เตือนภัย พี่ๆเพื่อนๆ ที่วันหยุดยาวจะมีโปรแกรมไปเกาะเสม็ด ระวังนิดนึงโดนมากับตัวเอง แบบเต็มๆ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย na_mme, 21 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yokkung

yokkung New Member Member

271
    5
    0
    ถ่อยจิงๆ แล้วยังทำให้เสียชื่ออีก

2. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    อย่าใช้คำว่าเลวเลยคับมันน้อยไป

3. sir_pomp

sir_pomp New Member Member

20
    1
    0
    เกือบมีประสบการณ์ดั่งท่านเจ้าของกระทู้ครับ เมื่อราวๆ ปี 06 ครับ

ไปเสม็ต พักที่ ซิลเวอร์แซนด์ อ่าวไผ่ และก็ ดื่มกินที่บาร์หน้ารีสอร์ท ตามปกติครับ

ราวๆ ตี1 ตี2 หลังจากเข้าชาร์จเป้าหมายที่เรียบร้อยที่บาร์ ก็อาสาเดินไปส่งที่หาดทรายเเก้ว. รวมเเล้วก็ราว 5-6 คน ปะปนกันไป

ทางที่เดินไปส่งนี่เลือกเดินเท้าทางถนน เล้วตัดเข้าหาดทรายแก้วตรงแยกอะไรสักอย่าง จำไม่ได้

มืดก็มืด เมาก็เมา เเต่เดินกันหลายคน้ลยอุ่นใจอยุ่บ้าง

แต่แล้ว......เมื่อเดินถึงแยกดังกล่าว มีมอเตอร์ไซ 2 คันเหนจะได้ มาโดนัทหน้ากลุ่มผม พร้อมตะโกนว่า "เห้ย...เอาเปล่าๆ "

ไอ่เราก็คนต่างถิ่น ก็ได้เเต่เดินก้มหน้า เลี่ยงๆเข้าไปทางหาดหาเเสงสว่างเพื่อเอาตัวรอด

แม่เจ้า......เท่ชิบหาย !!

นี่กูอยู่เกาะนะเนี้ย !!

จากเดินหลีมาเพลินๆ เจอพวกเชี้ยนี่ กร่อยสนิทเลยครับ

ปล.ถ้ามีงบ ยอมจ่ายเเพงกว่าเเต่ได้สภาพเเวดล้อมที่ดีกว่า ดีกว่านะครับ เพื่อชีวิต ทรัพย์สิน และคนที่คุนรัก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กรกฎาคม 2009
  4. สงสัยไปเสม็ดต้องพกปืนไปด้วยมั้งครับ มันเข้ามาก็ยิงแม่งเลยจะได้หมดพวกเวรตะไลนี้ซะที

5. joesho

joesho New Member VIP

8
    0
    0
    ไปบ่อยมาก

เข้าใจและเห็นใจเลยครับ ผมก็เป็นคนหนึงที่เรียกได้ว่าปีหนึ่งอยู่บนเกาะหลายๆรอบเพราะมีพี่เปิดบาร์อยู่ที่อ่าวไผ่ครับ ส่วนใหญ่คนที่นั่นนิสัยดี ก็จะมีบางส่วนที่คนส่วนใหญาหรือรุ่นใหญ่บนเกาะนั่นเค้าก็คงไม่ชอบก็คือไอ้พวกที่ทำแบบนั่นแหละครับ ผมอยู่กะพวกพี่ๆเค้าบ่อยแล้วก้เคยมีเรื่องที่นั่นอยู่บ่อยๆส่วนใหญ่ก็เด็กแพ หรือเด็กบ้านแพมาจากท่าอะไรประมานอะครับมันมาเที่ยวแล้วทำตัวนักเลง ส่วนเด็กบ้านหรือเด็กเกาะก็คงจะมีบ้างที่นิสัยไม่ดีแต่ส่วนใหญ่เค้าก็โอเคนะครับ เตือนผู้จะไประมัดระวังเวลาเดินที่มืดก็ไปกันหลายๆคนนะครับ

6. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ชอให้จับได้เร็วๆๆแล้วหายไวๆๆนะคราบ

7. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ไอ้ปลัด ไอ้เตี้ย ไอ้ระกำ ไอ้ตะไล

8. peetpotter

peetpotter Member Member

47
    0
    6
    เลวมากครับ

9. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    หมดกันภาพพจน์อ่ะ

10. Kenjung

Kenjung New Member Member

117
    3
    0
    เลวจริงๆ โชคดีนะครับที่ยังเหลือชีวิตกลับมา พวกนี่ไม่คุ้มจะเสียจริงๆ ต้องยิงสถานเดียว

11. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    อ่านแล้วแอบขำ เมื่อก่อนผมไปสามคนแต่ตอนนี้ผมไปกับเพือนผมชื่อเควิน:Dเค้าตัวเล็กๆๆแต่หมัดหนักมาก:D

12. note cefiro

note cefiro New Member Member

156
    9
    0
    ขอบคุณครับ

ปืนอย่าห่างตัวเป็นดีที่สุดครับ

13. ผมว่าอย่าไปเดินชายหาดในตอนมืดดีกว่าครับอันตราย

ถึงเดินเป็นคู่ก็ยิ่งอันตรายไปใหญ่

ทางที่ดีหลีกเลี่ยงเลยดีกว่าครับ

14. MonkeyGelb

MonkeyGelb New Member Member

4
    0
    0
    เพื่อนผมก็เคยโดนครับ ของในตัวหายหมดเลย

15. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    ไอ้สันดานพวกนี้ ต้องให้แดรกลูกตะกั่วกันซะบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้