อยากจะขอความคิดเห็นจากพี่ๆหน่อยคับ จะวางโบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Belle gti, 21 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

ถาม 2 คนนี้ดูได้นะครับ ที่ถอดใจจาก ตละกูล LLLLLLLLLLL

มาแล้วเมื่อไม่นาน แต่ตอนนี้ คน2คนก็ ขึ้นหลังเสือไปอีกขั้นกันแล้ว

ต่างสายพันธ์ด้วย แต่รู้ สึกว่า KD จะวิ่งเวลาดีจัง

หน้ากลัวมากมาย 14 พ.ย. ตัวเลข 12.XXX คงมีให้เห็นในHLCแน่

แต่ไม่ใช่รถผมนะ ผมกลัวเลขน้อยๆๆ ของ 15.8 เหมือนเดิมแล้ว 555555555

2. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0

ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากน่ะค๊าบบ
    หลังจากปรึกษาป๊ะป๋า ป๊ะป๋าบอกว่า
    จะเอา2Lไปเซ็ตโบและจะเอาเครื่องที่ไหน ไปขึ้นบนท่อวิดน้ำล่ะ อ้าว! ทำเอา งง
    และจะวางเจโบให้แทน แต่ต้องรอก่อนช่วงปลายๆปี เรื่อยๆแล้วจะดีเองป๊ะป๋าว่างั้น ๕๕๕
    ไม่หน้าไปทำปั๊มกะเดินท่อใหม่เลยเสียดายค่าเหล้า ๕๕๕
    ไม่เซ็ตและเทอร์โบ รออีกสักหน่อยแล้วกัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กรกฎาคม 2009
  3. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    จัดไป มีป๊ะป๋าเป็นสปอนเซอร์ น่าอิจฉาจริงๆ

4. ใช่ดิน่าอิจฉา

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    แล้วจะรอเหยือรายต่อไปนะครับ 5555555555

6. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0

ปลาติดเบ็ดอีกแล้วเหรอ 55555555

7. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    ผมหละกลัวตัวเองตกเป็นเหยื่อ จิง จิ๊ง ^^! ........ 555+

8. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    พี่ แมน ได้ยอดอีกแล้ว อิอิ

9. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0

เห่อๆ j ไม่บินม่ายได้หรออายุยังน้อย ลูก เมียก็ ยังมะมีเลย อิอิ

เหยื่อเลยหรอ เอาซะน่ากลัวเลย ๕๕๕

พี่แมน ค่าวาง J Bo a/t 20000+-
    วายริ่งสาย อินเตอร์ เดิน&ดัดท่ออินเตอร์ โบอ๊อฟ เดินท่อไอเสีย ต่างหากใช่ไหมคับ
    รบกวนขอรายละเอียดและก้อราคาหน่อยน่ะครับ
    เอาแบบสแตนดาดเลยน่ะ ไปดูอีก กะทู้นึง งง
    เผื่องบส่วนตัวพอจะได้จัด ถ้าไม่พอก็คงต้องรอสักพัก
    ฝากข้อความทางเอ็มก้อได้

"ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นของชาว HLc ทุกท่าน น่ะค๊าบบ"

วันเสาร์นี้ถ้าฝนไม่ตก ว่าจะไปคลอง ห้า มีใครไปมั๊งอ่ะป่าวหว่า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กรกฎาคม 2009
  10. Tos&Aun

Tos&Aun New Member Member

73
    2
    0
    2L มีคนเจ็บมาเยอะหลายคนจัง...อิ อิ

แนะนำให้บินแบบผมดีฝ่าคราบ.....แรงฝ่าด้วย...JZ JZ JZ JZ ZZZZ:eek::eek::eek:

11. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    Up Up Krab+++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้