ภาพงาน DragZone เมื่อคืนนี้ ก่อนจะปิดท้ายด้วยสายฝน และกระบะวรนุช ชนแล้วหนี

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Ton@CityMania, 5 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zatan

zatan New Member Member

153
    21
    0
    รูปสวยมากครับ

คนขับกระบะสงสัยจะเมา ชนแล้วรีบหนีเลย

ขอให้คนขับ ek หายเร็วๆนะครับ

2. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    หายไวๆคับ

3. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    รูปสวยคราบ ขอให้หายไวๆๆคราบ

4. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    รูปสวยมาก ๆ คับ และก็ขอให้คนเจ็บหายเร็วนะคับผม

5. เสียใจด้วยนะคับ ขอให้ตามให้เจอไว ไวนะคับบบบบบบบบบ

6. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    ร่วมด้วยช่วยกันประจาร คนชนแล้วหนีครับ

น้องในทีมผมอยู่ icu อยุ่ครับ หลังจากได้รับการผ่าตัด

7. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    เดี่ยวมันก็โดนจับครับ

เจ้าของรถหายไว ๆ นะครับ

8. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    กระบะแย่จิงๆ

9. ม่าคุง

ม่าคุง New Member VIP

363
    11
    0
    ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับ

เสียใจกับเจ้าของรถด้วยนะครับ ขอให้หายไวๆนะครับ

10. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ทิ้งรถหนีเลยหรอครับ

ทิ้งได้ไงหว่ารถลักอะป่าว

ขอให้เจ้าของ ek หายไวไวนะครับ

11. pete_noxious

pete_noxious New Member Member

86
    3
    0
    ภาพสวยมากครับ
    ขอให้คนขับ EK ปลอดภัย และจับตัวคนผิดได้ไวๆครับ

12. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    รูปสวย ครับ

ขอให้คนขับออกมารับผิดชอบด้วนล่ะกัน

13. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    รูปสวยมากมาย บรรยายก็ดี แถมมีช๊อตเด็ดๆอีก
    สวน EK ม่วงขอให้ทั้งรถทั้งคนหายไว้ๆนะครับ
    น่าจะตามคู่กรณีไม่ยากนะเป็นกำลังใจครับ

14. bena_yy

bena_yy New Member Member

176
    0
    0
    ภาพเด็ดขาดมาก ทั้งมุมกล้อง และการจัดแสง สวยสุดๆ ถ้าไม่รังเกียด ถ่ายทุกสนามเลยป่ะครับ อิอิ พอดีรูปสวย เกิดอยากขอเอามาลงในหนังสือบ้าง อิอิ ส่วนเจ้าของรถ EK ขอให้พระคุ้มครองครับ หายไวๆนะ สำหรับไอ่คนขับกระบะถ้าลองเป็นญาติหรือเป็นลูกคุณ โดนชนแบบนี้แล้วหนี คุณจะคิดยังไง แมร่งไม่ได้มีความรับผิดชอบเลย อย่างงี้จับได้ต้องเอารถกับตัวมันไปบวกกับพวก 18 ล้อ แมร่งจะได้รู้ว่าเป็นยังไง

15. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ขอบคุณมากครับ สำหรับรูปสวยๆ

ขอให้เจ้าของ EK หายไวๆ ด้วยนะครับ

16. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    ขอให้เจ้าของEK หายไวๆนะคร้าบบ

เอาใจช่วย ให้ตามตัวคนผิดมารับผิดชอบด้วยเน้อออ

ทำแบบนี้ เลวเจงๆ

17. peetpotter

peetpotter Member Member

47
    0
    6
    สวยงามครับแต่ละรูป

18. iP3

iP3 New Member Member

147
    14
    0
    ขอให้เจ้าของ EK หายเร็วๆนะคับ
    และนำตัวคนขับกระบะมาให้ได้

19. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ขอให้คนขับปลอดภัยครับ

คนขับกะบะเหี้ยมากๆ ไม่ขอเรียกวรนุชเพราะสงสารคนชื่อนี้ที่มีอยู่มากมาย

20. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    รูปสวยเหมือนเดิม เลยครับ เยี่ยม

21. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ขอให้น้องคนขับปลอดภัย ครับ

ปล.รูปสวยกริ๊ปเหมือนเดิม คับคุณต้น :D

22. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    ภาพสวยเหมือนเดิมเลยนะคร้าบบ
    งานหน้าขอแบบเน้นสาวๆหน่อยครับพี่ต้น

ปล.ขอให้ตามตัวคนขับกระบะให้เจอไวไวนะครับ

23. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ภาพงานมันมากครับ แต่ขอให้คุง ณัฐ ไม่เป็นไรมากนะครับขอให้หายไว้ๆนะครับ

24. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    เอาเรื่องให้ได้นะครับ แบบนี้ปล่อยไว่ไม่ได้

25. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    ขอบคุณสำหรับ รูปสวย ๆ

ขอให้คุณนัท หายไว ๆ นะคับ

26. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    รูปสวยมากครับพี่ต้น ส่วนน้องที่ขับ EK ขอให้หายไวไวนะครับ

27. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    เด็กแว๊นมันขโมยรถพ่อมาขับเปล่า พอชนแล้วก็หนีเลยแย่จริงๆๆๆ

28. Deb`nUt~

Deb`nUt~ New Member Member

71
    1
    0
    ความรู้สึกเดียวกับตอนที่พี่ในคลับผมโดนชนแล้วหนีเลยครับ

ขอให้คุณนัท หายไวๆนะคับ

ส่วนไอคนจังไร ขอให้มันได้รับกรรมที่ก่อไว้ด้วยเถิด

29. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    ขอไห้ เจ้าของ รถ หายไวไนครับ ............

30. eickiw.njz

eickiw.njz New Member VIP

819
    0
    0
    ขอให้ หายป่วย ไวไว คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้