meeting skyline...เล็กๆที่บางแสน...ล่าสุดเมื่อคืน 01/08/52

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย สามสิบยังแจ๋ว, 2 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. demonvan

demonvan New Member Member

28
    0
    0
    เครื่อง J RB 20 -26 SR 20 มันแรงทุกตัวครับถ้ามีเงิน.......
    ปล.เงินมาปัญหาหมด...เงินหมดปัญหาเกิด พี่วินชอบพูดบ่อย ๆ

2. spriteky

spriteky New Member Member

32
    0
    0
    ขอบคุณ ทุกคนที่ให้ความรู้ครับ เด๋วไว้ได้เรื่องยังไงจะมาอัพให้นะครับ ตอนนี้รถยังอยู่ที่อู่สีอยู่เลย ประมาณปีหน้าถึงได้วิ่งอ่าครับ อิอิ รอหน่อยนะ เด๋วจะไปหาพี่ปองคนแรกเลย

3. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    แต่ผมชอบ RB อ่ะคับ อิอิ
    ถ้าจะโม 20-25 ผมว่า 25ดีก่าคับ ^^

4. IBaTaGiMoNo

IBaTaGiMoNo New Member Member

36
    0
    0
    อิอิ ....ผม บอมม์ ต้น ก็เรียนจบจากที่นั่นนะครับ ยังไงคงมีโอกาสได้เจอกัน เชิญครับเชิญ.....คืนนั้นกลับมากินที่บ้านถึงเช้าเลยง่ะ มาวววมากมาย เอาไว้ไปกันอีกนะปอง ทีเด็ดจริงๆร้านนี้.....
    ปล.บางแสนน้ำแข็งหมด ต้องไปขอบริจาคจากร้านเหล้า .....เชื่อเค้าเลย

บอกไว้แล้วอย่าลืมหล่ะ...แล้วเจอกันคับผม:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้