สอบถามเรื่องระบบเบรครถกระบะทีนะครับ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย tae_bkk, 28 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะเข้าไปทำครับ ว่าแต่ว่าอู่ A-TEC เขาอยู่ย่านไหนครับ ผมอยู่พระราม3อะครับ

1. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    แถวบางนาครับ ขาออกเลยตึกสรรพากรไปซอยใต้สะพานลอย โทรหาถามดีกว่าครับ เบอร์พี่เจี๊ยบก็ได้

2. tae_bkk

tae_bkk New Member Member

45
    2
    0

อยู่แถวแยกอุดมสุขนะครับ

3. tae_bkk

tae_bkk New Member Member

45
    2
    0

โทษทีครับพี่ ผมไม่ได้เข้ามาตอบ อิอิ
    ผมเข้าไป 9 โมง เสร็จ 13.30 ได้นะครับ รวมลองรถด้วย ครับ

4. Reloaded

1,378
    32
    0
    กลับเร็วจัง ผมไปไม่เคยได้กลับเร็วกว่า 4 ทุ่มเลย T_T

5. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ท่านทำอะไรโอ้เอ้อยู่ล่ะครับผม

6. Reloaded

1,378
    32
    0
    ช้าๆได้พร่าอร่อยๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้