Meeting NV ระยอง เสาร์ที่ 4 กันยายน 2552 (ครอบครัว พี่น้อง ผองเพื่อน ครั้งที่ 4 )

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย BEEKITTY, 12 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ที่นั่นมีโต๊ะนุ๊กป่ะเทอ

2. :p......แหม..พี่ท่าน...ผมมิอาจเอื้อมครับ...ยกให้พี่แหละ...รอฟังเสียงส่วนใหญ่ก่อนครับ...

3. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    ไปไหนกันอะครับ...อิอิ
    น่าหนุกเน๊อะระยองนี่

4. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    กากล้าหน่อยป๋าอ๊อด ผมต้องการเงินเพิ่มพอดีเลย ผมจะจัดโต๊ะและมารสกี้สวยสวยในนอนเลย

มาเมื่อไรบอกมานะ ผมจะเดินทางไประยองวันพุทธ์นี้ นะคับ

5. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    ไปด้วย ๆ เดินทางไประยองวันศุกร์นี้เหมือนกัน อิอิ

6. โทรบอกด้วยนะครับ

7. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    คุน BOSSAPP มาทำไม่ ไมทราบถ้าคุนมาผมก็กลับ กทม.หิ หิ หิ หี่

8. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    ขอบคุณมากเลยพี่ บ้านผมอยู่ระยองนิ กลับบ้านมั่งไม่ได้เหรอไง ท่านพี่

9. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เรามารวมตัวกันอัด(ตูด)ป๋านกดีกว่ามั๊ย555

10. up กันหน่อยครับ...ชาวระยอง

11. singcoohteam

5,303
    108
    0
    สงสัยป๋านกโดนอัดตูดไปแล้วมั้ง หายไปไหนเลย555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้