การเอาตัวรอดจาก กลุ่ม ในรอบแรกควรศึกษา???

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 7 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

2. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    :cool: ซิบหายอะไรหายกัน มันคืออะไร แล้วไปแจ้งความกับจ้าวหน้าที่กันยัง
    ทิ้งไว้นานเดียวจะหากันไม่เจอนะ
    ชอบลมออกปาก ออกกันต่อไปออกแล้วสบายจาย
    แต่ตอนอยู่ที่เชียงใหม่ลมจะออกอย่างอื่น:eek:

3. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    คุณ ดูเล็ก ครับ

หากลมออกมา แสดงว่า ไม่ฟิต นะครับ

เอ๊ะ !!! หรือว่า เล็กไป

4. durex.001

230
    1
    0
    ไม่น่านะพี่
    น่าจะ ยังกลั่นใหม่ไม่ทัน
    ลมมันเลยปนออกมาด้วย
    หรือว่าเป็นตดไม่เเน่ใจ
    เข้าเรื่องเก่าดีกว่าเขิน

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อิอิ....

6. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0

มุดลงไปส่องใกล้ๆๆๆ เลยชิมิ

สงสัยพื้นสีเดิม ไม่งาม

ช่างทาสี เลยไม่ทำงาน ได้แต่ดม

7. onG

onG New Member Member

188
    0
    0

เบื่อๆๆๆๆๆ ช่วงนี้กราฟชีวิตด้านคู่ครอง จมดิ่ง
    :cry: :cry: :cry:
    อยากเปนช่างทาสี กะเค้าบ้าง ๆๆๆๆ
    :sad: :sad: :sad:
    พู่กันฝืดหมดแร้ว!!!!!

:( :( :(

8. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิ....

9. pat_

275
    1
    0

สงสัย จะร้อน วิชา .............

10. กำนัน

กำนัน New Member Member

63
    1
    0
    หายไปนาน..ไปตามหา ทู้หาย
    สงสัย แมร่งใช้เงินสกปรก(เงินที่ตกในหม้อตุ๋น) ไปจ่าย
    เออ..สังคมนี้มันยังไง ปล่อยให้ พวกตุ๋น มันลอยนวล
    อย่าผ่านมาแถวบ้านนะ ตูจะจับถอนขน ..ให้เกลี้ยง

จงจำเอาใว้ อย่าเบียดเบียนคนอื่น เพราะคนอื่นๆที่โดดเบียด กำลังจะเอาคืน (ตามคำบอกเล่าของตัว..ม..เอง)
    จะบอกให้ ไม่ขำแน่ ......เหอะๆเหอะๆ (หัวเราะแบบกวนตรีนสุดๆ)ตามนั้น ไอ้ตุ๋น ..
    วันนี้อารม ไม่ดี ไม่อยากคุยเล่น

11. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    วันนี้กำนันมาแนวดุดันจริงๆ ใจร่มๆเน้อลุงกำนัน เดี๋ยวจะหัวใจวายคร้าบบ

12. durex.001

230
    1
    0
    อะไรกันนิ ดูจากอารมณ์กำนันแล้วน่าจะมีเรื่องไม่พอใจเอามากๆ
    แล้วกำนันได้สอบถามสายกำนันจากจังหวัดอื่นๆยังครับ
    ให้เค้าจะมาช่วยขี้คายคดี

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ดุไม่ดุอะช่างเค้าแต่ว่าท่านอะจะมารึป่าว....วันนี้...อิอิ:D

14. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    เดี๋ยวดูลาดเลาอารมร์ก่อนครับพี่โป้ง รมณ์เสียก็ออกไปรมณ์ดีก็อยู่บ้าน 55 (ออกแนวลุงกำนันม่ะ :D)

15. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    สงสัย หมาในฟาร์มของ คุนกำนัน เค้า ไม่ยอม ผสม

มัวแต่ทาสี แหงๆ

16. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สนุกปกติ.....อิอิ

17. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    ชาวเชียงใหม่ อยากไปแข่งบ้าง ครับ

แต่กลัวโดนชน ในข้อหา ขับรถช้าเกินไป

ยิ่ง บ้านนอกๆ อยู่ด้วย Line ก็ขับเป็นแค่ สนามเชียงใหม่ ไม่เคย ออกไป ซิ่ง สนามอื่น ซักกะที

ถ้าไปแล้วโดนชน คงโกรธ น่าดู แล้วเวลา โกรธ แล้ว จะทำยังไงดีน้า

เด็กๆ ต่างจังหวัด อย่างพวกผม เห็น วิธี การเข้าไลน์ แบบนั้น แล้วใครจะกล้าเข้ามาแข่ง ละครับ

พวก พี่ๆ น้องๆ ชาวกรุง น่าจะไล่ คนที่ขับ แบบ ( เปื้อนๆ นรก ) ออกจากสนามได้แล้วก้า

คนอื่นๆ จะได้เข้าใจว่า คนกรุง ( ส่วนใหญ่ ) เค้าไม่ได้ขับกันแบบนี้

18. Ben_man

Ben_man New Member Member

10
    0
    0
    ถ้าทางคุน กำนัน วันนี้คงจะอารม ไม่ดีจิงๆ โพสแบบถึงพริกถึงขิงจิงๆ
    :eek:

19. pat_

275
    1
    0
    จะดี หรือ ชั่ว ... อยู่ที่ตัวเรา คับ

จะ ชาวกรุง หรือ ชาวดอย ...... มันอยู่ที่ ผลแห่งการกะทำของตัวเราเอง

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

21. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    คุณ Woody ครับ
    ทางสนามยินดีต้อนรับ นักแข่งทุกท่านอยู่แล้ว ครับ
    โดยส่วนใหญ่ครับ ก็รักษากติกากันครับ เน้นโดยส่วนใหญ่
    แต่อาจจะมีบ้าง .....ซึ่งจะพยายามให้กติกาเข้มขึ้นครับ
    ต้องเข้าใจนะครับ....พยายามอยู่ครับ....
    อย่างที่บอก หลากหลายคนมาจากหลากหลายที่ ...ต้องเข้าใจครับ
    สรุป เอาเป็นว่า จะพยายามรัดกุมมากยิ่งขึ้นครับ
    ขอบคุณครับ
    ปล..ชี้แจงครับ แต่ก็เข้าใจ ครับ นิสัยส่วนตัว ของแต่ละท่านย่อมต่างกัน......

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ไลน์ คม อีก แล้วคับท่าน....อิอิ:D

23. กำนัน

63
    1
    0
    พี่.สุภาพไป.....
    เอาแบบคำโบราณเค้าว่าเอาใว้

" สันดอนขุดง่าย...แต่..สันดาน ขุดยาก "

ชัดเจนดียิ่งขึ้น.......

พี่ๆที่เชียงใหม่ อย่าท้อครับ ...สู้ๆ เรามันพวกรักความมันส์ ในการขับโกคาร์ท

24. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

25. pat_

275
    1
    0
    มาซิครับ .... ชาว เชียงใหม่

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แวะมาเลย เด๋วพี่แพทตี้เป็นเจ้าภาพคับ รับรองถึงกรุงเทพทุกท่าน....อิอิอิ...:D

27. กำนัน

63
    1
    0
    จริงๆแล้วมันมีทุกการแข่งขัน
    แต่ที่สำคัญ คนส้นตรีน แบบในภาพ มันไม่น่าอยู่ในการแข่งอีก
    ไม่มีน้ำใจนักกีฬา ตูจะเอาที่หนึ่งโดยไม่สนใจ ว่าคนที่ดูอยู่ เค้าบอกว่า ส้นตรีนจิง

เมื่อวานไปดู เด็กๆ เล่น หมากเก็บ
    สนุกดี นานๆได้เห็น เค้ามีจัดงาน จึงได้เห็นการละเล่นแบบโบราณ
    ไอ้ตุ๋น ไปเล่นเหอะ เหมาะสมสุด !!! สังคมจะได้สบายใจ

อยากกิน ตีนเป็ด เปื่อยๆ มาแบบ หม้อไฟ ถ้าตุ๋นไม่เปื่อย อย่าชวน
    เพราะจะเจอ ตีนแน่ๆ!!!! 8;p 8;p ส่งรหัส

28. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เข้าถึงเนื้อหาจิงๆพ่อคนนี้.....:rolleyes:

29. pat_

275
    1
    0
  30. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    รหัสเทพ 55 ถึงพริกถึงขิงจริงๆ ลุงกำนันนี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้