MEETING เดือนกรกฎาคม วันไหน ที่ไหน จะมีมั๊ย???

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RISA, 30 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    แง่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตอนนี้รถอยู่อู่อะคับ คงซัก 2 อาทิตย์ โดนอีซูซุ ต่อยแก้มซ้ายยุบจนถึงประตู ดีประตูกับกระจกไม่เปงไรมาแค่ถากๆ

2. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    อย่าไปกลัว รถเจ๊ก้ออยู่อู่เหมือนกาน 555พร้อมใจกันพัง
    แล้วนี่อยู่กรุงเทพป่ะ ถ้าอยากมาไม่มีรถก้อมาด้ายยยย
    มาเลย ไม่เจอหน้านานแล้วนะเนี่ย

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เอาหล่ะครับงานนี้ ไม่มีใครเปิด เดี๋ยวเปิดเอง

สถานที่เอาเป็น Mc Donald หลักสี่

ที่จอดรถเพียบ กว้างขวาง ไม่ต้องห่วงว่าจะมีใครมากินหู ถูประตู หรือต่อยแก้ม

สมาชิกที่ต้องมาก็มี ไอ้คันทอง กะ ไอ้คันเทา ไม่มาจะไปจิกถึงบ้าน

ส่วนท่านอื่น ถ้าว่างๆ ก็เชิญมาหาอะไรกระแทกปากกันได้ครับ

เวลาก็เหมือนเดิมก็แล้วกัน ช่วงเย็นๆ เป็นต้นไป ไม่ต้องกลัวร้านปิดเพราะว่าเปิด 24 ชม.

แผนที่ค๊าบบ คลิ๊กๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กรกฎาคม 2009
  4. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    น่าสนน่ะMc บรรยากาศดี
    เหงมีหลายคลับไปมิตติ้งเหมือนกาน

5. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    จัดไปคับ ไปไหนตามไปหมด

6. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    จัดไปๆๆ ใกล้บ้านด้วย :D:D:D

7. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    รถบ้านเดิมๆไปได้ไหมครับ ?

8. mommamz

964
    4
    0
    ยิ่งรถบ้านยิ่งต้องมา ยิ่งเป็นรถจ่ายกับข้าวด้วยยิ่งต้องมาใหญ่เลย

สมาชิกใหม่ก็มากันเยอะๆ นะครับ ไม่ต้องอายรถ เพราะว่ารถบ้านกันหมด

ที่หลงเข้ามารายงานตัวแล้วก็มี

p'Error - คันนี้อยากเจอตัวเป็นๆ
    RISA - จะห้อยคันไหนมาก็ได้นะเจ๊
    p(",)R - ยิ่งใกล้ยิ่งต้องมา
    tOon` - ไอ้คันทองสมควรมาอย่างยิ่ง
    poomsiri - ถึงป่วยก็ต้องมา

9. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    กี่โมงอ่ะ

10. mommamz

964
    4
    0
    เอาเป็นว่าเย็นๆ ละกัน 16.30 เป็นต้นไปครับ อิอิ :D

11. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    โอ๊ย
    ใช่วันเสาร์ที่ 11 รึเปล่าครับ
    หง่า พอรถขับไปไหนได้ ก็มีเรื่องอีกตลอดเลย
    มีเลี้ยงฉลองรับปริญญาพี่สาวอ่ะครับ
    ไม่รู้ว่าจะเสร็จกี่โมงเลยอ่ะครับ
    ถ้ายังไงถ้าเสร็จแล้วจะลองโทรไปเช็คดูครับ
    อาจจะโผล่ไป

12. pOR...

836
    2
    0
    คนนัดห้ามช้า ถ้าช้ามีจิ๊ก อะไหล่ :D:D:D

13. mommamz

964
    4
    0
    ใครมาเร็วมีแจกกล่องใส่ของ อิอิ :D

14. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    กล่องไรอะตาม

เห็นกับมีของแจกนะเนี้ยเลยไป

ไม่งั้นไม่ไปนะเนี้ย

5 5 5

15. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เสี่ยโอถ้าว่างอย่าลืมไปรับเจ๊แกมาด้วยล่ะ..รถแกเข้าอู่อยู่:D:D:D

16. mommamz

964
    4
    0
    ดันเอาไว้อย่าให้หล่น รอบนี้ขอแบบ No ALC มั่งละกัน

p'Error - น้องป๊อบ
    RISA - เจ๊หนุ่ย
    p(",)R - น้องปอ
    tOon` - น้องตูน
    poomsiri - น้องกิ๊ฟ
    PeMhom - พี่หม่อม
    whitebear - โอ
    Udong - น้องอูด้ง เหมารวมซะเลย อิอิ พวกป้าๆ เขารอนะ

อันนี้ต้องไปลุ้นเอาเอง อิอิ :D

รู้ๆ กันอยู่ ไม่ต้องบอกก็ได้ หุหุ

17. pOR...

836
    2
    0
    :confused::confused::confused:

18. P11GT-R

P11GT-R New Member Member

58
    1
    0

เปิดกันอีกแล้ว :D:D:D

19. P11GT-R

P11GT-R New Member Member

58
    1
    0
    ลืมไป.......ขอคนไม่มีรถไปอีกคน

20. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    สักครั้งเมื่อมีโอกาส จะต้องไปหาความรู้และได้รู้จักกับพี่ๆน้องๆ ในคลับสักครั้ง

21. mommamz

964
    4
    0
    ดึงเอาไว้อย่าให้ตก พรุ่งนี้แล้วนะครับ

รวมสมาชิกที่ได้ 11 ท่านแล้วครับ ถ้านับไม่ผิดนะ อิอิ :D

มาไม่ถูกยังไงโทรถามได้เลยครับ ตาม 083-5454-274, 08-6569-1223

22. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    รู้สึกจะเสียค่าจอดรถนะครับไม่ใช่จอดฟรีนะครับ

23. pOR...

836
    2
    0
    ดันไปๆๆๆ :D:D:D

24. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    สนุกกันจังเลยนะ

25. mommamz

964
    4
    0
    เอาน่าาา ล้อกันเล่นๆ อย่าซีเรียสค๊าบบบ ไว้ค่อยล้างแค้นกันทีหลัง อิอิ :D

มากันเยอะๆ น้า วันนี้แล้วค๊าบบบ

26. pOR...

836
    2
    0
    ท่านใดไปกี่โมงกานบ้างเนี่ย :D:D:D

27. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    งานนี้ผมกับ (คู่หูคู่แค้น) น้ายุทธ VS น้าหม่อม ลงแดงแน่ กินบิ๊คแม็ค แทนแล้วกันนะ :D:D:D

28. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    เมื่อคืนน้าหม่อม กับเจ้าต้น โดนเป่าหรือไม่หนอ เล่นตั้งด่านทางออกร้านเลย..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้