MEETING/07 วันไหนดีหว่า ลงมติกานหน่อยยยยยย

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 9 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pooh

Pooh New Member Member

68
    11
    0
    ปีนี้ปะคะ...คิคิคิ

2. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    เออ.......เสาร์ที่จะถึงนี้เลยเป็นไรไป ไหนๆก็เรียกร้องกันเหลือเกิน น้าหนุ่ม หรือ โบว์ หรือ โอม ใครก็ได้ ที่มีหน้าที่รับผิดชอบส่วนตรงนี้โทรมาหาแล้วกัน 085-8480848 จะได้สรุปวันให้เลย เด๋วที่เหลือจัดการให้เอง

ปล.เสาร์หน้าใครว่างมั้งแจ้งมาด่วนเลย จะได้สรุปเรื่องที่นั่ง สถานที่ เวลา รีบกันเลยนะ อยากกันนัก พอจัดแล้วไม่ว่างกันนะจะไม่ทำมันแล้ว

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:54:27 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:54:19 ----------

เออ.......เสาร์ที่จะถึงนี้เลยเป็นไรไป ไหนๆก็เรียกร้องกันเหลือเกิน น้าหนุ่ม หรือ โบว์ หรือ โอม ใครก็ได้ ที่มีหน้าที่รับผิดชอบส่วนตรงนี้โทรมาหาแล้วกัน 085-8480848 จะได้สรุปวันให้เลย เด๋วที่เหลือจัดการให้เอง

ปล.เสาร์หน้าใครว่างมั้งแจ้งมาด่วนเลย จะได้สรุปเรื่องที่นั่ง สถานที่ เวลา รีบกันเลยนะ อยากกันนัก พอจัดแล้วไม่ว่างกันนะจะไม่ทำมันแล้ว

3. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ไม่ได้เร่งค้าบบบเพ่กอร์ฟ แค่อยากเจอพี่น้องในคลับน่ะครับ ขอโทษครับที่ทำให้ลำบากใจครับพี่

4. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    วันเสาร์ที่ 9 มะครับ พี่ อิอิ

5. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    เอาใจช่วยคับ......
    ชี้ชัดกันไปเลยคับวันไหน
    แล้วจะได้ลงชื่อกันให้เรียบร้อย

6. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ไม่หรอกก็แค่อยากบังคับมติให้มันเอกฉันท์ว่ะ บังคับจัดง่ายกว่า รอให้พร้อมสงสัยจะยาว

พี่เองก็ไม่ได้ไปหลายงานแล้ว อีกอย่างก็ไม่ได้ทำหน้าที่มานานแล้วด้วย ก็ขอสักงานว่ะ จะได้เจอๆกันซะที

หรือว่าไง อีโอม โทรมาหาด้วย:D:D

7. Pooh

68
    11
    0
    เสาร์นี้...ก็ดีนะคะ...เงินเดือนพี่ๆออกกันหมดแว้ว....(ขอออกความเห็นได้ป่าวเอ่ย)....:D

8. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    จัดได้คับเฮีย วันเสาร์ กี่โมง..ว่ามา...เวย.. ขอช่วงเย็นเลยน้า...แล้วจะตามปายหลังเลิกงาน

9. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เสาร์นี้อาทิตนี้เพ่สาวผมแต่งงานอ่า เหอๆๆ อดเลย

10. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    อุอุ...

11. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    โทรไปแล้วคับพี่มีผู้หญืงรับสายด้วยอะ

ขอโทษค่ะ ไม่สามารถติดต่อหมายเลขที่ท่านเรียกได้ในขณะนี้
    เหอๆๆ

12. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ฉลาดจริงๆ 085-848-0848

13. Pooh

68
    11
    0
    โทรไปขายประกันได้ปะคะ 555:D

14. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ผมสอบ 1 - 14 ส.ค. อะครับ :cry:

15. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    กำหนดโลดจ้า ไปได้จะไม่พลาดแน่นอน แต่เสาร์อาทิตย์นี้ถ้าไปกันผมไปไม่ได้เน่อ ติดงานแต่งพี่สาวครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 11:47:29 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:46:54 ----------

อย่าลืมโพสบอกกันเน่อ

16. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    วันนี้วันพฤหัสบดีแล้วนะครับ..เอายังไงกันครับ

17. ohmmemy

1,077
    4
    38
    สรุป น่ะครับ

มีตติ้งนอกรอบ วันเสาร์ที่ 9 สิงหาคม 2552 นี้ เวลา ประมาณ 18.00 น. เป็นต้นไป
    ที่ SD หมู กระทะ(สาขาไหน เด๋วให้ พี่ หนุ่มเขามาบอก ครับ ) น่ะครับ

ปล.ผู้ดูแลบอร์ด โทรหาด้วย น่ะค๊าบบบบ อิอิ

083-306-5629

18. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    อยากกินหมูกะทะวุ๊ยยยยยยยย !!

19. gaszohol

643
    4
    0
    ฮ่าฮ่า.......
    หวังว่าจะไปได้ด้วยดีคร้าบ

20. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    เอาแล้ว ยังว่างเฟร้ยยยยยยย เหอๆ

21. Pooh

68
    11
    0
    อาทิตย์นี้ หนูยังไม่เส็ดงานศพคุณย่า...อาทิตย์หน้า ยังไม่คอมเฟิร์ม

แต่....จะคอยดูรูปพี่ๆน้องๆนะคะ...หุหุ

22. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    หมูกาทะ..เนียน..9 หรอ..เนียน..

23. gaszohol

643
    4
    0
    :) พี่ฝนครับ มันคืออะไรหรอครับ ที่ว่าน่ะคับ ?

24. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    นั่นดิอะไรหว่า

25. ohmmemy

1,077
    4
    38
    หลังจากที่ได้ คุยกับ สามาชิก หลายๆคนแล้ว ติดธุระกันช่วงวันที่ 8-9 ส.ค
    จึงขอทำการเลื่อน เป็นวันเสาร์ ที่ 15 สิงหาคม 52 น่ะค๊าบบ
    สถานที่ คือ SD หมูกระทะ สาขา รัตนาธิเบศร์ น่ะครับ

26. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    เคๆ ครับ ว่าไงกว่างั้นผมเสร็จงานเกือบๆ 2 ทุ่มละจะตามไปครับ เหอๆๆ

27. gaszohol

643
    4
    0
    :D พอแกเดินมาถึงที่โต๊ะเขาก็อิ่มกันหมดล่ะ 5555+
    :cool: แล้วเราจะได้เห็นดีกัน 555+ :p

28. Pooh

68
    11
    0
    ตามไปแอบดู หมูกะทะ...อิอิ

29. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    ไปจิง อ่ะเป๊าาาาา !!

30. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    เตรียมหาที่กินต่อใว้เลยเฟ้ยโซ่ เหอๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้