ได้ข่าวว่ามีพี่..ไปเปลี่ยนยางใครเอ่ย...

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 15 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
    ได้ข่าวมาเห็นว่าวิ่งเงียบนิ่มนุ่มหนึบ..5555+++
    พี่ไหนว่าจะเอาขอบ17ไงอ่ะไงเป็น15อ่ะครับ.....ไอ้ผมก็รอ
    อยู่ว่าจะมาลองใส่ของกะผมอิอิอิอิ...(แต่ดีแล้วครับ15นิ่มดี)
    ผมบางทียังไม่ชอบเลยขอบบางๆ17-19นี่มันกระด้าง...
    ..อ่ออีกอย่างที่พี่บอกวันนั้นให้ผมเอายางเส้นๆที่ผมให้ดู
    เอามาติดที่ชายประตูผมติดแล้วจริงด้วยเสียงถนนหายไป
    จริงๆตามที่พี่บอกเลย....ครับพี่ใหญ่...:D:D:D:D:D:D:D
    ขอบคุณในคำแนะนำเรื่องขอบยางและอ่างน้ำมันเครื่อง.....
    ปล..พี่ผมมีไอเดียหาโรเวอร์ถูกๆมาทำรถแข่งลงสนามเอาไหม..
    หาสปอนเซอร์ไม่ต้องให้ชนะหลอกเอาแค่หนุกๆมีที่รวมกลุ่ม..
    :p:p:p:p:p:p

2. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ขับให้
    ซื้อยางมาให้บ้างสิ เอา 4 เมตร

3. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ได้ๆๆๆ

เอาขนาดเดียวกันเลยใช่ป่าวครับ...
    เดี๋ยววันอาทิตย์ถ้าไปตีแบดจะเอาไปให้ครับ..

4. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    205/60/15 นิ่มมาก เงียบสนิด ตัวใหม่ล่าสุด เกาะติดหนึบ เลย ตอนแรกจะเปลี่ยน 17 หลายคนทัก ล้อพังแน่ เลย ใส่ 15 เหมือนเดิม ปะหยัด ตังไปเยอะ ดีเหมือนกัน

http://www.primacylc.michelin.com/th/index.html#/top

5. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ขี้จุ๊จังตาคนนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้