ทางด่วนบางนาไปดินแดง ต้องขอโทษด้วย

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 27 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    :D:D:D

2. Aor Coupe

Aor Coupe New Member Member

218
    1
    0
    รายงานตัวครับกระผมเองสิ่งที่ต้องการคือฟังเสียงแคมคู่ครับ เพราะกำลังจะโละแคมเดี่ยว แล้วพี่ก็จัดให้สมใจขอบคุณครับ (เสียงเพราะครับ จังหวะกระชากใด้ใจมากๆ) ก็เลยบอกแฟนว่านี่คื่อสิ่งที่ต้องการ

3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    โหห รถผมมัน STD ท่อยังไม่เป็น เลส เลยครับ
    ไปฟังบุ๊คท่านพี่ๆ ทั้งหลาย จะติดใจ แคมคู่ มากกว่าคันผมอีกเป็นโขง :cool:

ว่าแต่ รูปที่โชว์ มันมีหอยนิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้