QUESTION and HOW TO

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 14 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ผมว่าไม่เหงามั้ง สงสัยเยอะเกินจนอึดอัด....อิอิ

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ทำเป็นรู้ดีนะพี่น้อง

3. So HoT

So HoT Guest

0
    0
    0
    มังกร มีอาการ ตัวร้อน ครับ ...แก้ยังไงดีครับป๋ม มีวิธีอื่นนอกจาก ใส่พัดลม เพิ่มไหม อะครับ ... ทางบ้านไม่ปลื้มให้ย้ายพัดลมไว้หลังรถอะครับ ><

4. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ใส่ใต้ท้องก็ได้

5. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    เอายาพาราให้กินสักสองเม็ดก็น่าจะหาย

ล้อเล่นครับอิอิ

ว่าแต่มีอะไรมาบังมันรึป่าวครับ เลยระบายความร้อนได้ไม่ดีเท่าที่ควร

6. So HoT

0
    0
    0
    ก้อไม่มีอะไรมาบังนะครับ .. ใต้ท้องก้อกลัวติด ครับ รถโหลด
    หรือ ต้องพา คนขับ ไปลงอ่างดี ครับ หุหุ
    นอกปะเด็นซะแล้ว เหอๆ ^^

7. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ใส่พัดลอiTEQ แล้วก็เปลี่ยนกระบังหม้อน้ำใหม่ครับ...........

ถ้าจะจริงๆต้องแก้จากสาเหตุผมไม่รู้ว่าทำอะไรมาบ้างแต่ว่า ลองล้างหม้อน้ำดูก่อน เปลี่ยนวาล์วน้ำ และเช็ควาล์วด้วยครับ

ถ้าทำแล้วยังไม่หายค่อยเปลียนพัดลมเพิ่มช่องหม้อน้ำคับ

8. So HoT

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ โค้ช .. สงสัย ต้องล้างหม้อน้ำ ก่อน ล้างหม้อ อื่น ซะแล้ว อิอิ ^^

9. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ออกทะเล ........

10. Reloaded

1,378
    32
    0
    เหล็กกันโคลง กับอีสุจำเป็นไหมครับ เมื่อตอนเด็กๆจำได้ว่าอาบอกว่าอีสุต้องใส่กันโคลง ไม่เหมือน Toyota

11. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ใส่ได้ก็ดีครับ ไม่ต้องพึ่งโช๊คมากนัก...

12. Reloaded

1,378
    32
    0
    เอาเหล็กแป๊ปมาดัดทำกันโคลงได้ไหมครับ

13. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ไปแอบถอดในดีแม็กหัวเดี่ยวดิครับ...........ตรงรุ่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้