ตะลุยแปดริ้ว หนึ่งวัน สามร้าน

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย caba, 6 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    เมื่อวานกระผมและพี่กบได้ไปเยี่ยมเยียนพี่เจี๊ยบที่แปดริ้วมาครับ

กะจะไปชิวๆ ถึงตอนสามโมงกะจาให้ถึงบ้านสัก 3 ทุ่ม

พอไปถึงพี่เจี๊ยบประกาศเจตนารมณ์ วันนี้นั่งไม่ถึงสามร้านพวกเอ็งห้ามกลับ ผมก็นึกว่าแกพูดเล่น ที่ไหนได้

ผมถึงบ้านตีหนึ่งครับ

ไอ้ร้านสองร้านแรกเนี่ยก็ยังเฉยๆ จนมาถึงร้านที่สาม เข้าร้านปุ๊บ ผมโมโหพี่เจี๊ยบทันทีเลย....

ทำไมไม่พามาแต่แรกว้า กะจะกลับสักสามทุ่มเลยต้องลากยาว

ถ้าอยากรู้ว่าเพราะอะไร วันหลังไปด้วยกันเลยดีกว่าครับ....

ปล. ผักบุ้งหน้ากินมากกกกกกก

2. barague

barague Guest

0
    0
    0
    อ้าวๆๆๆ จากคนกลายเปนเต่าไปแร้วเหรอคัพเนี่ยเหอะๆๆๆ.

3. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    แปลกแต่จริงครับ ผักบุ้ง8ริ้วทั้งขาวทั้งใสแถมเนียนอีกตั้งหากจริงป่าวนายกบ555555555

4. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    เสี่ยดู, เสี่ยดม ,เสี่ยชม ไก่อู ไม่เห็นมันจะลงสักที ดีแต่ปาก ยาวแต่ตา ตึงแต่หู

5. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    อยากไปด้วยๆๆๆๆๆๆๆ

6. choophan

choophan New Member Member

55
    0
    0
    อยากไปด้วยอีกคนอ่ะ

7. kooooool

kooooool New Member Member

96
    0
    0
    ร้านดอกแก้วป่าวพี่ เด็ดจิงๆ เดี๋ยวว่าจะไปอีก

8. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    เข้ามายืนยันข้อมูลจริงทุกประการครับ
    ร้านแรก ในตลาดร้อยปีริมน้ำดื่มสบายดูคนเดินไปมาดูแม่น้ำและพระอาทิตย์
    ร้านสอง ร้านบ้านน้อยดนตรีดีและน้องๆถึงใจ เอ้ย ใจถึงแต่เล็กจองไว้แล้วคนนึงน้องเค๊าเหลือเฟือจริงๆอย่างนี้พี่โทชอบแน่ๆ
    ร้านสาม ร้าน...ไม่บอกเดี๋ยวมีใครแอบไปไม่ชวนไปพร้อมกันทำคะแนนพร้อมกันแฟร์ๆตามภาษิต"ใครดีผมได้"รับรอง..ไม่ดูไม่ดมไม่ชม..
    น้าใหญ่แน่จริงวันหลังลองไปแปดริ้วดูถ้าคุณแน่อย่าแพ้เด็กอาชีวะ....ไว้เจอกันนะจ๊ะน้องผักบุ้ง..จากพี่เต่า

9. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    พี่กบ

พี่จะหักกะผมจริงๆ เหรอ

10. Mr. Jacky

Mr. Jacky New Member Member

41
    0
    0
    อยากปายแปดริ้ว..................
    ผักบุ้งติดฟัน ไม่รู้มีผักหรือผลไม้อย่างอื่นอีกไหมครับพี่กบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้