วอนผู้ใจดีช่วยตอบTURBO-RB20ใส่4d56ดีไหม

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Maiauto, 18 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maiauto

Maiauto New Member Member

198
    0
    0
    พอดีว่ามีอยู่แล้วครับจะใส่4D56ใช้งานปกติครับจะทนไหมครับ:sad::sad::sad:

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ถ้าเน้นใช้งาน ทนครับ
    แต่ถ้าเอาไว้เล่นด้วย อย่าบูสต์หนักครับเดี๋ยวจะอยู่ไม่นาน

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ Up +++

15 Psi กำลังดีครับ :D

4. Maiauto

198
    0
    0
    15Psiแช่ได้ยาวไหมครับแล้วturbo-rb20จะมีนำเลี้ยงturbo
    ถ้าไม่ใช้จะเป็นอะไรไหมครับ
    ขอบคุณมากครับที่ให้คำแนะนำ

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ Up +++

ตอนที่ผมใส่อยู่ก็ไม่ใช้น้ำเลี้ยงครับ ถ้าจะแช่ก็อย่าให้บูสไหลเกิน 15 Psi แต่ส่วนมากรถเซ็ทโบเค้าจะไม่ค่อยแช่กันนะครับ เดี๋ยวงานเข้า :D:D:D

6. เกิน 15 ใบหลังหายนะครับ

7. ใช่ๆคับใบหายแน่ๆใช่ปะน้องบี555

8. Maiauto

198
    0
    0
    เดี๋ยวจะรองทำดูถ้ามีข้อสงสัยจะถามอีกครับ
    ขอบคุณพี่น้องMINITRUCKทุกคนครับที่ให้คำแนะนำ

9. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ Up ++

แหมมมมม.... ตาป็อปยังจะตามมาแซวอีกนะเนี่ย :D

10. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    สงสัยเคยหายยยยย

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up

:D:D:D

12. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ใช้ไดันะครับ...

13. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0

พี่รูปโคตรโหสสสสมาก

สวยดีครับ.....ชอบๆๆๆๆๆๆ

14. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ใหญ่ใช่เล่นนะ พี่บี

15. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ Up +++

ขอบคุณทุกท่านครับสำหรับคำติชม :D

16. Maiauto

198
    0
    0
    สักวันต้องใหญ่บ้าง

17. สูตรสำเร็จ Holset เทอร์โบ คริคริ

18. Maiauto

198
    0
    0
    ค่อยเป็นค่อยไปคับ

"" ไม่เด่นไม่ดังเพราะตังน้อบ""

19. น้องบีเขาชอบหอยใหญ่555ถ้าโบRB=15psiพอแล้วเดี่ยวงานเข้าคับ

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ Up +++

หรือพี่ป็อปจะลองหอยหย่าย ๆ กะเค้าบ้างอ่ะคับ เดี๋ยวจัดให้ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้