ปกติเจอแต่คนซื้อบ่น วันนี้คนขายขอบ่นมั่ง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย 171 กล้วยๆ มาแล้วครับ, 28 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ ขายของเหมือนกัน

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ขอให้ขายได้ไวๆนะค้าบบบ เห้นใจค้าบสั่งแล้วไม่เอาเนี่ย

3. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    อย่าได้แคร์...
    บอกกันให้รู้ไปเลยคร๊าบบบ...
    และขอให้ขายได้ไวไวนะคร๊าบบ...

4. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    เป็นกำลังใจให้น่ะครับผม

;););)

5. judazz

judazz New Member Member

1
    0
    0
    เดี๋ยวนี้ *เกรียน*ขับรถยนต์แล้วเหรอ เมื่อก่อนเห็นแต่พวกขี่มอไซค์ เกรียน คือสัตว์เซลล์เดียว โครโมโซม23คู่ สืบพันธุ์โดยการสนทนา และการใช้ชีวิตประจำวัน สลายตัวได้เองเมื่อไม่ได้รับความสนใจ หรือต้องตบให้เกรียนแตกเลยครับผม มีสัตว์ตระกูลเดียวกับเกรียน คือ เควี่ย ครับ

6. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    มัดจำยังไงก็ต้องมีคับ อันนี้เป็นนโยบายในการขายที่ผมทำมาโดยตลอดคับ นอกจากจะเป็นคนที่ผมมั่นใจจิงๆ

ยังไงก็ขอให้จบได้ด้วยดีคับ

7. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ขอให้ขายได้เร็วๆน่ะครับ

8. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    เป็นกำลังใจให้แล้วกานนะ

9. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    คนสั่งของความจำเสื่อมหรือเปล่าคะ?

น่าสงสารเค้าจัง

10. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    โอววว น่าเห็นใจอ่ะพี่เอก

11. CHAP_ZA

CHAP_ZA Member Member

327
    5
    18
    เจอประจำครับ... เบื่อแทน

12. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ไม่ลองตามไปถาม ที่บ้านใหม่เค้าล่ะครับ เผื่อจะได้คำตอบ เจ็บๆ แสบๆ

กลับมา เพราะ รู้สึกว่าใน RCWEB เค้าไม่ได้อยู่ แล้วนะครับ ประมาณว่า

ย้ายบ้าน ไปตั้งเวปเองดูแลกันเอง แล้วอันที่อยู่ใน RCWEB เอาไว้โชว์

เล่นๆ ว่า ยังอยู่นะ ประมาณนั้นมั้งครับ :D:D:D:D

13. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    มีเยอะคับคนพวกนี้ ไม่รุ้สันดานทำด้วยอะไร

บอกเอาแน่ เอาชัวร์ร้อยเปอร์เซน ไอ้เราก้อใจดี งั้นโอเคมัดจำไม่ต้องก้อได้

พอของมาจิงๆ พี่ท่านบอกไม่เอาแล้ว

ขอโทษด้วย เหอๆๆๆ

ไอ้เรา เวลาไปซื้อของคนอื่น บอกสภาพสวย พร้อมใส่

เอาเข้าจริงๆสภาพเน่า ต้องเอาไปแปลงเพิ่มอีก

ยังต้องกัดฟันซื้อมาเลย เพราะไปตกลงมาแล้ว

เพราะเกรงใจว่ารับปากไปแล้ว

เฮ้อ

14. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เอาใจช่วยครับให้ระบายของได้เร็วๆ นะครับ

เดี๋ยวช่วยบอกต่อ เพื่อนๆ Nissan ขับหน้าให้นะคร๊าบ

จากประธานคลับ

SunnyThailand ขับรถ Sunny

B14

ถ้าเป็น หวย นี่ได้ ลุ้น นะ เนี่ย ถูก ไป แล้ว 3ตัว

5 5 5+

^ ^'

15. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    น่าเห็นใจครับ สั่งซื้อแล้วไม่เอา

16. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0

คนขับชื่อ D.... อยู่ S..... ขับ B..... ปะ 5 5 5+

17. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    เต็มยศเลยยย... :D:D:D

18. งานเข้าครับ ยังไงก็ไปเอาของที่สั่งไว้เขาจะได้เอาทุนกลับมา เห็นใจครับคนขายก็อยากขาย
    คนซื้อก็อยากได้ของ ขอให้จบแบบแฮปปี้เอ็นดิ้งนะครับพี่น้องครับ

19. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18

คือว่าบังเอิญ case ใกล้เคียงคุณหนุ่ม นะ

แบบว่า ของก็เป็นปัดหลัง พรีมีร่า คนสั่งเป็นประธานคลับ

เรื่องคือ ผมเป็นประธานคลับ พรีมีร่า& พรีเซีย กลัวว่าใครผ่านมาอ่านไม่ละเอียด งานจะเข้าผม

ขอให้ลงให้ชัดเจนไปเลยดีกว่าครับ กำกวม ไป ไม่มีประโยชน์

20. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    แบบว่า อยากให้เคีย น่ะครับ:D

21. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    เอาใจช่วยครับพี่เอก

22. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

ผมไม่เคลียรครับ เรื่องมันจบไปนานแล้ว :D:D:D:D

23. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48

โธ่ นึกว่าใคร พี่หนุ่มทำไมไม่เอาปัดหลังตรงรุ่นอ่ะครับ เอาของพรีมีร่าไปแปลงทำไม ....... อิอิอิ

ขอร่วมแทงหวยด้วย เต็งๆ 100X100 ไม่ต้องโต๊ด :welcome:

24. deejang

deejang New Member Member

563
    259
    0
    เอาใจช่วยปล่อยได้ไวไวนะครับ

มีคนแบบนี้อยู่สังคมแม่งถึงต่ำ

25. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    5 5 5+

คนนี้ ก็ ฮาได้ใจ

อย่า เครียด นะ คร๊าบ อย่า เครียด

ว่า แต่ มัน แปลง ได้จริง เหรอ น้า คล้วย

ถ้าไม่เต็ง ไม่ถูก

มัน ยังมี รางวัลใกล้ เคียงด้วยนะ

5 5 5+

26. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เงิน 40 ผมน่ะพี่ ก๋วยเตี๊ยว สองจาน เลยน่ะ แง่ม ๆ :D

27. DaySpeed

8,976
    822
    0
    ประธานผมมีปัดหลังแล้วตรงรุ่นไม่ต้องแปลง :D

28. DaySpeed

8,976
    822
    0

เค้ามะด้ายเปนประทานอ่ะ:D

29. ขอบคุณครับ

ผมว่าผมกับเค้าคงไม่สามารถซื้อขายกันได้อีกแล้วครับ

เพื่อนผมได้บอกไปแล้วครับ แต่บอกตรงๆ มันจะไม่งามครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้