เตือนภัย พี่ๆเพื่อนๆ ที่วันหยุดยาวจะมีโปรแกรมไปเกาะเสม็ด ระวังนิดนึงโดนมากับตัวเอง แบบเต็มๆ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย na_mme, 21 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ผมว่าน่าเอาเรื่อง นะ เกาะ แค่นั้นเอง...เลวว่ะไอ้พวกเชื่ยยย นี่

2. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ขอให้หายไวไวน่ะ ต้องระวังให้ดีๆๆ และไปแจ้งความรึยัง

3. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    เลวมากกกกกกก

4. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    แย่..หว่ะ

แล้วอย่างงี้จะให้ ต่างชาติไปเที่ยว ไม่ปลอดภัยเอาซะเลย...

ขอให้ จขกท หายไว ๆ นะครับ และขอบคุณมากที่ มาบอกกล่าว..

5. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    แม่งไม่รักแหล่งทำมาหากินของพ่อแม่มัน เดี๊ยวก็รู้

6. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ขอบคุณครับที่มาเตือน ผมยังไม่เคยไปเสม็ด และก็ไม่คิดอยากจะไปแล้วล่ะ

7. OOF-R110

OOF-R110 New Member Member

261
    4
    0
    อันตรายมีรอบด้านระวังตัวกันด้วยนะคับ

8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    แม่ง เลว มากกกกกกกกก !!!!

ขอให้หายไวไวนะครับ

ร้านนี้ผมก้อเคยไปนอนเลยครับ ร้านพลอย ที่มี ผับ อยู่ ข้างๆร้านอ่ะ น่าจาใช่นะครับ

เดี๋ยว เสม็ดไม่เหมือนก่อนแล้วครับ มีทั้ง ผับ บาร์ เต็มไปหมด

เมื่อก่อน สมัยเรียน ผมไป โล่งๆเลย ไม่มีอาไร นอกจาก บังกะโล กะ บาร์เล็กๆ ปิด เที่ยงคืน

9. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    หายไวไวนะครับ ไม่เป็นไรมากกว่านี้ก็ดีแล้วครับ พระคุ้มครอง
    ยังไงก็แจ้งความไว้รึยังครับ ถ้าจำหน้าได้ก็ดีเอาไว้แจ้งความ
    สังคมไทยแย่ลงทุกวัน ยิ่งเจอแบบนี้อีก กลุ้มใจ

10. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    หายเร็วๆนะครับ

11. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    จับได้ต้องเอาให้หนักครับ เลวจริงๆ
    หายไวๆนะครับ

12. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เสียใจด้วยนะครับ

เพื่อน ๆ ระวังตัวกันไว้ด้วยนะครับ
    เวลาเราไปเที่ยว มักจะไม่ระวังตัว
    เพราะกำลังผ่อนคลาย และมีความสุข

คนเลว ๆ ที่คอยซุ่มดูเราอยู่มีเยอะกว่าที่เราคิดครับ

13. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    สวะ สังคมจริง ไอ้ พวกนี้.......ซะวันเด๋วมันก็โดนบาง

14. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    เชี้ยๆจริงๆ หายไวๆแล้วกันนะครับ

15. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    ดูมันทำกับนักท่องเที่ยวสิ๊....เค้าอุตสาห์หอบเงินมา เพิ่มรายได้ในเกาะแท้ๆ
    แล้วถ้าเป็นชาวต่างชาติโดนบางหละ...เรื่องมันจะไปถึงไหน
    ข้าวของก็ขายกันแพงๆอยู่แล้ว..ยังจะมาปล้นแล้วทำร้ายร่างกายกันอีก...เลว

16. lek_M

lek_M New Member Member

125
    10
    0
    ขอบคุณครับที่มาเล่าให้ฟัง หายไวๆนะครับ
    ผมเคยไปเมื่อสงกรานปีที่แล้ว ไปกับเพื่อนและแฟนเพื่อนอีก 1 คน
    เป็น 3 คน ตอนเดินไปที่หาดทรายแก้ว เพื่อดื่มกันตามปกติ แล้วต้องเดิมผ่าน
    เจ้าถิ่นที่นั่งจับกลุ่มกันดื่มเหล้า สายตาที่เจ้าถิ่นที่มองมารู้เลยครับว่า ไม่เป็นมิตรกับเราแน่ๆ
    ยิ่งถ้าเป็นผู้หญิงที่หน้าตาดีๆ ขาวๆ ควรระวังอย่างยิ่งครับ
    ปล. ผมเล่าประสพการณ์ที่ผมเจอะมา นะไม่มีเจตนาอื่นแอบแผง

17. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    แย่เลย เด่วนี้คนเราเป็นอะไรกัน เห้อ

18. Joke323

Joke323 New Member Member

159
    5
    0
    เสียใจด้วยครับหายไวไวนะครับ ทำไมเดี่ยวนี้จะไปไหนต้องระวังตัวมากขึ้นขนาดนี้ด้วย แล้วใครจะอยากไปหละครับ ไปเที่ยวแต่ต้องคอยระวัง เฮอออ
    อย่างนี้อีกหน่อยต้องเปลี่ยนสโลวแกน เป็น สเม็ดเสร็จ(โจร)ทุกราย

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:11:29 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:11:09 ----------

เสียใจด้วยครับหายไวไวนะครับ ทำไมเดี่ยวนี้จะไปไหนต้องระวังตัวมากขึ้นขนาดนี้ด้วย แล้วใครจะอยากไปหละครับ ไปเที่ยวแต่ต้องคอยระวัง เฮอออ
    อย่างนี้อีกหน่อยต้องเปลี่ยนสโลวแกน เป็น สเม็ดเสร็จ(โจร)ทุกราย

19. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    ขอบคุณคับ ที่มาเตือน จะได้ระวังไว้

20. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    พวกนี้มันมีหัวไว้กั้นหูครับคิดหาเงินทางอื่นไม่ได้ก็ทำร้ายนักท่องเที่ยวมันก็เท่ากับทำลายอาชีพของมันเองและคนบนเกาะด้วย

21. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    รู้แบบนี้แล้วก็ไม่อยากไปเที่ยวเลย....โชคดีน่ะคับที่ไม่ถึงกับชีวิต

22. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    คนพวกนี้ แมร่ง ชัว จิงๆๆๆ

23. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ขอบคุณที่มาเตือนครับ

24. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    ขอให้หายเจ็บเร็วๆครับ
    โชคร้ายไปเจอคนชั่วเจ้าหน้าที่เข้ามาดูแลด้วยครับชวนให้เที่ยวเมืองไทยแต่ถ้าเจอแบบนี้ไม่มีความปลอดภัยก็อยู่บ้านดีกว่า

ขอบคุณครับที่มาเล่ากันฟังเพื่อนๆระวังกันไว้ เจอเหตุการณ์แบบนี้มาเล่ากันฟังก็ดีครับ จะได้จัดการคนชั่วๆออกจากสังคม

25. LEKZ@

LEKZ@ New Member Member

11
    1
    0
    ชั่วช้ามาก เลวสุดๆๆๆ

26. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    จับตัวได้ต้องเอาให้หนัก ให้มันนั่งรถเข็นตลอดชีวิตไปเลย ไอ่พวกเวร

27. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ขอบคุณคับ ที่มาเตือนๆกัน ยังไงเพื่อนๆไปไหนมาไหน ก็ระวังตัวกันด้วยนะคับ

28. Kong_Joy

Kong_Joy New Member Member

31
    2
    0
    ไปแม่งอีกทีเลยเจอยิ่งแม่งให้ดิ้นเลยสาดดดดดดดด
    ขอบคุณคับที่มาเตือนทีหลังผมไปเวลาเดินเล่นคงต้องพกความมันใจออกมาด้วยแล้ว

29. khan@ae_92++silver++

khan@ae_92++silver++ New Member Member

35
    1
    0
    โคตรชั่วเลย

30. BZ TEMONACHI

BZ TEMONACHI New Member Member

373
    7
    0
    สังคมไทยไม่เจริญก้อเพราะคนพวกนี้แหละครับ ไม่เปนไรก้อดีแล้วครับ ขอบคุณมากครับสำหรับ คำเตือนดีๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้