พี่ๆน้องๆสมาชิกใหม่-เก่า คลิ๊กๆๆๆ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Dae Postcard, 29 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Teeyuth_MTX

Teeyuth_MTX New Member Member

34
    2
    0
    สวัสดีครับ
    ตี๋ยุทธ บางปะกง
    ไมตี้ตาเต็ม ปี'96 สีเขียวแตกลายงาครับ อิอิ

เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด ถูกใจสิ่งนี้
  2. Mu_sic

Mu_sic New Member Member

49
    1
    0
    น้องใหม่รายงานตัวคับ

ผม สิบเอก ธนากร สุดทองคง
    ชื่อเล่นว่ามิว
    อยู๋ที่นครศรีธรรมราช
    เกิด16 มี.ค.32
    มีอารายช่วยแนะนำด้วยน่ะคับ อิอิ
    ใช่เจ้าtiger d4d เครื่อง2kd+กล่อง นิดหน่อย
    [​IMG] ซีรีย์เกาหลี ฝากรูป[/IMG][​IMG] ซีรีย์เกาหลี ฝากรูป[/IMG]

3. kratry

kratry New Member Member

8
    0
    0
    สวัสดีครับ

ชื่อ ต่าย

ขับ tiger D4D 2500

อยู่ กระทุ่มแบน สมุทรสาคร

4. 18monkey

18monkey New Member Member

17
    0
    0
    หวัดดีด้วยครับ ผมชื่อปูครับ

บ้านอยู่อ้อมน้อย ทำงานสามพราน

ใช้ไทเกอร์ ดีโฟดี 2500 ครับ

5. NUTDATE69

NUTDATE69 New Member Member

3
    0
    0
    นัทเดท บรรเทาใจง่าย รายงานตัวครับ

ใช้รถเดิม STD. คันข้างเนี้ยอะครับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่-เก่า กันนะครับ

6. NUTDATE69

NUTDATE69 New Member Member

3
    0
    0
    ชื่อ...นัทเดท
    อายุ....27
    ที่อยู่ สาทร
    ใช้รถ Mighty X
    ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกท่านครับ.....
    ผมยังเป็นเด็กใหม่..หากทำอะไรผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

7. top_pilanengineer

top_pilanengineer New Member Member

101
    0
    0
    ชื่อ ท็อป คับอยู่ชลบุรี
    ใช็ Mighty X ปี 94 สีเขียวดำ
    ไม่ได้เข้ามาในนี้นานแล้วเนื่องด้วยหน้าที่การงาน
    ดีใจนะคับที่ยังไม่ลืมกัน

8. wichaikujit

wichaikujit New Member Member

2
    0
    0
    เล็กครับ
    ไมตี้ 95
    อ่อนนุช 30

9. HousingWheels

HousingWheels New Member Member

6
    0
    1
    สวัสดีครับผม
    ชื่อ หมี
    รถ Tiger 5LE (อนาคต 4JK)
    อยู่สโมสร Stickey ทีมงานโอ๋ล้อเดิม
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 พฤษภาคม 2012
  10. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    ปุ๊ อยุดยาครับ ไม้ตี้พี่วีโก้
    ขับวีโก้เดิมๆ

11. BO Hlc

BO Hlc New Member Member

14
    0
    0
    ชื่อ โบ้ คับ
    ขับ ไมตี้ แวน เจโบ เดิมๆคับ
    เฟรช Tagano Ptu BoclubJz คับ
    อยู่โซนปทุมคับรถมีปํญหาสอบถามได้คับ อู่ ช่างโบ้

12. BO Hlc

BO Hlc New Member Member

14
    0
    0
    ชื่อ โบ้ คับ
    ขับ ไมตี้ แวน เจโบ เดิมๆคับ
    เฟรช Tagano Ptu BoclubJz คับ
    อยู่โซนปทุมคับรถมีปํญหาสอบถามได้คับ อู่ ช่างโบ้

13. สวัสดีครับผม แก่น ท้ายขบวน ครับ ใช้ TOYOTA HILUX LN111 SR5 4X4 เครื่อง 3L ครับ
    ฝากตัวด้วยนะครับ
    View attachment 1749196

14. Mrz_Kanin@HLc

Mrz_Kanin@HLc New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีค๊าบ สมาชิกใหม่ค๊าบ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบ

ชื่อ นาย คณิน เรืองจำรูญ
    เรียกเล่นๆ โย๊ะ
    อาศัยนอน พัฒนาการ 35
    บ้านเกิด ลาดกระบัง
    พาหนะที่ใช้งาน Tiger D4D Standard Concept By Mrz Kanin
    สะกิดได้ที่ http://www.facebook.com/mrz.kanin

โย๊ะเพิ่งสมัครเข้าHLc Club รบกวนช่วยแนะนำ หรือถ้ามีMeeting ที่ไหน ช่วยชวนผมไปด้วยนะ ค๊าบ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 พฤศจิกายน 2012
  15. Benz MTX

Benz MTX New Member Member

2
    0
    0
    หวัดดีคับ

ชื่อ เบนซ์คับ

ขับ MTX สีบรอน เดิมๆๆ

อยู่ บุรีรัมย์

เป็นเด็กใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคับ[/B]

16. ponkizu

ponkizu New Member Member

3
    0
    0
    สวัสดีครับ ชื่อโป้งครับ ขอร่วมเป็นสมาชิค hlc ด้วยคนนะครับ รถที่ใช้ hilux RN 13 ครับ อายุอานามรถก็ 43 ปีครับ เจอพังอยู่แถวไหนทักทายกันได้นะครับ View attachment 1779308

17. สมาชิกใหม่ครับ ผมชื่อต้นครับ

ขับรถไทกเอร์มาสามปีแล้วครับ บ้านอยู่สุราษครับ
    ผมรู้จักHILUX Club จะพี่ครับพี่เขาบอกเข้าไปดูเลยครับ

18. Ton HLc

Ton HLc New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อ ต้น คับ ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆ พี่ๆทุกคนคับ
    บ้านอยู่สุราษ ครับ
    ใช้ D4D เดิมๆ ครับ
    View attachment 1782086

19. JOES28

JOES28 New Member Member

23
    0
    0
    สวัสดีคร๊าบ ผมสมาชิกใหม่คร๊าบ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบ ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกๆท่านนะคร๊าบบ :D
    ชื่อ นาย อรรถพล ทองเนตร
    เรียกเล่นๆ โจ
    อาศัยนอน บ้านบึง ชลบุรี / อรัญประเทศ
    บ้านเกิด อรัญประเทศ
    พาหนะที่ใช้งาน MIGHTY_X 2L ll STANDARD จริงๆน๊าา...

ผมโจครับ เพิ่งสมัครเข้า HILUX CLUB รบกวนช่วยแนะนำ หรือถ้ามี Meeting ที่ไหน ช่วยสะกิดผมไปด้วยนะ คร๊าบ :D

20. MIGHTY TURBO

MIGHTY TURBO New Member Member

5
    0
    0
    ชื่อ นาย สมรัก
    เรียก รัก
    อาศัย สุพรรณณบุรี
    บ้านเกิด สุพรรณ
    พาหนะที่ใช้งาน MIGHTY_X 2L TURBO
    ฝากเนื้อฝากตัวฝากหัวด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้