ปีนี้ยังไม่ได้ลงหนังสือรถกันเลยนิ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green nv #032, 24 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    :)ทักได้เลยครับผม ศุกร์ประมาณเวลานั้น จาไปรับเจ๊ที่นิคมปิ่นทองอ่ะครับ ออกจากบริษัทก็บึ่งไปเลยครับ แล้วท่านใช้รถอะไรอ่ะคับ ลงรูปให้ดูมั่งสิ จาได้ทักมั่ง กัวหน้าแตก555:confused:

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ตอนนี้ รถ NV VAN ผมยังไม่เสร็จ ครับ
    ช่วงนี้ ใช้คันนี้ อยู่
    ผ่านนิคมปิ่นทองทุกวันศุกร์ คับ
    ถ้าเจอทักกันได้นะค้าบ

:)

3. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ตัวเล็กน่ารักเชียว:D

4. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    ต้องขอโทษทุกๆท่านด้วยคับ ที่ติดต่อมาช้า
    หลังที่ได้คุยกับพี่เป้และเสร็จงานศพ
    ผมได้ติดต่อไป 2-3 หนังสือเช่น FNN ,Auto Car ,Modify
    พร้อมในเครือของหนังสือ ต้องรอคิวประมาณ 1-2 เดือนนะคับ
    ยังมีเวลาสำหรับคนรักรถและคนทำรถไหม่นะคับ ไม่ต้องรีบ

5. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0

แล้วทำไมไม่เลี้ยวเข้ามาหาผมบ้างอ่ะ...คินถึงนะ

6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    แหมพี่หนุ่มก้อ ใครจะกล้าเข้าไปแหย่หนวดเสือล่ะ ไว้วันศุกร์หน้าเตรียมตัวใว้ละกัน จะเข้าไปถล่มซะให้เข็ด5555

7. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ส่วนคุณ slimant ศุกร์หน้าเดี๋ยวเจออีกก็จะวิ่งไล่ตูดเลยคับขอบอก555

8. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    รถพี่ป๊อบนั่นแหละ
    มารอบนี้ครบกว่าก่อนเยอะ
    ควรลงเป็นวิทยาทานให้รุ่นหลัง ๆ ได้รับชมกันนะครับพี่

ไม่มีใครลงขอเสนอ พี่ธิตครับ :D :D :D

9. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    คน .. แถว นั้นเค๊า คุย กัน .. อิอิ

10. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0

มาเย็นวันเสาร์ที่ 22 หรือ
    วันอาทิตย์ที่ 23 ตอนกลางวันดีกว่า
    ผมทำบุญ 100 วันพ่อครับ

11. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    มาแอบดูครับพี่น้อง ..อิอิ

12. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  13. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    พี่ขอบายดีกว่าครับ มีรถอีกหลายคันที่สวยกว่าพี่ครบกว่าพี่อีกครับ :D

14. didomon

2,380
    2
    0
  15. BEEKITTY

216
    6
    0
    พี่เป้ และชาวNV.ที่มีใจรักรถแต่ง กระผมได้ติดต่อนัดหมายช่างภาพของนิตสารแล้วนะ
    พวกเราพร้อมเมื่อไหร่ นัดวันมาเลยที่พี่เป้ จำนวนแค่ 12 คันเท่านั้นส่วนคันที่ไม่ได้ลง
    ก็สามารถลงเล่มทัดไปได้ รายละเอียดของนิตสารจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง
    ขอบคุณที่มีใจรักใน NV. ( งานนี้มีแต่คนรัก NV.ขอบคุณคับ )

16. จะได้เห็นกันแล้วครับพี่น้อง 555+

17. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    เอ้าพี่นกมาแล้ว

พี่เป้ว่าไง..................:D:D:D

18. didomon

2,380
    2
    0
  19. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    NV ทำสี่ประตู ตีโป่ง แต่งเหมทือนรถเก๋ง ลงได้มั้ย :D

20. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    รอๆๆๆๆ

21. slimant

1,271
    4
    0
    อย่าจี้ใกล้มากนะครับ

เดี๋ยวสนิมรถผมกระเด็นใส่รถ อิอิ

22. NVไขมันเฮฮา

NVไขมันเฮฮา New Member Member

119
    7
    0
    คันพี่ขอลงในFHMนะ ตากล้องไม่ต้องนัด นัดแต่นางแบบมาก็พอ ฮิฮิฮิ

23. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    ไม่ใช้ เอ็นวี ไปได้ ป่ะ อ่า

24. BEEKITTY

216
    6
    0
    พี่เป้ และ พี่ X นัดวันมาเลยคับ
    ทางนิตสารกับตากล้องต้องนัดล่วงหน้าสองถึงสามวันคับ
    และมีข่าวดีสำหรับนักแข่งสมัคเล่นเล่น 200บาทต่อคัน
    สนามแข่งพุทธมณฑน 4 ที่รู้จักกัน ขอบคุณคับ

25. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ต้องขอโทษด้วยนะครับ ที่ผมเข้ามาเขี่ย แล้วก็หาย...:eek:

เดี๋ยวบ่ายๆโทรหาครับพี่นก...:D

26. slimant

1,271
    4
    0
    สนามแข่ง นี่แข่งอะไร ครับ
    Gymkana หรือ Drag ครับ
    สนใจครับ
    จัดเฉพาะ พวกเราวิ่งกันเองก็ ดี นะครับ

27. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    DRAG ที่เทพนครครับ

ตอนนี้ต้องขอจำนวนรถก่อน ใครสมัครใจ ลงชื่อด้วยนะครับ ช่วยๆกัน

VIP ประธานพี่ตั้ว
    VIP น้องกัญจ์
    พี่นก P
    พี่ธิต P
    น้องหน่อง Q
    น้องแจ็ค Q
    น้องช้าง Q
    น้องเต้ Q
    พี่เอ๊กซ์ VAN
    พี่เบิ้ม VAN
    คุณslimant VAN
    น้องโน้ส

ผมว่านะ...งานนี้ได้ meeting ย่างกุ้ง กันแหงมๆ...:D (แวะมหาชัยซื้ออาหารทะเลไปฝากที่บ้านกันได้ด้วยนะ ถ้าไปที่เทพนครจริงๆ)...:D

28. ไปเมื่อไรครับ....เผื่ออยากไปดูบ้าง....อ่ะ

29. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    เมาๆๆๆๆๆอย่างเดียว

30. Takumi9

Takumi9 New Member Member

97
    2
    0
    ไปด้วยครับเป้ อยากไปกินกุ้ง ไม่ใช่ อยากไปแข่งด้วย:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้