~ T i b u r o n ~ \{=__=}/. .S W A P [Updated 12/05/2014]

การสนทนาใน 'Cars Show' เริ่มโดย RG_Tuscani, 22 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ทุ่มทุนสร้างสุดๆเลยครับ :)

1. bbbattery

bbbattery New Member Member

1
    0
    0
    พระเจ้าจอช

2. เพิ่งเข้ามาดูแบบครบๆอ่ะตาฟิว

มันช่างลงตัวและสมแก่การรอคอยจิงๆเนอะ

ว่าแต่ ช่างเสก ที่ไปทำมาเนี้ย อยู่ที่ไหนเหรอ เก่งดีจัง

ชอบจิงๆ โปรเจ็กนี้ ไว้มิตไก่-กา เจอกัน

3. RG_Tuscani

RG_Tuscani New Member Member

1,878
    10
    0
    ขอบคุณค้าบบบ [​IMG]

น้องเจ จัดเครื่องใหม่แล้วเอามาโชว์กันมั่งเน้อ

ขอบคุณที่ทนดูจนจบคับ ยาวไปหน่อย ^^"

ช่างเค้าทำงานคนเดียวที่บ้านแถวดอนเมือง อันนี้เฟสบุคช่างคับ 55+

>>
    http://www.facebook.com/profile.php?id=100001954587896

อัพเดต(page1) : ออกไปตะลอนถ่ายภาพตอนกลางคืน~*

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 ธันวาคม 2011
  4. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    หล่อตลอดอ่ะฟิว

5. peerapash

peerapash New Member Member

1
    0
    0
  6. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    ผลงานล่าสุด เป็นยังไงมั่งแล้วครับ

7. thamavril

thamavril New Member Member

1
    0
    0
    เห็นแล้วอยากมีรถเป็นของตัวเองเลยครับพี่ ว่าแต่แต่งหมดไปเยอะไหมครับเนี้ยพอจะบอกตัวเลขคร่าวๆได้ไหมครับ จะได้เก็บหอมรอมริบ อิอิ

8. RG_Tuscani

1,878
    10
    0
    ชมงี้ผมก็เขินแย่อ่ะสิ อิอิ

ขอบคุณที่เข้ามาดูค้าบ :music:

คงไม่แต่งเพิ่มแล้วคับ ตอนนี้เก็บรายละเอียดต่างๆอยู่ อย่างใส่เครื่องเสียงกลับเข้าไป ติดฟิล์ม ทำค้ำจุดต่างๆ แล้วก็ซ่อนสายไฟในห้องเครื่องคับ :sad:

สำหรับผมว่าไม่มากไม่น้อยนะ แลกกับที่ได้ออกมาถือว่าคุ้มคับ

ลองเลือกรุ่นที่ชอบแล้วแต่งมาให้ดูกันมั่งนะคับ ^^

9. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    canard กับ ลิ้นหน้าคาร์บอนทำที่ไหนอ่ะ อยากทำมั่ง

10. RG_Tuscani

1,878
    10
    0
    YATT อ่าคับ ถ้าสั่งชิ้นเล็กกลัวต้องรอนานง่ะ จากที่หลายๆคนรอบตัวบอก

ลิ้นคาร์บอนผมเสยแล้วเสยอีก แต่ยังดีกว่าเสยสีตัวกันชน T_T

11. treedk

treedk New Member Member

2
    0
    0
    ชุดรอบคันเก่ายังอยู่หรือเปล่าครับ ทำได้ที่ไหนครับ สนใจมากครับ

12. RG_Tuscani

1,878
    10
    0
    โอ้ ไม่อยู่แล้วคับ ผมถอดขายคนไป 6 ชิ้น (ครอบซุ้มล้อหลังด้วย) 5000 ตอนนั้น
    ทรง Veilside นั้นผมสร้างใหม่ตามแบบ Veilside Tiburon แท้ แต่ผมว่ามันเตี้ยไปนะขับยาก
    ร้านที่เคยทำมีโมลแบบตรงรุ่น Tiburon หลายแบบคับ ไม่ต้องแปลง
    ปรึกษาเรื่องแต่ง Tiburon ได้คับ
    087-671-7530 (ฟิว)

13. treedk

treedk New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณมากครับไว้พร้อมจะโทรหาทันทีเลยครับ แต่ผมอยู่ลำปางครับไกลไปหน่อยไม่รู้เค้ามีปริการส่งหรือเปล่า

14. Suranay

Suranay New Member Member

48
    1
    0
    สวยๆ ครับ

15. RG_Tuscani

1,878
    10
    0
    มีอะไรโทรมาละกันคับ ไม่ต้องเกรงใจ

ขอบคุณคร้าบบบ :eek:

อัพเดต(page1) : ออกทริปไปทะเล & ทำท่อไอเสียใหม่

16. ท่ออย่างหล่อเลยพี่ เสียงเป็นไงบ้างคับ โหดกว่าเดิมเยอะไหมคับ

17. phongsit31

phongsit31 New Member Member

1
    0
    0
    ผมอยากทำบ้าง อยากทราบงบประมาน โดยระเอียด ครับ
    ว่าเท่าไหร อยากทำบ้าง

18. RG_Tuscani

1,878
    10
    0
    นอกจากงบแล้วต้องมีเวลาด้วยคับ

ถามแบบละเอียดมาในเฟสบุค กดโลโก้เฟสบุคข้างล่างนี่ก็ได้คับ หรือโทรมา 087-671-7530 (ฟิว)

V
    V
    V
    V
    V
    V
    V

19. RG_Tuscani

1,878
    10
    0
    อัพเดตอีกนิดส่งท้ายปี

20. RG_Tuscani

1,878
    10
    0
    อัพเดตอีกนิด ที่หน้า 1

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้