วาง3s beam อู่ไหนดีครับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย ++GofZz_SCEPTER++, 1 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    อู่ไหนวางเนียล วายสายครบๆบ้างครับ ขอเบอร์ติดต่ออู่ด้วยยิ่งดีครับ ส่วนราคาน่าจะจบที่เท่าไหร่ครับ

ขอบคุญครับ

2. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
  3. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    อู่ คุณหนุ่ม กระทู้เครื่องข้างล่าง อยู่แถวรามอินทรา แล้วก็มีอู่สุนทร อยู่ประชาชื่น... รู้แค่เนี้ยแหละ

4. -num cs shop-

-num cs shop- New Member Member

59
    2
    0
    ตอนนี้มีอยู่ 3 ตัวครับ ฝาแดง 2 ตัว ฝาเทา 1ตัว

5. Bigboyz

Bigboyz New Member Member

21
    1
    0
  6. ++GofZz_SCEPTER++

1,083
    27
    48
    ขอเบอร์ คุณหนุ่ม กับ อู่สุนทร ด้วยครับ ขอบคุญครับ

7. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    0818255847 TORNTO ครับ

8. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    พี่หนุ่ม มาตอบเองเลยครับ ลองโทรหาพี่หนุ่มได้เลยครับ พี่เค้าใจดี 081-8256609 พี่หนุ่มครับ ไม่ผิดหวังจริงๆครับ :D

9. pee-ae

pee-ae New Member Member

161
    2
    0
    Beam ฝาแดง จบเนียนๆ ลงในAE
    เครื่องปีสุดท้าย99 เครื่องสดๆ
    แท่นเครื่อง celica กะ TRD หม้อลม celica
    เพลาลูกปืน 6 เม็ด(หัวเต็ม) คอไอดีหน้าแปลน Air Flow
    HKS สายพานเบิกญี่ปุ่น ซีล,โอลิง ของเหลวและของสิ้นเปลือง
    เปลี่ยนใหม่หมด
    หม้อน้ำอลูมิเนียม ท่อเลส 2.2' มีพักกลางกับปลาย Fujitsubo

ผลงาน Tornto วางและวายริ่งครับ ส่วนของทั้งหมด
    ผมหาบ้าง พี่ทอนหาบ้าง หาจนครบละครับ

รูปถ่ายกลางคืนตั้งแต่ตอนวางเสร็จ อาจจะมืดบางมุมครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มกราคม 2010
  10. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    หาช่าง wiring สายอยู่หมือนกัน

เพราะตอนนี้ว่างเรียบร้อยแล้ว แต่ยังหาช่าง wiring สายไม่ได้เลยครับ ของผงวาง 3S-GE Dual vvti เกียร์ธรรมดา 6 เกียร์ของ Altteza ในหน้าแหลม TT-140 กำลังหาช่าง wiring สายและติดเครื่องยนต์ให้ครับ ถ้ามีใครแนะนำรบกวนติดต่อได้ที่เบอร์ด้านข้างเลยครับ :D:cool:

11. OOBoatOO

OOBoatOO New Member Member

4
    0
    0
    มาเอาใจช่วยน่ะครับพี่กล์อฟ

12. going

going New Member Member

50
    0
    0
    tornto ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้