ทาง MMTh เรียนเชิญ สมาชิกถาวรของชมรมทุกท่าน ร่วมงาน " Lancer Exclusive Party " / เสาร์ 22ส.ค.52 เวล

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 3 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    หน้าตาเหมือนโฉม ญี่ปุ่น ครับ แต่มันไม่มีสีขาว 555... (เวรกรรม) ส่วนอีกสีที่พี่โอ๋ลืมคือ สีแดงครับ
    มีภายในดำ กับภายใน หนัง ให้เลือก

ราคาคงเปิดมาแข่งกับ CIVIC ตามข่าว
    3,000 แรก เป็นล็อตที่ประกอบในญี่ปุ่น ฉะนั้นเป็นล็อตที่น่าซื้อ
    ส่วนสมาชิกของเรา จะได้ ทำการทดสอบขับรถจริงๆกันอีกครั้ง ราวๆเดือน กย. แต่การทดสอบต้องเป็นความลับทั้งหมดครับ

2. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    มีรายละเอียดอีกไหมครับ

3. petchyy

petchyy New Member Member

265
    2
    0
    อยากทดลองขับจังเลยครับ

ตื่นเต้นนๆๆ

4. Erica

Erica New Member Member

208
    2
    0
    น่าจะใจถึงให้เราลองขับEVO10FQ400น่ะครับ555
    ไปงานมาด้วยครับ"พี่เค้าบอกว่าเครื่อง2000ไล่CIVIC2000ได้สนุกแน่"
    ผมอยากจะตอบจังเลยว่า"คนซื้อมิซูบิชิไม่อยากไล่ฮอนด้าหรอกครับเรามันดาวสามแฉกอยากไล่ดาวลูกไก่มากกว่าครับ"แต่เดี๋ยวโดนตืบแทน555+ เสียดายจังเลยครับที่ไม่เอาโว10มาอยากได้ไปดูมาแต่มีสเป็กเดียวสีเดียวแล้วจัดฟายแนซได้น้อยมากถ้าศูนย์เอามาเองคงมีหลายสเป็กและราคาดาว์นคงจะมีให้เลือกหลายแบบกว่านี้แน่ๆเลยจะได้พอมีลุ้นเก็บตังซื้อได้กับเค้าบ้าง

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ท่าทางจาสวยแน่ๆเลย
    :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้