ใครมีเบอร์โทรศัพท์อู่ที่ขายอะไหล่ rover บ้างรบกวนบอกหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย pong5284, 29 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pong5284

pong5284 New Member Member

1
    0
    0
    ใครมีเบอร์โทรศัพท์อู่ที่ขายอะไหล่ rover บ้างรบกวนบอกหน่อยครับ
    จะหาสายแพที่ควบคุม แตร airbag cruise control ที่อยู่ในพวงมาลัยรถ
    พอดีของเก่ามันขาด
    รบกวนบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

2. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ลองโทรหาพี่WATดูดิ พี่เค้าเคยเอามาบัดกรี ก็กลับมาใช้ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้