อยากจะขอทำความรู้จักกับ Peugeot Club หน่อยจะได้มั๊ยค๊าา...

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย Pooh, 4 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ดีแล้วโอมที่โทรไม่เจอ พี่ไปได้แต่กลับไม่ได้แน่เลยงานแต่ง โอมอ่ะ มะมีเงินกลับว่ะ

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เอ้า....แต่งแระหรอโอม.....น่าสงสารแฟนเอ็งง่ะ....55555+

3. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    :) โอมแต่งงานไปแล้วหรอค้าบเนี่ย ไวจัง เจอกันวันนั้นยังไม่รุเรื่องเลยงะ
    ถ้าไปน่าจะไปกันทั้งกลุ่ม แต่โอมต้องออกค่าใช้จ่ายให้นะ 555+:D
    คงต้องใช้โปร ออกให้นะ :D:p

4. Pooh

Pooh New Member Member

68
    11
    0
  5. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เด๋ว ผมไป ส่งก็ด้าย คับ อิอิ
    น่าสงสารตรงหนาย อะ เพ่ เหอๆๆ

เด๋วรอผมกลับจากนอกแล้ว เด๋ว จะแต่งที่ กทม หน่ะครับ มาด้วยละกานเหอๆๆ

6. gaszohol

643
    4
    0
    ยินดีคร้าบโอม ไปกันครบแก็งค์เลย
    รับลองงานนี้ต้อง ครื้นเครง 555+
    งานเมื่อไหร่อย่าลืมแจ้งนะค้าบ

7. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    โอมคับ โอมแต่งงานกะผู้หญิง กะเกย์ รึกระเทยครับ เหอๆๆ อะล้อเล่งงงงน้า

8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    แต่งกะ พี่นั้น แหละ เหอๆๆ

9. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    มาจัดที่ กทม. อีกครั้งหรอ ดีครับดี..เอาให้งานยิ่งใหญ่ไปเลย...ให้เค้ารู้ไปว่า Peugeot Club เรา เฮฮากันขนาดไหน...

ปล. เตรียมพื้นที่ในงานไว้ให้จอดรถ และ ฝึกการขับรถด้วยนะครับ

10. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ตกลงว่า จะเป็นงานแต่ง หรือว่า จัด ยิมคาน่า หล่ะครับ งานนี้ เหอๆๆๆ

11. Pooh

68
    11
    0
    ไม่สบาย...แงแง

12. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    เป็นไรมากป่าวคับ รึว่าจะเป็นหวัด 2009 ...........:D

13. pong505

pong505 New Member Member

106
    1
    0
    ถ้าเจ้าของกระทู้เป็นผู้ชาย คนจะตอบเยอะงี้ป่ะเนี่ย

14. Pooh

68
    11
    0
    เค้าเป็นผู้ชายนะฮ๊า....:p

15. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    สเตปแปลงล่าง งานนี้กะทู้ตกแน่เลย เธอเผยความจริงมาแล้ว

16. Pooh

68
    11
    0
    อยากรู้...ต้องพิสูจน์....:D

17. Pooh

68
    11
    0
    คุณโบว์จัง มาแล้วก็ไป พักนี้ เป็นอะไรน๊า....อิอิ:p

18. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ของแบบนี้เค้าห้ามท้าคับ เอ่ยมาแล้วก็จัดมาคับ ว่าแต่จะให้พิสูจน์ไรหรอคับ:D:D:D

19. ohmmemy

1,077
    4
    38
    หยาม ได้ ท้าไม่ได้น่ะค๊าบบ อิอิ

20. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เห็นมะ ผมว่าแล้วน้องเค้าติดใจตาโบว์แน่ๆ สังเกตุกระทู้เก่าสิค้าบบบ ฮือๆๆ น้อยจาย

21. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    แล้วนี่แกจะมาแต่งไรกะช้านนนน เหอๆๆ

22. gaszohol

643
    4
    0
    มา ฮาๆ 555+
    จ๊อบนี่ยังงัยนะ
    น้อยใจพี่โบว์ด้วย
    พี่เขาไม่ไปหาที่ห้องแค่วันเดียวเอง

23. Pooh

68
    11
    0
    ใหนหลักฐาน อิอิ:D

24. Pooh

68
    11
    0
    มีใครมางานนี้บ้างอะคะ
    Racing Underground Runstop Gymkhana สนามที่ 2 วันที่ 19 กรกฎาคมนี้

อิอิ...

25. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0

ผมอยุ่ตั้งแต่เช้า ยันรับรางวัลเลยกั๊บ ..

พอดีไปดูแลเพื่อนฝูง ลงไปสองคัน งิงิ !!

กระบะเข้าวินไปคัน อีกคันแค่เฉียดๆ

อีคาร์กวาดเซนเซอร์เค้ากระจายยยยยย รอบหลังๆ มันเลยไม่กล้ากดเลยคับ

เซรง !! :D

26. Pooh

68
    11
    0
    พอดีนอนไม่หลับได้ยินเสียงรถเยอะแยะไปหมด(ดังมั่กๆ) เลยขับรถออกไปดู ถึงรู้ว่าเป็นงานนี้

วันหลังถ้ามาอีกก็แวะเข้ามาที่บ้านเลยนะคะ 555+
    (อ่ะ ล้อเล่งงงน๊า)

27. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    ปายด้วยคนดิค้าบ ....คริ คริ อุ.อุ.อะ.อะ:D

28. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0

จ๊าาาาา บ้านอยุ่ไหนอ่า สายไหมเท่าไหร่ค่ะ !! :eek:

29. Pooh

68
    11
    0

:D....อยู่แถวๆสนามนี่แหละ ไม่ได้เข้าไปในสายใหมหรอกค่ะ ใกล้นิดเดียว :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้