RTกินเหล้าร้านRT

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย carism, 3 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ช่ายๆๆๆ
    ทะเลาะกะแฟนแล้วเด๋วแอบไป

2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    อย่าลืมกรูนะ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) :cool:

3. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    พาแฟนมาด้วยซิครับ เห็นแก๊งอื่นเค้าพามากัน (ให้ตายใจ)

4. pukpick

615
    0
    0
    ได้ค่ะ....ถ้ามีโอกาสแล้วจะแวะเข้าไปนะคะ

5. pukpick

615
    0
    0

เออ.............. ไม่ลืมหรอก :cry: :cry: :cry: :cry:
    ว่าแต่มารับที่บ้านด้วยนะ:sad: :sad: :sad: :sad:

6. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

7. carism

849
    6
    0
    อิอิ

8. ไปด้วย

9. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ไม่ให้ปายยยยยยยยยยยยยยยย:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

10. carism

849
    6
    0
    ซะงั้น

11. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ไปด้วยได้มั้ยครับอยากเมา ความรักผมเริ่มไม่ราบรื่นซะแล้ว:eek:

12. pukpick

615
    0
    0
    อ้าว..ซะงั๊น

13. carism

849
    6
    0
    :sad: :cry: :beer: :eek: :D :love: :kiss: :bathbaby: :censored: :preggers: :teeth:

14. -_-'' .............. กวน.......ชิบ

15. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ตอนนี้สงสัยว่าคนรักจะนอกจัยอะครับ วันนั้นผมหนีไปเที่ยวทีสลิม RCA แฟนผมก็ดันหนีมาเหมือนกันแถมดันไปร้านเดียวกับผม แต่ผมไปกับเพื่อนผู้ชายแต่เค้ามาทั้งชายทั้งหญิง ผมก็แอบดูและเห็นว่าเค้าดูสนิทกับผู้ชายคนนึ่ง เห็นแล้วหัวใจผมแทบหยุดเต้น รู้สึกอึ้งๆอยากจาร้องไห้ผมก็เลยโทรไปหาเค้า

แล้วแอบมองดูก็เห็นเค้าวิ่งออกมาคุยข้างนอกผมถามว่าอยู่ไหนเค้าบอกว่ากินข้าวอยู่ปากซอย ผมก็เลยบอกเค้าว่าเดี๋ยวผมจาไปรัชดากับเพื่อนนะวันเกิดมันแล้วก็วางไป แล้วผมก็แอบมองดูอยู่ห่างๆแล้วก็เศร้าไป รอเวลาแสดงตัว ผ่านไปชั่วโมง ผมก็เดินไปหาเค้า เค้าตกใจมาก ถึงกับร้องไห้ ผมก็แทบกั้นน้ำไม่อยู่
    แต่เค้าก็แค่บอกว่าเค้าผิดแค่ว่ามาเที่ยวไม่บอก ไม่ได้มีใคร แต่ผมไม่เชื่อ กำลังสืบอยู่(ผมก็พึ่งรู้ว่าผู้หญิงคนนี้ทำหัวใจผมรู้สิกปวดได้) การที่กำลังจาอกหักมันหวิวๆอย่างนี้เองเหรอครับ

16. carism

849
    6
    0
    :eek: :eek: :eek: สู้ๆครับ

17. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ใจเย็นๆก่อนนะครับผมว่ามันอาจจะไม่เป็นอย่างที่คุณคิดก็ได้เค้าอาจจะดูสนิทกันแต่ไม่ได้มีไร
    แต่ถ้าเป็นอย่างที่คุณเชดบอกผมก็เสียใจด้วยนะครับมันไม่มีคำไรจะพูดต่ออีกแล้ว
    บอกได้คำเดียวว่า (เสียใจด้วยครับ)ขออย่าให้เเร่องแบบนี้กิดขึ้นกับใครอีกเลย:cry: :cry: :cry:

18. pukpick

615
    0
    0

ก็อย่างที่แว่นบอกแหล่ะค่ะ ว่ามันอาจไม่เป็นอย่างที่คิดก็ได้
    แต่ถ้ามันเป็นจริงก็ขอให้ใจเย็นๆก่อนนะคะ ค่อยๆพูดกันดีๆอาจจะเข้าใจกันมากขึ้น
    แต่ปิ๊กก็เข้าใจความรู้สึกนะคะว่ามันรู้สึกยังไง.....(ใครที่มันไม่เคยโดนมันไม่รู้หรอก)
    :mad: :mad: :mad: :mad: :mad:

19. carism

849
    6
    0
    :D :D :D

20. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    เรื่องมันต้องไม่เลวร้ายคับคุณเชษฐ :D

21. carism

849
    6
    0
    ฟ้าหลังฝนสดใสเสมอ

22. pukpick

615
    0
    0
    ดูร้านแล้วก็น่านั่งเนอะ แต่ยังหาโอกาสไปไม่ได้เลยอ่ะ

23. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ใจเย็นครับคุณเชษฐ์ อ่านตอนแรกนึกว่าบทในละครช่อง 5 ซะอีก ที่พระเอก นางเอกบังเอิญไปเที่ยวร้านเดียวกัน สู้ๆ ครับ .....

24. carism

849
    6
    0
    รอได้ครับ
    ช่อง7ครับลองดู

25. carism

849
    6
    0
  26. เอ๋ยย.ย.ย.............เรื่องแบบนี้มันพูดกันอยากน่ะ..คุณเชด..ผมเคยผ่านมาแล้วเรื่องแบบนี้อ่ะ...แต่ก็ยังทำใจไม่ได้...ยังเสียใจและเกรียด...ผู้หญิงคนนั้งมากๆ....ว่าไม่รักแล้วมาทำให้เราหลงทำไมแล้วก็มาหลอกกัน....มันมีความสุขมากไหมที่หลอกผู้ชายคนนึงได้เนียะ......อีห่าพวกเนียะแมร่งต้องเจอกับคนประเภทเดียวก่าแมร่งนั้นแหละ....แมร่งทำยังไงกับเราของให้แมร่งเจอแบบนั้นแล้วเจ็บยิ่งกว่าเราเป็น 100 เท่า 1000 เท่า.....สาธุ.....ใช่สิกูมันไม่ใช่หล่อเลื่อได้นิสาดดดดดดดดดด........ซักวันพวกมิงจารู้ว่าคนที่เข้ารักเราเข้าเจ็บแค่ไหน....เขาเสียใจแค่ไหน.......ซักวันนึงเถอะ...คอยดู........

ยิ่งพิมพ์ยิ่งเครียดดดดดดดดดดดด.......สาดดดดดดดดดดดดดดดดดด

27. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    แหมขอด่าหน่อยเถอะ.........แล้วทีเวลามิงไปทำผู้หญิงที่รักมิงเสียใจล่ะเคยนึกถึงหัวอกเค้าบ้างไหม

มิงก็อ้างเหมือนที่เค้าอ้างกะมิงแหละอย่าให้พูดนะว่าใครรู้กันดีมันเป็นเวรกรรมที่มิงเคยทำใว้

ความรู้สึกนี้มันไม่ต่างอะไรกับความรู้สึกที่เธนคนนั้นเจอหรอก..........ขอให้หมดกรรมเร็วๆนะ

28. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    LOL LOL LOL LOL LOL LOL LOL LOL LOL

29. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อันนี้น่าคิดนะ ...... อาจจะเป็นความรู้สึกเดียวกัน :cool: :cool:

ตอนนี้หมดเวรหมดกำไปแล้วคับผมฟ้าหลังฝนนน.น...น....มีอยู่จริงๆ......โห่ๆ.ๆ.ๆๆ..ๆ.ๆๆ...ๆ.ๆ.ๆ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้