....ภาพงานแข่ง gymkhana วันอาทิตย์ที่ผ่านมาครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย mr.car, 21 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ภาพสวยมาก ๆ

แต่มะเห็นมีรูปรถผมเลยอะ

T_T

2. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    บึ๋ยยย ไม่ได้โดนใจตรงขานะค๊าบ การขับตางหาก :D

อยากดูรูปอีกอ่า ใครมีอีกหมายยยยยยย :D

3. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    อิอิ ตกใจหมดเลย นึกว่า เฮียเทพเรา โดนตรงขา อิอิ

4. GT Corolla

GT Corolla New Member Member

22
    0
    1
    รูปสวยครับ ขอบคุณมากมีรูปรถผมด้วย
    แอบติดใจขาคู่บนเหมือนกันครับ ขับเก่งมาก ๆ เวลาดีกว่าผู้ชายบางคนอีก

5. NuKa+E_Evo

NuKa+E_Evo New Member Member

491
    1
    0
    แง่ว.................

6. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    ฝากรูปรถนายป๊อป 86 ไว้ซักรูปนะครับ รถในดวงใจใครหลายๆคน

7. iamkarns

iamkarns New Member Member

4
    0
    0
    ต้องบอกว่า รูปสวยทุกรูปเลยนะ.....ขอบคุณม๊ากมาก
    ที่แอบมีรูปน้องชมพูกับเค้าด้วย ส่วนงานแข่งก็จัดได้ดีมากๆเลยนะคุณอ๋อง
    ยังไงก็จัดงานดีๆ แบบนี้อีกเรื่อยๆนะคับ เพื่อมีเวลาว่าง จะไปร่วมแจมอีกนะก๊าบ!!

8. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    อ๋องไม่เข้าใจเลยอ่ะ ...ขาคู่บน อ่ะ ไม่เข้าใจเลยจริงๆๆๆ ก๊ากกกกกกกกกกกก
    สนามหน้ามาขับอีกนะเพื่อนหมวย 55555

9. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปจ้า มีรูปรถเราด้วย
    ขอบคุณอ๋องและผู้จัดงานทุกท่านด้วยค้าบ

10. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    รูปสวยครับ แต่....ไม่มีรูปอีขาวเราเลยอ่ะ :cry::cry::cry:

11. NuKa+E_Evo

NuKa+E_Evo New Member Member

491
    1
    0
    ได้เลยจัดไป ขอเซทรถก่อนนะ ฮ่าฮ่า

12. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    ทำไมผมไม่เห็นรูปอะครับ....แง้ๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้