เตรียมตัวคลอดน้องไอ้โหด!!!

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย น้องไอ้โหด, 28 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้องไอ้โหด

น้องไอ้โหด New Member Member

21
    0
    0
    :eek:จับตาดูการปฎิสนธิครั้งนี้ให้ดี

2. น้องไอ้โหด

21
    0
    0
  3. น้องไอ้โหด

21
    0
    0
    ขอโทษทีจร้า รูปไปม่ะหมดมาต่อกันเยย

4. น้องไอ้โหด

21
    0
    0
    วันนี้ก็ยังเหมือนเดิม(สียังลอกไม่หมด)เจ๊ล่ะกุ้ม

ใครมาสาวใส้(สายไฟ)ยะ

5. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    โหดใช้ได้เลยอ่ะ V8 ไม่ธรรมดาครับ แรงๆ เอาไว้มาแรดกันนะ

ยังไม่ได้ไปไหนเลย ไม่ว่างไปทำต่อ แค่รอดุมล้อหน้า กับเบรคก็เสร็จแล้วเนี่ย เออ...เหลือเดินสายไฟอีกหน่อย ก็ใช้ได้แล้วครับ

ช่วงนี้เอาเงินไปทำคันอื่นซะก่อนอ่ะ

ตอนนี้ว่าจะวางเครื่อง 3SGTE กลับแล้วครับ จะเอามาเล่น Drift ดีกว่า เผื่อไหวอ่ะ อิอิ

สู้ๆ

6. น้องไอ้โหด

21
    0
    0
    ครับ น้องไอ้โหดคลอดเมื่อไหร่ จะไปโฉบแถวตลิ่งชัน ขอบคุณคับ

ต่อคับต่อ ยังอยู่กันที่อู่สี ท่าทางจะอีกนาน ขัดๆถูๆระหว่างนี้ กะลังตัดสินใจเลือกสี?

ฝากขายไฟท้ายด้วยครับ ของTA23 แต่ใส่กับ GT2000 ม่ะได้ เซ็งส์เยย เพื่อนๆคนใดสนใจติดต่อมาคับ
    ขาย4,500 (เป็นราคาที่ซื้อมา) 081-8273724 กุ๊กไก่

7. น้องไอ้โหด

21
    0
    0
    ขายไฟท้ายตัวเรียบใส่ Celica ตามรูปครับ ขายเท่าราคาซื้อมาเพราะยังม่ะได้ใช้ 4,500 บ. กุ๊กไก่ครับ

8. น้องไอ้โหด

21
    0
    0
    ยังอยู่กันที่เดิมปะผุ ม่ะเสร็จซะที ใจจะขาดแย้ว..........วววววววววว

โปรดติดตามตอนต่อไปนะครับ

9. Fluid

1,214
    57
    0
    สู้ๆผมก็อยากทำเสร็จแล้วหล่ะ ไม่เลือกมากแล้ว เดี๋ยวหาเงินไปทำช่วงล่างหน้าก็พอและ

10. น้องไอ้โหด

21
    0
    0
    สู้ๆเช่นกันครับ อะไหล่ครบอ่ะยัง หาจากไหนกันบ้างครับ ส่งรูปมาดูดิ ทำให้เสร็จก่อนปีใหม่นะ
    จะได้ไปรับลมกัน หุหุ
    +++++++++++++ ภาคต่อมาครับ++++++++++++++++++

ช่างเอาชุดหน้ามาลองจะขึ้นรูป ยังทะลึ่งวางไฟมุมเบี้ยวอีก(โถช่าง)

11. น้องไอ้โหด

21
    0
    0
    ตอนนี้ก็โป๊วะขัดสีพ่นลองพื้นจะได้เตรียมตัวพ่นสีซะที....เฮ้อเหนื่อย

12. Fluid

1,214
    57
    0
    เป็นรูปเป็นร่างแล้ว อิอิ

13. น้องไอ้โหด

21
    0
    0
    พ่นสีได้ซะทีค่อยเป็นตัวเป็นตนหน่อย นึกว่าจะเป็นแต่ร่างทรง

14. น้องไอ้โหด

21
    0
    0
  15. น้องไอ้โหด

21
    0
    0
    แปลงเป็นดิสหลังไป

แล้วก็ยัดเครื่องกับไปที่เดิม

ล้อหน้ามันจะติดซุ้มหรือป่าวหว่า

ตูดใครวะ! (น่าหม่ำชิบ....อ้าว!!!)

เสร็จจากอู่ช่วงล่างเราก็จะกลับอู่สีต่อแล้ว

16. น้องไอ้โหด

21
    0
    0
    ยกรถกลับมาที่อู่สี พ่นต่อ

17. tiaw_joe

tiaw_joe New Member Member

605
    11
    0
    โหดจริงๆครับ

18. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    เห็นรุ่นนี้แล้วคิดถึง คันสี่ดำรุ่นนี้ หน้า หลัง GEN6 แรงมาก จี้ตูด ผมเลย

วันนี้เอง สุดๆอ่า ^^

19. น้องไอ้โหด

21
    0
    0
    ดูรูปต่อเลยจ้าอธิบายไม่ถูกแย้ว!!! ขอขอบคุณทุกท่านที่แวะมาเยี่ยมชมนะฮะ?

20. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
  21. Fluid

1,214
    57
    0
    ทำเสร็จก่อนผมอีก ยังกองอยู่ที่อู่อยู่เลย น่าอิจฉา

22. little0bear

little0bear New Member Member

14
    1
    0
    กระจกมองข้างของอะไรอะครับ สวยและเขข้ากับรถมาเลยครับ

อยากได้บ้างครับ ของอะไร ซื้อที่ไหน ราคาเท่าไรครับ ขอบคุณครับ

23. น้องไอ้โหด

21
    0
    0
    ทำไปถึงไหนแล้วคับคุณ Fluid เอารูปมาดูกันบ้างค๊าบ......

24. น้องไอ้โหด

21
    0
    0
    ตอบคุณ littleObear กระจกมองข้างเป็นของAUSTIN MINI ซื้อจากตลาดมืดรัชดา ราคา2,500 บาทคับ

25. น้องไอ้โหด

21
    0
    0
    และแล้ว เราก็ได้ฤกษ์ออกจากอู่สีเสียที (เบื่อช่าง....) เราก็จะยกไปเดินไฟใหม่ทั้งคัน..เฮ้อ

26. Fluid

1,214
    57
    0
    แหล่มมากเลย รถผมไม่ได้ทำไรมากว่าครึ่งปีและครับ หมดงบ แค่ทำโช้คหน้า เดินสายไฟ ก็เสร็จแล้วอ่ะ อิอิ

27. น้องไอ้โหด

21
    0
    0
    ครับ ตอนนี้ม่ะแตกต่างกันเยย หมดงบเช่นกาน :sad:
    ยังเหลือทำเบรคกะเดินท่อใหม่ หุ้มภายใน ใส่โรบาร์ ติดออโต้มิเตอร์และ
    รายละเอียดอีกนิดหน่อย เฮ้อ!!!!!!!! ร้องเพลงรอไปก่อนครับ :eek:

28. wwwat

wwwat New Member Member

11
    0
    0
    เห็นแล้วอยากให้มารวมตัวกัน ของทุกgenเลย
    น่าจะคึกคักดีน่ะคับ celica เราจะได้ยิ้งใหญ่คับ

29. น้องไอ้โหด

21
    0
    0
    ไปเดินไฟมาแล้วนะ แล้วก็ได้แอร์เย็นฯด้วย!!!!

30. Fluid

1,214
    57
    0
    นี่ก็เหลือเก็บภายใน ก็แรดได้แล้วนี่นา น่าอิจฉา ตอนนี้รถผมเป็นซากเลยอ่ะ คงต้องหาเงินมาเก็บงานแล้วอ่ะ ก่อนจะสาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้