ได้เวลาทำช่วงล่างแว๊ว .ว ว.....

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย REDHONDA, 4 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    สั่งมาขายซะดีไหม คนสนใจเยอะ

1. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    สวยคับ ชอบๆ

2. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    สนับสนุนครับ

3. ถ้ามีคนสนใจเกิน 3 ชุด เด๋วสั่งให้ได้เลยครับ เซ็ทเดียวกับที่ลงไว้ในกระทู้นี้แหล่ะ
    ราคารวมทุกอย่าง ถึงมือท่านไม่เกิน 8500 บาทครับ ถ้าสนใจก็ลงชื่อไว้เลยครับ

ขออนุญาติผู้ดูแลด้วยนะครับ อยากหยั่งเสียงดูก่อน ว่าถ้าเอามาจริง ๆ จะมีคนสนใจ
    หรือป่าว อาจจะแพงกว่าซื้อเอง 200 - 300 ถือเป็นค่าหิ้ว ค่าดำเนินการก็แล้วกัน

4. บริชาญ

บริชาญ New Member Member

30
    2
    0
    สั่งเลยครับพี่ ผมเอา 1 ชุด ขอเป็นแบบเครื่อง B เกียร์ manual นะครับ

5. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ครบทุกตัวเลยโอ้โห ดีกว่าแท้ ถูกกว่าแท้ น่าสนมากๆ ขอเก็บตังแป๊บนึงครับ

6. Yonz

Yonz Member Member

59
    0
    6
    แหร่ม

7. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ถูก กว่านี่ได้มะ หุหุ

8. numan_eg

numan_eg Member Member

148
    3
    18

แล้วของ EG3ประตูมีมั๊ยคับเต้ สนใจเหมือนกัน

9. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    เลยกลายเป็นกระทู้ขายของไปแล้ว งั้นขอแจมด้วยคน 5555

ช่วยยืนยันคับว่าราคาของคุณเต้ไม่แพงจิงๆ คับ ถ้าได้ราคานี้ในตอนโน้นผมคงไม่ดิ้นรนไปหาใน ebay แน่ แล้วผมก็คงจะไม่รู้ว่าสั่งของใน ebay ไม่ยากอย่างที่คิด ใครคิดจะซื้อของใน ebay ยินดีให้คำปรึกษาคับ

ส่วนของที่จะมาจำหน่ายในราคามิตรภาพ จะเป็นบุชอยู่สองตัวที่ผมไม่ได้ใช้ในชุดนี้ที่สั่งมา

- บุชกันโคลงหน้า 22 มิล ไม่ได้ใช้เพราะกันโคลงหน้าผมเป็นไทร์อาร์
    ขนาด 26 มิล เลยใช้กันไม่ได้ ใครอยากได้ไปใส่กับกันโคลงเดิมๆ ละก็รีบเลยคับ
    - บุชคันเกียร์ D-Series อันนี้รถผมเป็นเกียร์ออโต้เลยใช้ไม่ได้ ไม่อยากเก็บไว้เพราะจะข้ามไปเล่น B แล้ว

ไปโพสไว้หน้า ซื้อ-ขายแล้วคับ หมดแล้วหมดเลย :cool:

10. ขอบคุณคร้าบ ของดีจริง ๆ ครับ โพสยังไม่ทันข้ามวันเลย น้ากาญจน์สอยไปซะแล้ว

11. M_kun

M_kun New Member Member

47
    0
    0
    อู้ยๆๆๆๆ คันเลยครับบบบ

แต่มะมีเงินแหล่ะ

โดน D90 ไปแล้ว

12. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> สบับสนุนความมีน้ำใจครับ แบ่งๆกันสวย แบ่งกันให้ความรู้ ขอบคุณครับ <<<

13. Energy-ek

Energy-ek New Member Member

29
    0
    0
    ผมมีคันเกียร์ B series นะ อิอิ :D

14. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0

คับ ไว้จะอุดหนุน ถ้ามีราคาพิเศษจะดีมั๊กๆ ยังมีโปรเจคอื่นรออยู่อีกเพียบเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้