Meeting NV ระยอง เสาร์ที่ 4 กันยายน 2552 (ครอบครัว พี่น้อง ผองเพื่อน ครั้งที่ 4 )

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย BEEKITTY, 12 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    :p....มะแปลกหรอกครับพี่ดิว....ก้อคนมันขี้เกรงใจ(เมีย)ก้องี้แหละ......:p

1. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    สมาชิกชาวระยอง เรียนเชิญไปงานมิตติ้ง กทม.ในวันที่12 กันยายน 09 กันใหมคับ
    เพราะมีการถ่ายรูปหมู่ลงหนังสือกันและแลกเปลียนความรู้ใหม่ สนใหม ไม่สน รองดู

2. ปรึกษา...ผ.บ.ท.บ.....ก่อนครับ....

3. คนอื่นๆไปไหนกันหมดอ่า...

4. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    รอทามเมียที่รากก่อนนะครับว่าจะไปไหมครับพี่ๆๆ

5. :D...ไปดิ....ไปด้วยกัน.....

6. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ถ้าเคลียร์งานได้เจอกันครับ 12 กันยายน 09

7. PIKACHU

PIKACHU New Member Member

47
    1
    0
    น่าไปครับ

8. เริ่มมากันแระ...อิอิ....

9. คนไหนอ่ะ

10. BEEKITTY

216
    6
    0
    อาจารย์ไป กทม. กันใหม ผมอยากให้อาจารย์ไปโชค์ตัวที่งานด้วยคับ
    ไปนะนะได้โปรด......

11. BEEKITTY

216
    6
    0
    งานในวันที่ 4 กย.คงต้องเลื่อนออกไปก่อน รบกวนท่านสมาชิกช่วยแสดงความคิดเห็นด้วยคับ
    มีอีกประการหนึ่งให้สมาชิกตอบรับว่าOK.ใหม
    เมื่อคืนมีโอกาสได้ไปที่ ผับโซไซตี๋ กระผมก็เลยติดต่อกับเจ้าของร้านว่าจะมีการ
    จัดกิจกรรมNV.โชร์หน้าร้านและนั่งฝังเพลงต่อในร้านจนผับเลิก
    มีการจัดที่จอดรถไว้รองรับถึง15-22คันเป็นส่วนตัว ค่าใช้จ่ายจะแจ้งให้ทราบภายหนัง
    ห้ามโดยเด็ดคาดไม่ให้เด็กต่ำกว่า18 เข้านะคับ มาร่วมโหวตกันเยอะๆ ขอบคุนทุกๆท่านล่วงหน้า

12. ตามท่านพี่แหละครับ....ที่สำคัญเรื่องเวลาครับ...ไปได้ไม่ได้อยู่ที่เวลาครับ...

13. PIKACHU

PIKACHU New Member Member

47
    1
    0
    ไปไม่ได้แล้วละพี่ งานเข้า ต้องย้ายที่ทำงานด่วนไปไกลซะด้วยซิ
    คิดถึงระยองแย่เลย:(:(

14. BEEKITTY

216
    6
    0
    อาจารย์ย้ายไปชายแดนสะแล้วแย่จัง เรื่องไปโชร์รถที่ กทม.ว่างัย
    ผมคุยกับพี่หนุ่มศรีราชา เคาจะไปด้วยเจอกันที่บางนา
    มานะ มานะ

15. BEEKITTY

216
    6
    0
    ท่านที่เคารบรัก งานเยอะกันหรือเปล่าคิดถึงกันบาง
    คุนต่อหายตัวอีกแล้วนะ ติดต่อกับด่วน

16. อิอิ.....มาตามหาสมาชิกเหรอคร้าบ..

17. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    วันธรรมดาพร้อมเสมอ

555

:)

18. คิดก่อนรอดูก่อน เมียผมว่างเสมอ อิอิ

19. BEEKITTY

216
    6
    0
    คุณต่อฝากบอกว่าให้นัดวันที่ลงตัวกัน ช่วยแนะนำด้วยคับ
    ส่วนตัวผม ขอจัดเป็นวันศุกร์หรือวันหยุดยาวนะ
    ขอบคุณล่วงหน้าที่แสดงความคิดเห็นกันคับ

20. ตามพี่นกคร้าบ.....

21. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    วันเสาร์ที่ 12 มีใครไปบ้างหว่า

22. Boomey

Boomey New Member Member

192
    2
    0
    จัดที่ขอนแก่นดีกว่า
    ไปลาว คับ
    อยากไปชื้อมือถือ

23. :D...ถ้าไม่มีไรผิดพลาด...ผมว่าจะไปอยู่ครับพี่หนุ่ม...อยากเห็นรถพี่ตัวเป็นๆ..อิอิ...

24. :D........มันจะไกลไปป่าวครับ...บูม

25. BEEKITTY

216
    6
    0
    กระผมขอสรุปในวันพบประสังสรรณ์ ที่โซไซตี้ ระยองในวันที่ 22 ตุลาคม 2552 เวลาประมาณ 20.00 น.- 03.00 น ค่าไช้จ่ายจะสรุปให้อีกครั้ง ช่วยแสดงความคิดเห็นหรือติชมกันมาได้เลยคับ

26. แหล่มเลย....

27. BEEKITTY

216
    6
    0
    หมายกำหนดการปาร์ตี๋ และรายละเอียดรวมถึง ค่าใช้จ่าย มีดั้งนี้
    - จัดงาน 22 ตุลาคม 2552 ช่วงเวลา 19.30-20.00น. จอดรถหน้าผับ
    -ค่าใช้จ่ายในความบันเทิง 300 ต่อคน(มีอาหาร+เครื่องดื่มทุกชนิด)
    -มีการจำหน่ายบัตร์ล่วงหน้าเพื่อจองสิทร์ธิพิเศษต่างๆ
    -มีความสะดวกรองรับให้ทุกๆท่านที่มาเที้ยว รวมถึงการจอดรถโชร์หน้าผับ
    -สมาชิกท่านใดสนใจหรือสอบถาม ได้ 086-345-6558,081-659-5152
    มีจำนวนจำกัดนะคับท่านสมาชิก ขอขอบคุณล่วงทุกๆท่าน

28. BEEKITTY

216
    6
    0
    เริ่มจำหน่ายตั๋วในเที้ยวบินหน้าแล้วนะคับ

จาดดดดดปายยยยยยย........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้