ใครไปดูแข่งรถ SUPER CAR THAILAND กันบ้าง

การสนทนาใน 'Supertruck-Thailand' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 9 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เอ อยากไป อะ แต่ดูอีกไม่รู้ว่าติดธุระที่บ้านรึป่าว

ไปคงไปวันอาทิตย์ อะนะ เหอะๆ

รุ่น SUPER COMMONRAIL

ต้องมันส์แน่ๆ สนามนี้ อิอิ

กำหนดการแข่ง
    เสาร์ที่ 11 ก.ค. / SATURDAY,JULY 11 : การแข่งขันสนาม 3 / RACE RD. 3
    จับเวลารอบคัดเลือก / QUALIFY SESSION
    12.30 - 13.00 -------- SUPER COMMONRAIL
    แข่งขัน 20 รอบ / RACE 20 LAPS

อาทิตย์ที่ 12 ก.ค. / SUNDAY,JULY 12
    WARM UP SESSION
    09.30 - 09.40 - - - - - - SUPER COMMONRAIL

แข่งขันสนาม 4 / RACE RD. 4

12.35 - 13.05 -------- SUPER COMMONRAIL
    แข่งขัน 20 รอบ / RACE 20 LAPS

โฉมหน้านักแข่ง (มี Idol ของ เอ ด้วย 555+) ในสนามนี้
    Super Commonrail PRO.

Super Commonrail AM

Super Commonrail JUNIOR

2. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ไปแน่นอน แค่ 15 นาทีก็ถึงสนามแล้ว แล้วเจอกันที่สนามนะครับ

3. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    ถ้าไม่ติดอะไรนะคร๊าบบบ

4. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    สนามนี้ เหนเค้าพิมใน บอร์ดของซุปเปอร์คาร์ว่า รุ่น คอมมอนเรล

จะมีนักแข่งที่เคยไปแข่งที่ดาการ์ จะมาลงด้วย

พี่หนึ่ง มานะ แน่ๆ เลยอะ เหน เค้าอัพชื่อแล้วแต่ยังไม่มีรูป เอาคันไหนลงน๊อ อยากเหน อิอิ

5. lionel eltommz

lionel eltommz New Member Member

133
    2
    0
    น่าไปชมคับ

6. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    น่าไป ๆ

7. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    ใช่แล้วครับ..............

สนามนี้ หนึ่ง มานะ ใช้รถไทรทัน ลงแข่ง รายการนี้ด้วยครับ คอนเฟิร์ม !!! อิอิ

เมื่ออาทิตย์ที่แล้วรุ่นพี่ ไทรทันคลับ ไปงานที่ ปราจีนมา ก็ไปเจอ หนึ่ง มานะ ไปร่วมงานด้วย

เขาก็บอกมาว่ากำลังซ้อมทางเรียบอยู่ อิอิ ลงสนามนี้เลย

8. A-tontan

A-tontan New Member Member

7
    0
    0
    ผมสมาชิกใหม่ รัก กระบะเข้าเส้นเสือดสสสสส

9. hypertruck

hypertruck New Member Racer

156
    1
    0
    น่าไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

10. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    สนาม ที่ 5 - 6

วันที่ 11-12 กันยา พีระที่เดิม เด๋วเอาตารางมาโพสให้ดูใหม่ อิอิ

11. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ผมต้องไปอยู่แว้ว เพราะทำรถให้พี่เก่ง RCWEB อยู่ และพี่เอ๋ ยุทธ กับหนึ่ง มานะด้วย

เพราะสามคันนี้ใช้กล่อง ECU - SHOP กล่องทอง นะครับ

12. ได้ข่าวว่ากล่อง ECU ใส่กับเครืองยนต์ดีเซล แล้วแรงมากเลยใช่ไหม จะติดต่อซื้อได้ที่ใครแล้วที่ไหนครับขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ

13. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    089-826-9776 เจ เป็นรุ่นพี่ผมเองครับ แชมป์ไทรทัน เทพนครหลายสนามแล้วครับ

หรือ

081-196-6338 ไผ่ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้