กฏหมายกับการแต่งรถครับ อ่านซักนิดครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย panphorm, 1 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ยังไงก็โดน... !!

2. SD_Limited

SD_Limited New Member Privilege

40
    1
    0
    ประโยชน์มากมาย

3. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    เอาไปเถียงมัน แล้วจะโดนหนักกว่าเก่ามั๊ยเนี่ย.....

4. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ดีมากๆ..เลยครับผม..:ขอบคุณครับ...sad::sad::sad::sad:

5. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    ความรู้เยอะเลย

จะเถียงสู้มันได้ป่าวไม่รู้ ...... ไอ้พวกนี้

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอบคุณครับ Up++++

7. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ยอมแล้วคับ.........ตำรวจไทย

8. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    สุดยอดคับ ไว้จะลองดูนะ

9. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    รวมแล้วหมดเป็นแสน

10. MaN2MaN HiLuX HerO

MaN2MaN HiLuX HerO New Member Member

63
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆครับ

11. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    โดนอีกแล้ว............"" น้องคับน้องฝ่าฝืนสัญญาณไฟแดงนะคับ "" ผ่าไฟแดง นะคับ

แม่งเอ๊ย ตรูเห็นอยู่ ว่าไฟเหลืองชัด ชัด ........

12. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    แต่จิงๆๆๆน่ะ

เชื่อป่ะ รถอย่าง ผมเข้า ด่านไม่เคย โดน จับเลย

ไม่ต้องตอบกัน ว่าเพราะอยู่ อู่ น่ะ

รู้ทัน

จิงๆๆไม่เคยโดน จับเลย

โรบาร์ก้อบอกตำ รวจ ว่า

รถ ผมเก่าแร้ว เดวหลังคามันหยุบ

รถแต่งซิ่งไป แข่งที่ไหน ก้อบอกตลอด ๆๆ

ไม่ได้แข่งขับ ไว้ซื้อกับข้าวให้ แม่

ทำไมหลังคามีซันลูฟ ก้อตอบไป สเปคตัวนอก คัฟ

:D:D:D:D:D

ก่อนเดินทางไปไหน ก้อควรตรวจสอบเส้นทางให้ดี

ทางไหนเคยไปแร้วเจอก้ออย่าไป

ถ้าจำเปนต้องเข้าจิงๆๆ ก้อติดตูดคันหน้าให้มากที่สุด

มีจังหว่ะ หนี ได้ หนี เลย ดีกว่า

ใบขับขี่ มีก้อไม่ต้องให้ ดู อ้างว่าลืมอะไรก้อว่าไป

เอาใบสั่ง มา เดวไปจ่ายเอง .... จบ

แร้วเราก้อไม่ต้องไปจ่ายมัน ฮ่าๆๆๆ

13. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    แน่นอนจิง ประทานจิ้ง

14. vikorn72

vikorn72 New Member Member

137
    1
    0
    ฝากระโปรง ดำ คงไม่รอด

15. koenma

koenma New Member Member

7,192
    5
    0
    ข้อมูลดีๆแบบนี้ ขอยืมรายละเอียดไปกระจายหน่อยนะครับ ถือว่าช่วยๆกัน

16. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    อ่ะจริงเหรอท่าน

17. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    โห ท่านจิ้นนี่แน่นอนจิง ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้