อยากได้ Evo 7 ครับ ช่วยแนะนำรถสวย ๆ ด้วยครับผม

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Empty heart, 5 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    7 = สวย คลาสสิค ดูเรียบร้อย
    8 = ใหม่ สด และดูดุดันกว่า
    แต่นักเลงอีโวหลายคนก็ชอบ7 เพราะความคลาสสิคของหน้าตามันครับ
    อันนี้เลือกตามความชอบแต่ละคน และสภาพความสมบูรณ์ของรถดีกว่าครับ

ผมเคยคุยกันว่า มันเหมือนสมัยเลือกอีโว 2 กับ 3 เลยครับ
    2จะหล่อแบบผู้ดี 3จะหล่อแบบผู้ร้าย

200 ผมก็ชอบมากครับ หล่อดี ไปไหนสาวๆมองตลอด เสียอย่างเดียวเรื่องTractionมันไม่ดุดันเหมือนขับสี่
    ขับอีโวมานานมากไปไหนกับ 200 นี่ไม่มีใครมองเลยครับ มันมอง200กันตลอด
    อีโวนี่มีน้องๆขับไปเที่ยวกลางคืนด้วยกัน เด็กนั่งดริงค์มันไม่มอง เลยขับรถกลับไปเอา200มาใหม่
    คราวนี้ได้รับความนิยมล้นหลามครับ จอดปุ๊บรุมกันเต็มรถเลย มีS14ตามมาอีกคัน คราวนี้เด็กมันก็ไม่ไปโต๊ะอื่นกันเลย 555..

2. Empty heart

Empty heart New Member Member

96
    2
    0
    อยากได้ท่อไทเท ทั้งเส้นครับ เสียงโหด ๆ หน่อย มีของอะไรแนะนำบ้างครับ หรือ มีเบาะแสที่ไหน ช่วยแจ้งหน่อยนะครับ
    ตอนนี้ที่มองก็มีตัวที่โอ๊ตแนะนำครับ YR ADVANCE อ่ะครับ แต่ยังมะมีของเลย มีตัวอื่นๆ แนะนำกันได้นะครับ ขอบคุณหลาย ๆ

3. nihonsecondhand

nihonsecondhand New Member Member

20
    0
    0

ตอนนี้อีโว7สภาพดีๆ ไม่ถึง9แสหรอกครับ ลองดูๆ ชอบขับ4เหมือนกันครับ ซัดยังไงก็ไม่หลุด...

4. S.Hendry

S.Hendry New Member Member

81
    1
    0
    ตามที่คุณโอ๊ตแนะนำเลยครับ ตัวนี้เสียงดังโหด โดยเฉพาะถ้าได้ไซด์ขนาด80มม + ไม่มีพักกลาง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้