++เอารถไปทำสีเลยแถมโป่งมาด้วยคับลงให้ดูแก้เซ็ง55++

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย Manky black, 7 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    ตัวจริงเนียนมากกคับขอบอกก

:D:D

พี่แบ้ง อู่สีผมบอกเค้าโป้ละก้แต่งๆตรงครีบไม่ได้ร้อยเปอเซนอ่าา

แบบ อาดจะไม่เนียนมากอะคับ

ยังไงถ้าทำเสดละไม่เนียนผมเอาไปให้อู่พี่ดูได้ป่าวอะคับบ

ขอบคุณคับบ

2. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    พี่แบงค์ถ้าผมเอาฝากระโปรงไปทำแบบพี่มั่งแต่เอารูระบายไว้อีกฝั่งเค้าจะคิดเท่าไหร่อ่ะพี่พร้อมทำสีเลยอ่ะคับ

3. Manky black

Manky black New Member Member

202
    2
    0
    ยังไงลองเอามาให้ค้าดูได้คับเทน

4. Manky black

202
    2
    0
    เด๋วพี่ลองถามดูให้นะโอ้คถ้ามีแบบชัดๆเอามาให้ดูก็ได้

5. Manky black

202
    2
    0
    ถามให้แล้วเจาะพรัอมทำสี4500นะโอ้ค

6. OakarK

428
    5
    0
    ขอบคุณครับพี่ เดี๋ยวหาเรื่องเคลมตั้งเบิกเอาเงินไปทำดีกว่า อิอิ :D:D:D

7. pithbull

pithbull New Member Member

144
    4
    0
    พี่โอ๊กใช้ประกันชั้นไหนหรอ

จะได้ทำทำประกันใหม่

อยากเคลมได้บ้าง...หุหุ

8. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    ทำที่อู่มาสเตอร์พีช เลยดิเพชร ของ3+อ้ะเอเซีย ทำที่แชมป์เลยถามดู เวลาเข้าซ่อม มานง่าย

9. OakarK

428
    5
    0
    ของพี่ประกันชั้น 1 อ่ะเพชร

10. pithbull

pithbull New Member Member

144
    4
    0
    รถเพชร ทำชั้น1ไม่ได้แล้วช่ายป่ะ

11. OakarK

428
    5
    0
    ไม่แน่ใจอ่ะ

12. HOT CYCLE

HOT CYCLE New Member Member

17
    0
    0
    สวยดีพี่ bank

13. HOT CYCLE

HOT CYCLE New Member Member

17
    0
    0
  14. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    :D:D:D

15. Manky black

202
    2
    0
    หวัดดีกอล์ฟ สบายดีนะอยากเจอ

16. Manky black

202
    2
    0
    เสร็จซักทีคับ ขอบคุณพี่น้องE36ทุกท่านที่คอยแนะนำและให้กำลังใจมาตลอดคับ
    ขอบคุณมากมายคับ
    - น้องปาล์ม auto part online สำหรับโช้คและอะไหล่ต่างๆคับ
    - พี่ CATPER สำหรับน้ำใจที่ช่วยเหลื่อเรื่อง sun roof คับ
    - น้อง เซฟ ที่ช่วยให้คำแนะนำ เซ็ตโช้คให้ และฝากระโปรงคับ
    - พี่สายอู่ CH คับที่ช่วยทำงาน wide body ให้ตามใจผมทุกอย่างคับ

ขอบคุณมากๆคร้าบบบบบบ

17. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    สุดยอดครับพี่ในที่สุดก็เสร็จสมบูรณ์ซะที สวยโหดมากครับไม่แพ้รถฝรั่งเลย ถ้ามีให้คะแนนสิบแต้มผมให้พี่ไปเลยยี่สิบแต้มพี่ เอามาอวดโฉมให้น้องเห็นกันหน่อยนะพี่ อิอิ

18. Manky black

202
    2
    0
    ขอบคุณมากหมู

19. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    สวยมากเลย สีนี้อยากได้มาก เลยอ้ะ ไม่ถูกโฉลกซะงั้น
    โหดมากเลยชอบๆ

20. Manky black

202
    2
    0
    ขอบคุณคับพี่โอ

21. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    พี่แบค์ ขอยืมมาร่อนแถวเอกมัยหน่อย อิอิ

---------- Post added at 10:02:42 ---------- Previous post was at 10:02:28 ----------

พี่แบค์ ขอยืมมาร่อนแถวเอกมัยหน่อย อิอิ

22. OakarK

428
    5
    0
    สวยมากเลยพี่ ผมว่าล้อชุดนี้เข้ากับโป่งพี่มากเลยพี่ สวยโหด

23. Manky black

202
    2
    0
    อยากได้คันน้ำเงินมาร่อนแถวบางแคเหมือนกันน้า5555

24. Manky black

202
    2
    0
    ขอบคุณน้องโอ้คที่ช่วยเอารูปมาลงให้เลือกสีด้วยน้าขอบคุณมากกกกกกกกก

25. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    สวยมากเลยครับ

26. Manky black

202
    2
    0
    ขอบคุณคับ

27. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ได้เลยพี่ อิอิ

28. zone_ju

zone_ju New Member Member

105
    0
    0
    รถพี่ใช่โช็คอะไรอ่ะแล้วสปริงอะไรด้วยอ่ะ

29. OakarK

428
    5
    0
    ตอบแทนให้พี่แบงค์เค้าใส่ coil over ของ k spot อ่ะโซน

ปล. เร็วๆนี้จะเข้าแก๊ง k spot ด้วยนะพี่แบงค์ อิอิ
    :D:D:D

30. Manky black

202
    2
    0
    ตามนี้เลยค้าบบบ
    จัดไปโอ๊ค แจ๊วดีนะใช่ได้ แต่รีบหน่อยนะเด๋วมันจาปรับราคา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้