การเอาตัวรอดจาก กลุ่ม ในรอบแรกควรศึกษา???

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 7 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ว่างๆมาเจอกันหน่อยสิคับ.....:D

2. lek_k20a

lek_k20a New Member Member

20
    0
    0
    น้องกำนัน............ พี่ขอคาราวะเลย หนึ่งจอก.........................สุดตรีนเลย fefefefef dldldldldl wewewewdlkdcopdj

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

4. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    หวัดดีครับ พี่ไก่ , คุณกำนัน , คุณ Pat , พี่โป้ง

อยากไปแข่งที่ MSL อีกครับ ไปมาแล้ว 2 ครั้ง มีเวลาว่างเมื่อไหร่ ได้ไปแข่งอีกแน่นอนครับ

เรื่องที่ว่า บางคน ( คนเดียวม้าง ) ที่ขับไม่ดีนั้น ผมทราบดีครับ ผมก็คุยเรื่อยเปื่อย ( เปื่อยๆๆ fshdkekcmld ) ไปงั้นแหละครับ ใจผมหน่ะ มันรัก กีฬา Kart มาตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้ว เริ่มเล่นตั้งแต่ปี 2536 แล้วครับ จะไปทำให้วงการ เสื่อมเสีย ทำไมเน๊าะ

หวังว่า ได้ไปแข่งอีกครั้ง คงจะได้เจอ ได้พูดคุยกับ คุณกำนัน กะ คุณ แพท นะครับ

ปล. พี่โป้ง ได้คุยกันแล้วที่พีระ แล้วเห็นว่า จะมาคุยกันต่อที่เชียงใหม่ นี่ครับ รออยู่นะครับ

5. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    เอ่อ.. พี่วูดดี้ ยังพอมีติ๊กเกอร์ monocolle แบบเบลอๆ เหลือมั่งมั๊ยคับ

แบบว่า..อยากได้มาติดหน้ารถ ดูมันแรงดี เหมือนผ่านการวิ่งมาด้วยความเร็ว สามร้อยฝ่า!! ชอบๆๆ

6. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เพราะวู๊ดดี้ เกิดมาลุย......:D

7. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    Thanks ช้ำรัก ครับ ไปขุดเอารูป มาจากไหน ละเนี่ย

Confirm ว่า Woodie เกิดมาลุย ตั้งแต่ 2536 แล้วครับ พี่โป้ง

ปล. Monocolle ถ้าไม่มีสติ๊กเกอร์ใส ปิดทับ ละก้อ สีหลุดไปแล้ว

8. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอเป็นกำลังใจให้พี่ ลุย ต่อไปคับ
    :D:D:D:D:D

9. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    ยินดีคับพี่ วู้ดดี้ .....

รูปตอน หนุ่มๆๆ หยั่งกะ เดก เนิป

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

11. กำนัน

กำนัน New Member Member

63
    1
    0
    หายไปนาน โทดที ช่วงนี้งานเยอะ
    เดินสาย...เก็บพวก 18 มงกุฏ !!!
    หวัดดี พั่วุธ เฮียเล็กที่ล็อคอิน
    ขอปรบมือให้ สำหรับนักแข่งในตำนาน เป็นตัวอย่างที่ดี คอยพัฒนาวงการ
    แต่ก็มีบางคน เอ่ยปากว่าเป็นนักแข่งเก่าปลายแถว เอาสันดานมาโชว์..นักแข่งใหม่ๆ
    แบบนี้มันน่าเก็บจริงๆ....เก็บไปเผา
    ส่งรหัสเทพ...whly9;N ,7'Fd' แปลกันได้นะ
    ไกล้แข่งแล้ว ซ้อมๆกันหน่อย มือนิ่งๆ ศูนย์หน้าตรงศูนย์หลัง นิ่งๆ แล้วเหนี่ยวไก
    แล่นแค่ 9 พอ 11 แรงไป....

12. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    ลุงกำนัน มีผู้ใหญ่ท่านนึงฝากถามว่าสนามที่29 จะมีกรณีศึกษาเกิดขึ้นให้ประชาชนคนไทยและเยาวชน
    ได้เรียนรู้วิธีการขับที่ถูกหรือไม่ถูกอีกมั้ย
    ขับกันตอนกลางคืนด้วยมายรู้จะมีใครบอกไฟมันไม่สว่าง มองไม่ค่อยชัด ยิ่งบางมุมของสนามก็มึด
    กลัวว่าเดียวคนดูจะมองไม่เห็น ดูไม่ออก จัดลายให้เวลาคันหลังจะแซงทีต้องใช้เทคนิคชั้น......กันไปเลย
    เอาลายที่คนดูเห็นกันจะๆตากันทุกโค้งไปเลยมันดี
    :eek::eek::eek:
    ขับกันอย่างนี้

13. กำนัน

กำนัน New Member Member

63
    1
    0
    จานเจ๋ง เอ็งก็ สนิทกะนายสนาม
    เอ็งก็บอกเค้าให้จัด นักเลงตามมุมมืดดิ
    เห็นท่าไม่ดี แบบที่ไม่เหมาะสม แก่เยาวชน
    ก็จัด ชุดเฉพาะกิจ เก็บรถเลยเป็นไง
    สงสัยต้องไปตามพวกทางใต้ให้มา ทำคาร์ทบอม สักคัน
    พี่ไก่อย่าว่าไรนะ แค่ออกความเห็น ........
    ขยะสังคมเป็นตัวอย่างไม่ดี คนพวกนี้ไม่น่าอยู่ในสังคมนี้ได้เลย(ไอ้พวกเลว)

14. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    NightRACE มี จะ จะมั่งรึป่าวดูไม่ทัน ทันแต่ดูเจ๊เหี่ยวงอแง555:p:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้