มาลองดูกันครับ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย ku-i-bird, 7 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ku-i-bird

ku-i-bird New Member Member

32
    2
    0
    ผมวาด Jazz อยู่คับไม่รู้วาดเครื่องไรดี เด่วเสดเอามาให้ดูอีกที ขอบคุณครับ

[media]http://img208.imageshack.us/img208/2999/jazzg.jpg[/media]

2. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    วาดสวยมากๆๆคับ

3. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    **** ถ้าจะทำรถแดร็กสักคัน จะต้องมาจากแบบที่วาดแบบนี้ก่อนใช่ป่ะ ครับ (เพื่อจะได้เห็นมิติของรถและหน้าตา) แล้วทำตามแบบ(เท่าที่ทำได้) อย่างนี้ พี่ๆเพื่อนๆ ที่คิดจะทำแต่ไม่รู้ว่าจะทำออกมาแนวไหนหรือจะหน้าตาอย่างไร ก็ปรึกษาได้หรือป่าวครับ เพราะเพียงแค่ดินสอระบายลงกระดาษด้วยการสั่งงานจากจินตนาการผ่านสมองลงสู่มือที่ออกมา สมจริง มาก ครับ

... รอชมทุกผลงาน ดีดี ครับ ....

4. ku-i-bird

ku-i-bird New Member Member

32
    2
    0
    ใกล้เส็ดแล้ววววววว

หุหุ

5. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    อัพครับๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้