งาน3Kเป็นยังไงบ้าง

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย ดำดีจัง, 27 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.Toyy

Mr.Toyy New Member Member

33
    1
    0
    คิดเหมือนกันเลยครับ...ถ้าไม่มีผู้จัดการแข่งขันแล้ว ผมจะไปวิ่งต่อรายการไหนเนี่ย...แย่แน่ ๆ เลย
    ผมว่าน้าบังเขาจัดในสไตล์ อยากให้ทุกคนมีความสุขอะนะ...อยากให้ทุกคนมาร่วมแจมการแข่งขัน
    แล้ว รู้สึกภูมิใจ กลับไป แต่ผมคิดไว้ว่า ไม่น่าเกินอีก 1-2 ปี พวกเราที่ยังคงแข่งขันอยู่ด้วยกันนั้น
    คงต้องพร้อมที่จะรับมือ กับมาตราฐาน ที่จะ Upgrade มากขึ้น ไม่ว่าจะเป็นเรื่องกติกาของตัวรถ
    กติกาของนักแข่ง...ถึงตอนนั้น คงน่าจะเดินเต็มตามกติกาการแข่งขันสากลทั่ว ๆ ไป เช่น รถที่
    DNS หรือ DNF คงไม่สามารถขึ้นไปรับถ้วยได้เหมือนปัจจุบันนี้แล้ว...:D

2. OLAN SS

OLAN SS New Member Member

2
    0
    0
    ถูกและดีไม่มีในโลก

3. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ติเพื่อก่อ อยากให้ปรับปรุง ไม่ได้ติให้เลิกจัด ถ้าผมรับไม่ได้เลยก็ไม่วิ่งหรอกครับ

ถูกและไม่ดีต้องทำใจครับ...!!!

---------- Post added at 11:06:48 ---------- Previous post was at 11:06:32 ----------

ติเพื่อก่อ อยากให้ปรับปรุง ไม่ได้ติให้เลิกจัด ถ้าผมรับไม่ได้เลยก็ไม่วิ่งหรอกครับ

ถูกและไม่ดีต้องทำใจครับ...!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้