จองเสื้อคลับครับ....ใครใส่SIZEไหนมาลงเบอร์พร้อมสี..กันเลยนะครับ สั่งทำแล้ว....ราคาอยู่ในนี้เลย

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 7 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0

คุณต้องครับ สะดวกรับเสื้อแถวดอนเมืองมั้ย
    หรือว่า ผ่านแถวๆๆไหนลองโทรหาผมได้นะครับ
    ผมวนเวียนอยู่แถวดอนเมือง ปากเกร็ด.....ปทุม
    ประมาณนั้น.....ถ้ามาไกล้ๆๆหรือใครที่ คิดอยากได้เสื้อแล้ว
    ก็ลองโทรหาผมได้เลยนะครับ.....เสื้อทำเสร็จเกือบหมดแล้ว

ยกเว้น ไซด์ XXL สีดำ.....ยังไม่ครบ ครับขาด 5 ตัว
    ร้านบอกวันศุกร์ น่าจะเสร็จเรียบร้อยครับ.

ส่วน วันนี้คนที่โอนมา ช่วยโทรมา บอกผมด้วยนะครับ
    ว่าใครโอนตังมา....เพราะผมไม่รู้จักชื่อจริงครบทุกคนนะครับ

2. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    คันเนื้อคันตัวแล้ววุ้ย:D:D:D

3. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ส่วนคนที่ยังไม่ได้โอนเงินให้กระผม.....ช่วยรีบดำเนินการ
    ด้วยนะครับ......ผมจะไม่ลงชื่อในนี้ครับ....ใครสั่งไซด์
    กับสีอะไรไว้ รับ ผิดชอบกันด้วย.....ส่วนคนที่โอนมาแล้ว
    โทรแจ้งกระผมด้วย.....ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้