หาเพื่อนกลุ่ม SI ไปเตะบอลคร้าบบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Sub-zero, 21 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pum"pui"

pum"pui" New Member Lady Member

23
    1
    0
    เตะด้วยคนคับ

เพื่อนสมาชิกท่านใดสนจัยใส่รายชื่อและเบอร์ไว้เลยนะคับ

1. ใหญ่ 089-029 4450
    2.
    3.
    4.

2. Sub-zero

Sub-zero New Member Member

103
    0
    0
    ไปกันเยอะๆนะครับ

3. THACHAPAPHAT

THACHAPAPHAT New Member Member

167
    0
    0

งั้นไปด้วยแล้วเรียบทางด่วนที่ใหนหรอ 0870534845 บิว ตามได้เลย โทรบอกด้วยนะ

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มาอัพเดตกันมั้งนะครับ สังขารไม่ให้แต่ชอบดูนะครับ

5. Sub-zero

103
    0
    0

อิอิ ดีครับ แล้วอย่าลืม ติดปีกนก ซับเฟรม มาด้วยนะครับ เผื่อจะได้จัดไปสัก ชุด คร้าบบ:cool:

6. THACHAPAPHAT

THACHAPAPHAT New Member Member

167
    0
    0

7. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    เงียบจิงๆ กระทู้นี้ UPdate จร้า หายไปกันหมดเลย
    -
    ปล.ท่านที่อยู่ ละแหวก รามอินทราหายไปไหนกันหมด ล่ะเนี้ย งั้น Si_L G2 ออกโลงกันรึยางง คร้าบบบ รามอินทรา, เกษตร-นวมินทร์, รามคำแหง, มีนบุรี, หลักสี่, นนทบุรี, แจ้งวัฒนะ, ดอนเมือง ลุยยางงง (อยากกินเนื้อย่างใจจะขาดแล้วเนี้ย ไปคราวนี้ต้องขอเบิ้ลแล้ว ขอ 2 ) (อ๊อดๆ จั๊กกิ๊งแกร๊ดๆ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กันยายน 2009
  8. Sub-zero

103
    0
    0
    ดีครับ มาเยอะๆ เลยครับสนุกดี แต่ที่แน่ๆ ผมรอคุณ มิว อยู่เนี่ยแหละครับ มาเตะด้วยกันสิครับ

9. Milchan11

799
    6
    0
    -
    ง่ะ รู้จักชื่อผมด้วย (เทพ จิงๆเลย) ได้เลย แต่ผมเล่นไม่ค่อยเก่งนะ ถนัดแต่บาส คับ แต่พอเล่นได้:D :D :D

10. Beehotel

Beehotel New Member Member

53
    0
    0
    Bee อยู่บางนา ที่ S-One OK. เอาด้วย ร่วมได้วันธรรมดาหลังานงเลิก วันอาทิตย์ออกบ้านไม่ได้วันครอบครัว ที่อื่น ๆ ต้อง Check ไม่ติดอะไรไปแน่ ๆ อยากพบกันก่อนศุกร์นี้ S1 มีท่านใดเป็นผู้จัดการทีมจัดให้ที น้องใหม่ไม่กล้า 0814990053 ถ้าต้องการ Confirm ชัว ๆ

11. THACHAPAPHAT

167
    0
    0
    พี่ใหญ่จัดอีกนะครับ คราวนี้ขอแก้ตัวใหม่ครับ จัดมาเต็มที่เลยครับ

12. THACHAPAPHAT

167
    0
    0
    คุณ BEE อยู่แถวนั้นหรอ ผมอยู่แถวลำสาลีนะครับ ผมไปแตะบ่อยครับ ถ้าว่างๆสนใจก็โทรมาชวนบ้างนะครับ ชวนคนในตลับไปแตะกันบ้าง (พี่มิวไปแตะด้วยป่าวพี่) อ๊อดๆๆๆๆ

13. Milchan11

799
    6
    0
    ว่างจะแวะไปเตะ ด้วยคับ บิว แต่ที่แน่ๆ อาจมีจัดกันเองอีกคับ เดียวไงจะ โพสบอกกันนะคับ
    -
    ปล.ปอนด์ พร้อมแก้มือ ไงกริ้งกร้าง ได้เลย เนอะ กะ ทีมไร น่ะ ที่ไปเตะแล้วให้ลงแค่ 2 นาที อิอิ (จัดมาเลย)เดียวเราเอา ทีม พี่ใหญ่ ไปบี้เลย อิ อิ เราจะบี้ รึ จะโดน บี้ หว้า (อ๊อดๆ จั๊กกิ๊งแกร๊ดๆ)

14. Sub-zero

103
    0
    0
    จัดไปครับ สนาม s1 ถ้าได้ไป ก็ดวล วินนิ่ง กันก่อนเลยครับ อิอิ จะไปก็เรียก ผมด้วยนะครับ:cool:

15. Beehotel

Beehotel New Member Member

53
    0
    0
    อยู่แถวนั้นแต่ไม่เคยได้เล่นเลยไม่มีโอกาศ และทีมไป ยังกลัว ๆ สภาพเข่า มัน แก่ มันจะไม่ไหวแล้วมัง แต่อยากลอง เอาแบบสภาพขำ ๆ นะ

16. THACHAPAPHAT

167
    0
    0
    มาอัปเดทรายชื่อคนที่อยากจะแตะบอลด้วยดีกว่า
    1. บิว BILL SI

17. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    วันไหนอะคับ

18. Sub-zero

103
    0
    0
    si โดนชวนไปเตะครับ

พอดีได้คุยกับพี่หนุ่ม noomth พี่เค้าชวนไปเตะ ครับ มี 2 กรณีให้เลือกครับ

1. วันอังคาร ช่วง 18:00 - 20:00 มี 3 ทีม รวมทีมเรา ครับ (พี่เค้าเป็นสมาชิกอยู่ครับ สำหรับวันนี้)

2. วัน และ เวลา อื่น ก็ได้ครับ แต่นัด กับทีมพี่เค้าอีกทีครับ

ปล. สนามนี้พี่เค้าเป็น member อยู่ เตะประจำวันอังคารเวลาที่กล่าวไป แต่ถ้าเวลาอื่น ต้องแจ้งเค้าล่วงหน้าเพื่อจองอีกทีครับ เรื่องสนาม ผมยังไม่เคยไป อยู่แถวถนนบรมราชชนนี ขาออก ช่วงวงแหวนกาญจนา (ไกลเหมือนกันสำหรับเพื่อนๆ) ยังไงก็ลองแจ้งๆ กันดูนะครับ
    :cool:

19. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    น่าสนจัง หุหุ ว่าแต่นักเตะ เรามีกี่คนแร้วอะคับ :D :D :D

จะขอไปเตะด้วยคนอะคับ

20. Sub-zero

103
    0
    0
    สนใจก็มาได้เลยครับ

ผมคนนึงพร้อม แล้วคร้าบบ พี่น้อง

21. Milchan11

799
    6
    0
    พี่ใหญ่ หายไปเลย คับ พลพรรค Si_FC อยากเตะบอลแล้ว คร้าบบ (อ๊อดๆ จั๊กกิ๊งแกร๊ดๆ)

22. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    เตะไม่เป็นเดี่ยวไปนั่งเชียร์

23. Milchan11

799
    6
    0
    เงียบ แบบ สุด สุด
    -
    ปล.อยากเตะบอลแล้วว คร้าบบ

24. Sub-zero

103
    0
    0
    อยากไปเตะด้วยคนครับ พี่น้อง:cool:

25. Milchan11

799
    6
    0
    -
    หวาดดี คับ ตุ้ย ได้ข่าวว่าไป meeting มาแล้ว เป็นยังไงมั่ง แหล๋มเลยดิ เห็นรูปอยุ่ แวบๆ :D :D
    -
    ปล.อยากเตะ อยุ่เหมือนกันคับ แต่พี่ใหญ่อะดิ หายไปเลย เศร้าา :cry: :cry:

26. THACHAPAPHAT

167
    0
    0
    เมื่อไรจะมีใครมานัดมาเตะบอลกันบ้างครับ อยากออกกำลังกายจังช่วงนี้

27. Milchan11

799
    6
    0
    มาอัปเดทรายชื่อสมาชิก Si_FC ที่อยากจะแตะบอลกันคับ
    1. มิวสิค Milchan11
    2. บิว BILL SI
    3. ตุ้ย Zero EK
    4. ปอนด์ FClongkong
    5. แด๊ก Dacula
    6. กิ๊ป RX-7 K|nSsZ
    7. พี่ใหญ่ Yai EK
    -
    ปล.เพื่อนๆคนไหน อยากร่วมแจม โพสชื่อและเบอร์ ใว้เลยคับ จะนัดกันอีกที (อ๊อดๆ จั๊กกิ๊งแกร๊ดๆ)

28. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ผมเตะ S-One เสานี้ อิอิ

29. Sub-zero

103
    0
    0
    เสียดายเลยครับ พอดีวันเสาร์นี้จะไปเตะ ตรงแยก พัฒนาการ พอดีเลย ว่าจะชวน พี่น้อง ใครว่าง ก็มาแจมได้เลยครับ เล่นขำๆครับ ไม่ค่อยรู้จักใครด้วยครับ
    ใครอยากมา มาได้เลยนะครับ หญ้า เทียม 6-8 คน ในร่ม แต่ s one สนาม ใหญ่กว่า

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 16:16:03 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 16:15:41 ----------

เสียดายเลยครับ พอดีวันเสาร์นี้จะไปเตะ ตรงแยก พัฒนาการ พอดีเลย ว่าจะชวน พี่น้อง ใครว่าง ก็มาแจมได้เลยครับ เล่นขำๆครับ ไม่ค่อยรู้จักใครด้วยครับ
    ใครอยากมา มาได้เลยนะครับ หญ้า เทียม 6-8 คน ในร่ม แต่ s one สนาม ใหญ่กว่า

30. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ตรงแยก พัฒนาการ นี่ใช่ที่เปิดใหม่ปะครับ ถ้าใช่ก็เคยไปเตะอยู่

ส่วนตอนนี้ผมไปเตะอยู่สนามพรีเมียร์ หญ้าจริง 7 คน ก่อนถึงรพ.ศิครินทร์ อะครับ ^.^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้