ตกลง Honda Freed มาจริงไม๊ครับ?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย CBR, 9 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    สวยมากครับอยากเห็น ตัวจริงแล้วครับ

2. CBR

CBR New Member Member

65
    0
    0
    ตอนนี้คงทำได้อย่างเดียวคือรอดูตัวจริงแล้วครับ :D

3. N'Best@TEANA

N'Best@TEANA New Member Privilege

805
    4
    0
    น่าใช้มากครับ

จะซื้อใหม่เหมือนกาน

รอดูดีกว่า

4. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    มาครับ ปลายๆปี

ผลิตที่อินโดแล้วส่งมาไทยครับ

5. Cain

Cain New Member Member

70
    0
    0
    สวยดีครับ

แต่หวังว่าคงไม่ล่มไม่เป็นท่าแบบตอน Stream นะครับ

ถ้าขายดี น่าจะเอา Airwave มาประกอบในนี้บ้างนะ เหอๆ

6. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    คอนเฟริ์มว่ามาแน่นอนปลายปีครับ ช่วงงาน motor expo ครับ ตอนนี้เหลือเรื่องราคาอย่างเดียวครับ

7. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    สวยดีอะ...

8. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    เมื่อวานนี้ เห็นตัวเป็นๆบนน ถนนเลยครับ

9. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    มาแน่นอน ครับ ปลายปี ผมเอาคันนึ่งแน่นอน ครับ เตรียมของแต่งไว้แล้วววววววววววว

10. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ว้าว พี่เจษ ผมรอชมนะคับ พี่ คันนี้จะใส่ชุดแต่งอะไรดีคับ ท่าน:)

11. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    +++++++++++

อยากเห็นตัวเป็นๆ จังเลยอะ ใครรู้ราคาบอกด้วยนะคร้าบบบ

12. CBR

CBR New Member Member

65
    0
    0
    รอชมต่อไปครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้