พี่น้องครับ เคยเห็นพวกรถที่ติด "เว้าวอน" มั่งมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย E@k, 20 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ดังแล้วท่าน

1. AL50_Perfecto'

AL50_Perfecto' New Member VIP

15
    0
    0
    ไม่เคยเห็นครับ แต่เคยได้ ยิน

เธอคนเดียวที่ฉันจะรออยู่
    เฝ้ารอด้วยใจเว้าวอน
    ก็คือเธอคนดี
    ที่จะมีเพียงคนเดียว แน่นอน

จริงๆ น๊ะ

2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    แห่ะๆ ไอ้ผมก็นึกว่าเป็นของแต่งประหลาดๆ ที่คนไทยทำขึ้นซะอีก ช่างไทยชอบมีชื่อเรียกประหลาดๆซะด้วย เพิ่มคำว่า 'สติกเกอร์' ซะหน่อยสิครับ จะได้รู้ว่าเป็นชื่อทีม :D

3. gow

gow Member VIP

903
    11
    18
    เช็คเรตติ้งหรือเปล่าอ่ะ...ไม่เคยเห็นอ่าคับ

4. Max_DeadEnd

Max_DeadEnd New Member Member

4
    0
    0
    เพิ่อนผมไปคลอง 5 มาแล้วถ่ายไว้อ่าครับ เหงผ่านๆๆ

5. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    พึ่งเคยเห็น

6. * B | i n l< l< _

* B | i n l< l< _ New Member Member

230
    1
    0
  7. ArtDarkness

ArtDarkness New Member VIP

34
    0
    0
    - -" งง อ่ะ

8. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ทีแรกนึกว่าถามเกี่ยวกับรถ offroad ที่เว้ากันชนหรืออะไรสักอย่างแล้วไว้ติดวิ้งของวอน :cry: :cry: :cry:

9. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    วันนี้เจอคันนึงคับ

10. vizaa

vizaa New Member Member

15
    0
    0
    ไม่เคย!!!

11. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    s13 คันขาว โหดดีครับ

12. BANK_NOZZLE

BANK_NOZZLE New Member Member

204
    4
    0
    ถ้ามาถามเพราะต้องการติดต่อก็จะช่วยมองหาให้ครับและจะให้เพื่อนๆในทีมช่วยอีกแรง...................................

แต่ถ้ามาแค่โปรโมตทีมตนเองเพราะอยากดัง คนในRc เค้าไม่ HAด้วยนะครับเพราะนึกว่ามีเรื่องให้ช่วยเหลือหรือเปล่าว อาจต้องเปลี่ยนชื่อทีมจาก เว้าวอน เป็ง วอนซะแล้ว นะครับ

13. blackcat87

blackcat87 New Member Member

1
    0
    0
    ก่อนอื่นผมขอแนะนำตัวก่อนเลยนะครับ ผมเป็นประธานคลับนี้นะครับ อยากจะขอโทดพี่ๆน้องๆทั้งหลายเป็นอย่างมาก อันที่จิงผมก้อไม่ทรายหรอกครับว่าผู้ที่มา
    ตามหาพวกผมเป็นคราย ลองสอบถามดูแล้วก้อไม่น่าจะใช่คนในคลับนะครับ และ
    พวกผมก้อมิได้มีเจตนาที่จะโปรโมทชื่อคลับอารายนี่อยู่แล้ว ตัวผมเองไม่ได้เข้ามาในเวปนี้เป็นเวลานานเนื่องจาติดทุระทางบ้านนิดหน่อย พอเข้ามาก้อถึงกับตกจาย ยังไงต้องขอโทดจิงๆๆนะครับ แล้วผมอยากจะถามว่าไม่ทราบว่าคุณต้องการหาตัวพวกผมทำไมหรอครับ มีรายก้อพูดคุยได้นะครับ *** แต่ยังไงก้อ
    ขอโทดพี่ๆเพื่อนชาวRCwebนะครับขอโทดจิงๆๆครับ

14. alzaimer

alzaimer New Member Member

1
    0
    0
    เกิดไรขึ้นคราบ ผมไม่รู้เรื่อง.......................

15. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    ตอนแรกนึกว่า เว้าวอน คืออะไหล่รถซะอีก ที่แท้คือคาร์คลับนี่เอง อิอิ ไม่งงและ :D:D

16. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
  17. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    พบได้ตาม super market ทั่วไป :D:D

18. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    แน่นอนที่สุด

จ๊ า บ ม า ก

19. O_O ""

O_O "" New Member Member

49
    1
    0
    เห็นประจำเลย แถวบ้านก็มี

20. ต้องการ present

21. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    รู้จัก แว้ว ว

22. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    นึกอยู่น๊านนาน เว้าวอน มันอะไรหว้า!!!

23. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    เหอะๆ อย่างี้ นี้เอง

24. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    อ่อ..เข้าใจละคับ"เว้าวอน"เป็นทีมรถนี่เอง....

25. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0

อืม....

26. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
  27. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ไม่เคยเห็นคับ

28. LizbonD

LizbonD New Member Member

133
    2
    0
    มาช่วย งง ด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้