+ +รบกวนถามหน่อย ทำไมช่วงนี้เข้าWEBโหลดช้ามากก + +

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย TAKUMI_RPS13, 17 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TAKUMI_RPS13

TAKUMI_RPS13 New Member Member

179
    14
    0
    ทำไมช่วงนี้เข้าแวบ โหลดนานมาก ซึ่งเมื่อก่อนไม่เป็น ก็จะรอแปปเดี่ยว

แต่ช่วงอาทิตย์ โหลดนานมาก บางที่ก็เข้าไม่ได้เลย เข้ามาถึงชมตัวอย่าง

หนังได้แต่จะเข้าหน้าWEB ไม่ได้ซึ่งผมเข้า WEB อื่นที่โหลดหนักๆๆ

ได้ทุก WEB และเล่นเกมส์ออนไลได้ปกติ

มีใครเป็นแบบผมบางไหม ขอบคุณครับ

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ผมเข้าได้ปกติ แต่จะช้าเป็นบางเวลา

ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับการที่คนเข้ามาเล่นเว็ปนี้เยอะ หรือป่าว

NIIGATA ถูกใจสิ่งนี้
  3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    บางเวลาครับ....บางทีก็เร็ว ปรื๊ดๆๆๆ

บางเวลาก็ ช้านิดหน่อย.....แต่ล่ะวัน เวลาเดิมๆประจำครับ...

ถ้าเข้าบ่อยๆเดี๋ยวก็รู้เองครับว่าเวลาไหนเข้าง่าย-เข้ายาก

4. TAKUMI_RPS13

TAKUMI_RPS13 New Member Member

179
    14
    0
    ผมเป็นทุกเวลาที่ผ่านมาเลยครับ พึ่งมีวันนี้ที่เข้าได้เร็ว

NIIGATA ถูกใจสิ่งนี้
  5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เล่นสักประมณตี 2 ตี 3 ครับ

เร็วชัวร์ ยิ่งคนใช้งานน้อย ยิ่งเร็ว

6. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    ปกติครับเว็บไหนคนเล่นเยอะก็ต้องรอหน่อย
    ลองเล่นตอนช่วงตี 1 - เช้าดูสิคับ คลิกปุ๊บมาปั๊บอย่างกะเข้ากูเกิ้ลเลย

7. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    จิงคับ ลองเข้าหลังเที่ยงคืน - ประมาณ 9 - 10 โมง ช่วงนี้จะเร็ว เป็นพิเศษ คับ นอกนั้น ช่วงนี้ ดูอืดๆ นะ คับ

8. ^BANK^

4,902
    124
    63
    ยิ่งดึกยิ่งดีคับ เข้าห้องผ่อนคลายซะหน่อย 5555 :D

9. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0

^ ^ รู้ๆ กันอยู่ ใช่มั้ยคับพี่ แบ๊ง ว่าคืออะไร.......! ! ! :D:D

10. ^BANK^

4,902
    124
    63
    จุ๊ๆๆ :D

11. boom200

boom200 New Member Member

5
    0
    0
    ผมก้ เป็นเหมื่อนกันครับ โหลด ช้า ไม่รู้ เป็นเพราะอะไร เน็ท บ้านผม ก้ เมก นึง แล้ว

ปล.ถามพี่ๆผู้ รู้ ครับ ห้อง relax นี้ มีเวลา เปิด ปิด หรือเปล่า ครับ บางทีไม่เห็นเลย ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้