้ถูก
    ปล.ใช้คันในรูปเลยป่าวคับ พอดีเหมือนรถรุ่นน้องที่ขายไปไม่นานนี้อ่ะคับ

3. bigkus

11
    0
    0
    .ใช่คับพึ่งซื่อมาคับ อยู่แถวศรีนครินคับ ขอคำแนะนำด้วยคับ

4. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ตอนนี้ สมาชิก หายสาปสูญหมดเเล้วคร้าบ เหลือเเต่พวกผม นอกนั้น เกย์คุมหมด 555++

5. bigkus

11
    0
    0
    ถ้าอยากติดสติกเกอร์คลับจะต้องทำไมบางคับ

6. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ไม่มีอะไรมากครับเข้ามิตติ้งที่สาย 2 ลานกีฬาทุกคืนวันพุท ครับ
    หรือโทรมาผมก่อนก็ได้ ไผ่ครับ

7. bigkus

11
    0
    0
    ขอบคุณคับ

8. m00_KarJh0

m00_KarJh0 New Member Member

4
    0
    0
    จัดปาย หนูไผ่

9. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    มาเลยครับ สาย 2 จอดรออยู่ครับ

10. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    พรุ่งนี้เจอกันที่มิตติ้งได้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้