เอารถไปเข้าอู่แล้วครับ (เสร็จเรียบร้อยแล้ว ดูรูปที่หน้า 6)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 12 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ขอบใจมากเพื่อนบอย เรื่องการเก็บงานยังไม่ถือว่าดีมากนัก เค้าบอกให้เอามาใช้ก่อนแล้วมีปัญหาตรงไหนให้เข้าไปแก้งานอีกรอบนึง แต่โดยรวมก็ถือว่ารับได้นะ สวยดี แต่เครื่องเสียงร้านเค้ารื้อออกมาแล้วใส่กลับไม่ได้เหมือนเดิม เลยต้องจัดไปให้ร้านเครื่องเสียงใส่ให้เลย อิอิ :D :D :D

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ขอบคุณมากก๊าบ :D :D

3. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    แล่มเลยครับพี่กอล์ฟ...........................อิอิ

4. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    สวยงาม

5. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    อยากเห็นตัวจริงจังเลย

นีขนาดในรูปนะเนี่ย ยังงามขนาดนี้เลย แล้วตัวจริงจะงามขนาดไหนเนี่ย อย่างนี้ต้องมีมีทติ้งครั้งหน้าแล้ว
    ล่ะมั้งเนี่ย เมื่อไหร่ดีล่ะ?:cool:

6. boythezeed

boythezeed New Member Member

124
    0
    0
    :sad: :sad: :sad:
    ไหนๆก็เข้าร้านเครื่องเสียงแล้วก็จัดชุดใหญ่เลยดิ่...เพื่อนกอล์ฟ....อิอิ:D :D :D

7. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    สีช่างเงางาม :D

8. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ดีใจด้วยน่ะพี่กอล์ฟ รถเสร็จแล้วสวยม๊ากๆสมกับที่รอคอยจิงๆๆ:)

9. รถพี่กรูเสร็จแว้ว.......สวยมากเลยพี่กอล์ฟชมจากใจน่ะมิงได้มีตอ......แต่อย่างใด.....

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ขอบคุณทุกคนมากครับ ที่ยังมองเห็นความสวยงามของรถผม ....... มิตติ้งหน้าจะเอาไปโชว์ตัวนะ อิอิ

11. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    รับทราบ ว่าแต่มีทติ้งเดือนหน้าจัดกันวันไหน ปรึกษากันรึยัง :D

12. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ช่ายๆเมื่อไหร่ดีละผมเหงามากเลยตอนนี้:D :D

13. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เสนอเป้นร้าน RT แถวรามอินทราดีไหมเห็นเค้าเชิญมานานแล้ว

14. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ดี..............จัดเลย ท่านประธาน :D

อ้าว..........สมาชิกว่าไงคร้าบ........ออกเสียงหน่อย

15. x kmit'l

265
    1
    0
    ว่าไงว่าตามกัน จัดปาย.....:cool: :cool:

16. MemoRy

MemoRy New Member Member

5
    0
    0
    เปลี่ยนสีรถใหม่ซะสวยเลยน้า ไม่รู้ว่าเปลี่ยนสีรถใหม่แล้ว และตุ๊กตาหน้ารถหล่ะเปลี่ยนใหม่ด้วยป่าว:D :D :D

17. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ดีครับจัดไปคนอื่นล่ะว่าไงท่าทางน่าสนุกนะ

18. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    วันไหนๆๆๆๆๆๆ

19. rung_nu

889
    2
    0
    ไปด้วยนะครับพี่เต้ย.........................................อิอิ

20. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D :D ไม่เปลี่ยนจ้า .... แต่ตุ๊กตาท้ายรถเอาออกไปแล้วนะ (ฮ่า ..เกี่ยวมั้ยเนี่ย)

21. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

เจ้ากอล์ฟ มันคงไม่เปลี่ยนหรอก ตัวมันจาติดกับก้อยอยู่แล้ว จิงม่ะ นายกอล์ฟ

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    จริงคร้าบ ....... แต่วันนั้นที่ร้านเคเอฟซีอ่ะ ผมล่ะเคืองคนขายมาครับพี่เต้ย อิอิ :D :D :D

23. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    :sad: :sad: :sad: :sad: :sad:

สงสัย เด็กใหม่ ทั้งร้านมั้ง :lol:

เคืองจน น้องก้อย ม่ะอยากทานเลย :D

24. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ขอชมอีกที.....ได้เห็นตัวเป็นๆสีสวยมากครับไม่รู้ว่าเกิดจากการที่ไปขัดเคลือบมาป่าว........โดนจิงๆ

25. fluck hero

fluck hero New Member Member

96
    0
    0
    แม้ๆๆคุณกอล์ฟ รถคุณมันจะเท่เกินหน้าเกินตาผมมากไปแล้วนะครับ
    แล้วเรื่องที่คุยไว้ว่าไง ที่จะเเข่งกับผม480กิโลว่าไง
    กรุงเทพไปชุมพรใครพังก่อนแพ้นะครับ

26. rung_nu

889
    2
    0
    ซะงั้น.......อิอิ

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ความเท่ห์มันไม่เข้าใครออกใครหรอกครับ .... :D :D :D แล้วถ้าแข่งกันยาวๆ แบบนั้น ผมว่ารถผมไม่พังแน่ครับเพราะขับอยู่ 80 กม./ชม. มันจะพังได้ไง 55+

28. x kmit'l

265
    1
    0
    เข้าใจท้ากันแข่ง คิดได้ไงเนี่ย:) :)

29. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ถูกไม่พังแน่นอนสำหรับ ตากอล์ฟ ถ้ามันจาพังมีอย่างเดียวคือ หม้อน้ำมันรั่ว :D:D

30. golf the zeed

3,808
    7
    38

แหม .... ขนาดขับช้าๆ ล้อยังจะหลุดเลยพี่ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้