แนะนำร้านกาแฟเปิดใหม่จ้า

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RISA, 24 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ร้านนี้ไม่มี ALC นะครับ อิอิ :D

2. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    เจ๊ อย่าชงเด๋วมีคนมาแซว :D:D:D

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ไป กทม. อีกเมื่อไร...จาแวะไปกินอีก...อิอิอิ...ติดใจข้าวอบปลากระพง...กะได้ทำบุญด้วยนี่แหละ...

4. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    ขอแผนที่แบบกระจ่างๆหน่อยดิครับ ผมอยู่ ในกองทัพอากาศ ขับกลับบ้านผ่าน north park บ่อยๆ เผื่อแวะไปจิบให้สบายใจ

5. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    คุณหมอ หายไปนานเลยนะจ๊ะ
    แผนที่รอเจ้าของร้านมาโพสอยู่เนี่ย
    แต่เข้าจากวิภาวดีเจอวงเวียน เลี้ยวซ้ายมา ร้านอยู่ขวามือ
    ชื่อร้าน มัญช์นิตา เป็นร้านสีเขียวกระจกใสแจ๋ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้