คิดยังไงกับวงการ drift ตอนนี้

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย 3 ดอ, 13 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    แสดงว่าขับได้ไม่เนียนเหมือน ทาคุมิดิพี่ Marky สุดหล่อ

เลยเหลือครึ่งแก้ว ทาคุมิยังไม่หกเลย..........อิอิอิอิ

ไปแอบดูต่อดีกว่าเรา.......เดี๋ยวโดนด่า

2. = : SinKiDs : =

= : SinKiDs : = New Member VIP

211
    2
    0
    ฮ่า ฮ่า ฮ่า ......... เห็นด้วยๆๆ .... แสดงว่า พี่มาร์คขับได้ไม่เนียนเลยนะ ไม่ไหวๆ ... ขับยังไงให้น้ำหกเกือบหมด .... สงสัย พี่ ต้องใช้แค่แก้วปล่าวแล้วหล่ะ ... กร๊ากๆๆ ฮิ๊ฮิ๊ .... (( ล้อเล่น นะคร๊าบบบบบ ))

------------------------------------------------------------------

พี่ต้น กะ พี่เปิ้ล จะแจกการ์ดเมื่อไหร่ ก้ว่ามาเลยน๊า .....
    จัดโต๊ะ เลี้ยงโต๊ะจีน ที่ BRC ไปเลยพี่ ....

3. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สงสัยน้ำคงหกตอน ฝากระโปรงเปิดฟาดเข้าให้อ่ะนะ ฮ่าๆๆๆๆๆ :D :D

แบบนี้อ่ะ

4. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18
    55555+ มีภาพประกอบด้วย หลักฐานมันมัดตัว

5. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

กร๊าก....................................................................!!!!!

แจ๋วโคตร..............................................................!!!!

ชอบๆๆๆๆ............................................................!!!!!

มาล้างรถฟรี ทีนึงเลยมาไอ้บี..........เคลือบด้วยเลยดีกว่า.......................ฮา โดนใจ :D

6. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ทำไมรถดริฟชอบเปิดฝากระโปรงตอนดริฟฟเนี้ย..........อิอิอิ

เป็นโรคติดต่อกันป่าวเนี้ยย คราวก่อนนั่งรถพี่เอครั้งแรกก้อเปิดโชวเครื่องเลย.....อิอิอิ

7. pae@aekgarage

pae@aekgarage New Member VIP

162
    6
    0

เห็นด้วยอย่างแรง.......

8. คุณเจ้าของกระทู้โทรเครียร์กับคุณจุ๊รึยังครับเนี่ย...

9. goldfishiie

goldfishiie Member VIP

125
    2
    18
    มาถามทำไม ตอนนี้ อ่ะคร้าบบบบบ 5555

10. gOngU

398
    4
    18
    น้องคนข้างบนอ่ะ เอา GDB Spec C RA-R มาคันดิ๊...

11. jetcharn

jetcharn New Member Member

1
    0
    0
    เข้าใจคนหัวอกเดียวกันละสิ ทำเปงขำกลบเกลื่อน หลังคาซ่อมรึยังหละ

12. dr7ft

dr7ft New Member Member

58
    0
    0
    แฉกันจัง....เห็นแฉกันจัง ทนไม่ไหวแล้วนะจะขอแฉบ้าง.....

เรื่องที่โฆษก จ. ( นามสมมุติ ) ชอบเหล่พริ๊ตตี้ แซว และแตะอั๋งเมื่อมีโอกาศ

เรื่องที่สต๊าฟ ต. ( นามสมมุติ ) เป็นเกย์ ครั้งนึงได้รับฉายาว่า โ_งจีสตริง นักแข่งหล่อๆระวังนิดเค้าจะชอบสัมผัสร่างกายท่านเวลามาตรวจสภาพรถ

เรื่องที่สต๊าฟ ก. ( นามสมมุติ ) ชอบดูดพืช และชอบหาแฟนนอกประเทศ ( อันนี้ "เค้าบอกมา " ) ( เค้าไหน

ว่ะ? )

โอ๊ย...นี่ยังน้ำจิ้มนะครับ ยังมีอีกหลายเรื่องที่รอการแฉ แต่แฉไปก็เท่านั้น เพราะหลายๆท่านเป็นคน " วง

ใน " สุดๆ

ผมจะมีลูกแล้วครับ มีความสุขดีครับ คงไม่มีเวลาไปดูแล้วครับ ไว้ลูกคลอดเจอกัน

พอลูกผมโตผมจะให้ลูกอ่านกระทู้นี้ครับ ให้ลูกได้เห็นการวิภาคย์วิจารณ์อย่างหนัก เกี่ยวกับงานแข่งที่มีมา

ตั้งแต่การดริฟ ( ในยุคที่เอากันจริงจังไม่ใช่...) เริ่มตั้งไข่

จนมาทุกวันนี้มันใหญ่โตขนาดนี้.... ผมจะเล่าให้เค้าฟังในเรื่องที่ผมรู้จริงๆ (ถึงแม้จะน้อยนิดเพราะ

โทดที..วงนอก.. ) ในเรื่องที่คนกลุ่มนึงสร้างงานที่เข้าอยากให้มีเป็นรูปร่างได้

ผมจะตอบทุกคำถามที่ลูกผมถาม.... ยกเว้นข้อเดียว......

" พ่อครับ ไอ้คนชื่อสามดอนี้ใครครับ? "

13. gOngU

398
    4
    18
    แล้วบอกกูว่าเรื่องลูกอย่าบอกใคร มันบอกเองซะงั๊น... 555+

ไม่ได้หาแฟนนอกประเทศ มันมาเองงงง~ (ร้อนตัวโคตรๆ)

14. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0

เออๆ..........ซ่อมอยู่เว้ย.................แสรด

ปล. รูปเก่าแล้วนะ....มรึงอ่ะ :D

15. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    รูปนี้เพื่อนน้ามาร์คอีกคนเป็นคนทำนะ เลยยืมเอามาอีกที ฮ่าๆๆๆๆ

โอเคเด๋วเข้าไป ของฟรีชอบๆ :D :D

16. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    ที่จริงปัญหาแก้ไม่ยากน๊ะ มันอยู่ที่ตอนประชุมนักแข่งหน้า pit ผมมีข้อเสนอ.....

เวลาประชุมนักแข่งให้ พริตตี้กระโปรงสั้นทุกคน ขึ้นไปยืนกางร่มบนสแตนที่ให้คะแนนของกรรมการ
    รับรอง นักแข่งจะมาประชุมกันโดยพร้อมเพรียง.....ฮี่ฮี่

17. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    คอเคล็ดกันพอดีท่าน

18. gOngU

398
    4
    18
    อ้าว ผมก็อดดูอยู่ดี ต้องไปรอปล่อยรถพวกท่านอยู่กลางสนาม...

ไม่เคยจะได้ฟัง brief กะเค้าล่ะ งั๊นประเด็นนี้ตกไปละกันนะ

ให้ พริตตี้ มายืนกางร่มให้คนปล่อยรถดีกว่า ฮ๋า ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ !

19. Unregistered

Unregistered Guest

0
    0
    0
    สุด ยอด

จขกท นี้น่านับถือมากๆไม่ว่าจะเกิดอะไร เป็นผู้ที่กล้าพูดคนแรก
    อยากให้ทุกๆสนามมีคนออกมาพูดแบบนี้ทุกครั้ง จะได้เข้าใจทั่วกันทั้งหมด น่าจะดี
    คนทํางานย่อมมีผิดได้หากพลาดน่าจะยอมรับ หรือชี้แจงมา
    ถ้าไม่มีมูลคงไม่มีเรื่องถึงขนาดนี้
    ถ้าเรื่องทั้งหมดไม่จริง ไม่ต้องกลัว คนส่วนมากรู้และเข้าใจ
    เสียงยางรถดริฟท์ดังมาก เพราะหูดี แต่ทําไมไม่ค่อยกล้าออกมาพูดดังๆกันแบบนี้
    3ดอ น่ายกย่องจริงๆ
    พูดชัดเจนตั้งแต่ต้นจนปิดไม่บิดพริ้ว ไม่กลับไปกลับมา น่าจะให้เป็นดริฟท์เตอร์ที่ชนะใจคนทั้งประเทศ ไม่จําเป็นต้องชนะแค่ในสนาม หากจะต้องโกงเพื่อชนะคุณคงยอมแพ้ดีกว่า เพื่อเกียรติยศ ไม่ใช่เพื่ออัปยศ

20. เค้าจบกันไปแล้วลุ้งงงงงงงงงง ไอ้เจ้าตัวน่ะ ยังไม่มาตอบคุณจุ๊เค้าเร้ยยยยยยยยยยย รู้ก้อรู้ไม่จิงยังมาชงอีก

เด๋วเหอะ ๆ

21. tu_nitto

tu_nitto New Member Member

12
    0
    0
  22. kreen celica

kreen celica New Member Member

23
    0
    0
    ทะเลาะกันอย่างนี้ มันไม่ดีรู้มั๊ย ดีๆกันไว้เดี๋ยวน้าซื้ออมยิ้มให้คนละแท่ง

23. kreang_180sx

kreang_180sx New Member Member

100
    2
    0
    ช่วยด้วยครับ
    ผมมีเงิน 80 บาท
    ช่างบอกว่า รถน้องผม(โต้ง v3 , มิก 200ชมพู)
    ต้องมี ปาติหานรถถึงจะแรง
    ใครมีช่วยติดต่อมันด้วยครับ
    อิอิ

24. ton_h22a

ton_h22a New Member VIP

9
    0
    0
    ทั้ง 2 คันอ่ะนะ ให้ 80,000 ยังไม่เสร็จเลย ... อิอิ

25. dr7ft

dr7ft New Member Member

58
    0
    0
    พี่มิกหล่อมากๆ เท่สุดๆ ป๋าโครตๆ ~

( ขณะที่โพสอยู่นี่มีปืนจ่อหัวอยู่ ) :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มีนาคม 2007
  26. Super Colt

2,980
    11
    0
    อย่าเพิ่งแซวกัน ช่วยกันหารถน้ามาร์คหน่อยครับ ยังไม่เจอเลย :cry:

27. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :cry: ... เฮ้อ ตอนนี้น้ำไม่เหลือเลยสักหยด...

28. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    ยาวมากเลยคับ อ่านกันปวดตาเลย

29. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    เพิ่งได้มาอ่านเยอะโคต เล่นเอาปวดหวตึ๊บๆเลย -''-

สำหรับโดยส่วนตัว ได้ไปดูบ้าง ไม่บ่อย เพราะทำงานแล้ว แต่อยากไปดูบ่อยๆเหมือนกัน :D :D
    ถึงไม่ได้ไปดูแต่ก็ดูตาม Motor track เอา ช่อนักแข่งกะรถจำไม่ค่อยได้หรอก แต่ดูแล้วสนุก
    เรื่องชนมันเรื่องธรรมดา ขับในถนนมันยังชนกันเลย ขับแข่งในสนามแบบเซอร์กิตยังชน
    มีหรือ ดิฟจะไม่ชนกันอ่ะ ผมชอบนะ ผมว่าพัฒนาขึ้นมาเรื่อยๆเลยละ
    นักแข่งแต่ละคนผมว่าชนใหม่ก็มีเคืองๆกันแต่เด๋วก็ดีกันเองเพราะก่อนจะมาดิฟคงต้องเข้าเหล่านี้อยู่แล้ว
    เรื่องชนกันเคืองเป็นเรื่องปกติอ่าคับ

30. = : SinKiDs : =

= : SinKiDs : = New Member VIP

211
    2
    0

ไม่เหลือซักหยดได้ไงพี่มาร์ค ....

ดูแล้วน่าจะมีเป็นปี๊บเลยนะพี่ .... น้ำตา หน่ะ ... !! :rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้