ใครว่าคนขับ sunny จน หุหุ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย 1ST, 6 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ค๊าบบ...
    แต่ก็อย่างว่า เราปั่นราคาบ้าง ร้านปั่นบ้าง...
    มันขึ้นอยู่กะคนซื้ออย่างเดียวเลยยย... :D:D:D

ปล. ใครเอาก่อนวันแม่เดี๋ยวลดแมร่งพิเศษเลยยย... :mad::mad::mad:

2. jojo9

3,936
    656
    0
    ถ้าเจอซื้อมาเลยพี่ ราคานี้ไม่ต้องโทรถามว่าเอามั้ยยยย... :D:D:D

3. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

ของพี่ไง ตอนนั้น อาร์ต หามาให้ 7000 ผ่อน 2 เดือนด้วย

ไม่รัก อาร์ต จะให้พี่ไปรัก ครายยยยยยยยยยย :D:D:D:D

4. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เดี่ยวจะนึกว่ารถผม ไม่ใช่น่ะ เยาวราช ต้อง น้อง ตี๋ Athens Nismo อ่ะ
    ทำสีรถมาใหม่
    :D

5. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    อ่า พี่หมองับ มูน B11 อ่ะ
    เหลือหลักพันได้มั้ย ผุแล้ว

6. wenkel

wenkel New Member Member

1,157
    182
    0

ซื้อเอาไว้ให้แมวมุดเล่นเหรอ...:p

7. bb14est14

bb14est14 New Member Member

73
    4
    0
    คอนเฟริมครับ น่าจะของท่าน Athens Nismo อ่ะรถขาว ล้อดำ หลังคาเจาะรู ป่ะ และถ้าคนขับหล่อก็คงไม่ใช่พี่เด่นเหรอครับ อิอิ เพราะพี่เด่นเค้าไม่หล่อแต่ดูไม่เบื่อ:D:D:D

8. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ท่านรองแฟนคลับเพียบสงสัยต้องเป็นต่อนะเนี่ย :D:D:D:D:D:D

9. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ฮึม ... ไม่อยากให้เป็นแบบนี้ แต่ก็เป็นน่ะ
    แต่ดูแล้วไม่้ชอบ คร่าวนี้ สั่งของเอง แต่มาพูดแบบนี้
    นี่คงคิดว่าเจ๋ง ผมเห็นอยู่คนเดียว ชุดนี้
    คนไทย ผมนี่คนแรก ที่เห็นเว็ปสั่งของ

ใครรักใครชอบอยู่ ลองดูน่ะ ประโยค ที่พิมออกมา

http://www.sunnysentraclub.com/index.php?topic=612.0

เว็ปที่ขาย
    http://www.zerotohundred.com/newfor...inal-nismo-bodykit-for-nissan-sentra-b14.html

10. Denn

9,716
    819
    113
    ที่ผมมาลงบอก เพราะ อยากให้แต่งรถกันแบบ เรื่อยๆ
    อย่าปุ๊ปปั๊ป เกิน หรือ ป๋า จัด
    ค่อย ๆ เป็น ค่อย ๆ ไป

ตั้งราคา และ บอกว่า ลักษณะยังไง สีอะไร ในกรณี รูปไม่ลง
    ก็ต้องกลาง ๆไว้ พอมันไม่ใช่ ขึ้นมา ก็ลำบากใจ

ไอ้คนขายมันก็ เก็บกด เลยออกมาเป็นแบบเนี่ย :rolleyes:

11. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    อิ.....อิ ไอ้คนนี้อีกแล้ว หรอ ก้อเห็นในบอร์ด เก่งกันจิง แต่พอมาแถวบ้าน

มองหน้า ไม่เห็นมันสบตาซะที ทั้งผัว-เมียเลย ไหน จะประทานหนวดเฟิ้มๆ

อีกคน น้องติ่งรอ อยู่ที่อู่มาหลายปีแล้วครับ เห็นโม้กับเด็กๆในคลับว่าจะทำ

อย่างนู้น อย่างนี้ ก้อรออยู่นี่แหละ เบอร์โทร ตัวเบอเร้อ โทรมาจะจัดให้ซักดอก

ผมไม่ใช่คน ขี้โม้ หรอก แต่ ว่าเก๋าพอสมควร แต่ไม่ค่อยมีใครกล้า ไม่รู้กัวอะไรกัน

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

12. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    ใช่อัน 4000 ป่าวพี่ เห็นบอกมีตั้ง 3 อันแนะ เยอะจัง :D:D:D

13. bb14est14

73
    4
    0
    มีเรื่องอะไรกันเหรอครับ งง

14. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
  15. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    ท่าทางอยากจะเป็นเทพNISMOจัด

16. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

ไม่มีรายค้าบมันเป้นปัญหาส่วนบุคคลอ่ะค้าบ
    :)

แหมแต่เห็นคำพูดแระกรูปี๊ดเลยปากดีเกินคนเชื่ยพันนี้ :mad:

เรื่องของแม่มเหอะ
    :D

17. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    โดนเชียงกงขายแพงทุกคนแหล่ะ 555

ฉลาดสุดคือ คนไปตัดของที่ญี่ปุ่น 555

18. jojo9

3,936
    656
    0
    สงสัยว่าจะเป็นเรา... :D:D:D

19. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เออ อ่านแล้วคิดกันเอาเองละกันครับ

อะไรที่มันแพงไป ก็อย่าไปดิ้นรนเลยครับ

20. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ตามกำลัง ดีสุด...

ชอบไหวก็ซื้อ...

ไม่ไหว รึคิดว่าไม่เหมาะสม ก็ผ่าน...:D:D:D

21. Denn

9,716
    819
    113
    55+ เดี่ยวก่อน ๆ เดี่ยวปั้น b14 ชุดแต่ง TRD มาเบียด ซะเลย :D

22. DDLife

DDLife New Member Member

65
    3
    0
    ....หน้าแหกอย่างแรง...555 เออใช่คันนั้นหลังคามีรูจริงๆครับ ขอโทษที่มั่วไปเล็กน้อยนะครับ เดี๋ยวไปดูรูปแต่ละคันจะได้จำแม่นๆ เจอที่ไหนจะถ่ายรูปเก็บแบบแคนดิทมาให้ อย่ากดหนีนะ เครื่องเดิมตามไม่ทัน:D
    ไม่หล่อแต่ดูไม่เบื่อ...อันนี้ขอยืมใช้เลยนะครับพี่ๆ เอ๊ะ...หรือว่าต้องเป็นพรี่ๆ(ตามภาษาวัยรุ่น:D):D:D

23. bb14est14

73
    4
    0
    จัดไปครับ คิดเป็นโปรโมชั่นครับ ใช้ฟรี 10 ครั้ง ครั้งต่อไปคำละ 2.50 ครับ :D:D:D

24. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    จัด GTS ดีกว่ามั้งพี่ :D:D

25. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    เอางี้ อยากได้ของถูก ก็รวมตังกัน ส่ง หมออาร์ต ไปญี่ปุ่น ใครอยากได้ไร ก็พรีออเอร์เลย

แล้วก็ยัดใส่เรือมา ตู้นึง แล้วก็มาขายกันเอง

เอาฮานะครับพี่ๆ อย่าคิดมาก อิอิ

26. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    Nismo รอบคัน ของนุเลย แท้ๆ ไม่ต้องสั่ง 5 5 5

27. auy@b-14

auy@b-14 New Member Member

711
    38
    0
    ขนาดท่อที่ผมขาย ก็มีลูกค้ามาตัดไปขายต่ออีกที

เห็นราคาที่เค้าไปขายต่อแล้ว แรงงงงใช้ได้ กำไรมากว่าผมขายเท่าตัว :D :D

ตอนแรกก็รู้สึกนิดนึงนะ อะไรว้า กว่าจะได้มาอย่างลำบาก แถมขายแพงกว่ามาซื้อเราตั้งเยอะ

แต่พี่ชายผมมันก็สอนว่า เราขายเท่าที่เราตั้งไว้ก็พอแล้วเฮ้ย เค้าเอาไป ความเสี่ยงก็อยู่ที่เค้า

เราก็สบาย เค้าจะเอาไปตั้งเท่าไหร่ก็เรื่องของเค้า ของซื้อของขายเองต้องเข้าใจ ...

28. Athens Nismo

Athens Nismo New Member Member

1,128
    181
    0
    อิอิอิ รถผมเองคับ บ้านผมอยู่เยาวราชผมขับผ่านทุกวันแหละ เรื่องหน้าตาดีนี่ขอบคุณสำหรับคำชมนะคร้าบ แต่ว่าคนขับ B14 นี่หน้าตาดีทุกคนแน่นอน วันหลังถ้าเจอผมก็ทักทายได้เลยนะ กันเองคร้าบ.,

29. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    :D:D:D:D

30. Athens Nismo

Athens Nismo New Member Member

1,128
    181
    0
    ใช่แล้วคร้าบพี่เด่น ผมเอง อิอิอิ.,

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้