เรื่องมีทติ้งต่างจังหวัด

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 25 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RedMonkey

RedMonkey New Member Member

55
    2
    0
    เป็นต่างจังหวัด ขอไปด้วยคนครับ ขอเป็นข้อ 1 แก่งกระจานครับ

2. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    ฝากวาน พี่ๆ Mod ช่วยดูวันสอบของน้องๆแต่ละคน ที่เรียนอยู่ด้วยครับ

ลอง List วันสอบของน้องๆทุกคนขึ้นมาก่อน มันจะเป็น period นึง อยู่แล้ว
    ก็จะได้เลี่ยงๆช่วงเวลานั้นด้วยครับ

ไม่งั้น เดี๋ยวจะกระทบต่อผลการเรียนของน้องๆ ในคลับ ครับผม

3. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ที่ไหนก็ได้ไม่มีปัญหาคร้าบบบบบ :D

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ดีมากเลยครับ เพราะพี่ก็ลืมคิดไปเลย แต่พี่เองก็จบมาหลายปีแล้ว(แก่แล้วนั่นแหละ)
    ใครมีสอบตอนไหนก็ขอเป็นแนวทางด้วยแล้วกันครับ :D:D

5. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ทริปนี้อยากไปด้วยครับ ถ้าไปได้ขอVote ข้อ1 สนามแก่งกระจานแล้วต่อด้วยทะเลชะอำครับ
    อิอิ

แต่ก้อต้องแล้วแต่เสียงส่วนใหญ่ครับ

หมายเหตุ>>>>ไม่สนใจทะเลภูเก็ตบ้างเหรอฮ่ะ คริคริ

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ไปไหนไปหมดๆๆ มีสาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สบายจาย อิอิอิ

7. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    มีสาวอย่างพี่วานี่ของชอบเลยใช่ไหมเนี่ย เพิ่งรู้ว่าเบสเป็น boy toy ของวานะเนี่ย :p

8. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    อะเจ๊ยๆๆ มะใช่พี่เอกกกก

ของเบสอะ เดกๆๆๆ ชอบ โคโยตี้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ^_______________^

พี่เอกชอบเหมือนกานป่าว หุหุหุ

9. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    จริงๆแล้ว แบบไหนก็ได้ ขอให้พวกเราพกความสนุกสนาน ใจ ที่อยากจะไปร่วมกิจกรรม

ปลอดภัย และไม่ประมาท จะทำให้การเดินทางไปร่วมกิจกรรม จะมีภาพที่จะอยู่ใน

ความทรงจำไปอีกยาวนานแสนนาน.............ครับ

10. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    พี่กอฟคนละ1000นี้รวมที่พักเปล่าคับพี่

11. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไม่รวมครับ ราคานี้เป็นราคาที่ผมเคยไปวิ่งเมื่อ 2 ปีที่แล้ว ณ ตอนนี้อาจจะเปลี่ยนแปลง
    เดี๋ยวได้ข้อสรุปยังไง จะทำรายการแจกแจงอีกทีนะครับ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้