ใครเคยติดสเตนเลสที่เสาประตูมั่งอ่ะคับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย l3a!ancE..~, 18 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. l3a!ancE..~

l3a!ancE..~ New Member Member

184
    19
    0
    พอดีผมยิงซีลิโคนเพื่อยึดตัวสเตนเลสที่ว่านี้อ่ะคับ
    ทีนี้พอถอดออกมา คราบซีลิโคนมันติดที่เสาประตู แบบว่าเปงคราบเอาม่ะออก

ครายพอทราบวิธีล้างครายซีลิโคนออกมั้งครับ
    :cry:

2. l3a!ancE..~

184
    19
    0
    รอต่อปายย

3. เกริก

เกริก New Member Member

10
    0
    0
    ถ้าเป็นน้ำมันก๊าซ ออกแน่นครับ แต่คือผมเอามาเช็ดไฟหน้ามันใสกิ๊กๆอเลยครับ(ตอนทำโคมดำ)
    ไม่รู้ว่าที่เสาประตู มันจะเสียหรือเปล่านะครับ แต่ผมว่าถ้าทำเยจริง ก็เอาดำด้านมาพ้นแล้วตาม
    ด้วยแร๊กเกอร์ลงก็ จ๊าบแล้ว 55555

4. l3a!ancE..~

184
    19
    0
    ซะงั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้