ผลการแข่ง PTT CANCUP Night race สนามที่6

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 30 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ต้องยกความดีนี้ให้ ออย คับ ที่ช่วยแนะนำผม ..... ผมคิดว่าถ้าวันนั้นมีคุณอยู่ในการแข่ง
    ผมก็คงมะมีโอกาสนี้แน่ .....ขอบคุณมากๆคับ....สำหรับคำแนะนำจาก ออย อีซึซึ.....:D

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    พรุ่งนี้เจอกัน ......:D

3. aoi dracula

aoi dracula New Member Member

63
    2
    0
    โอ๊ย !เสียดายมากที่ไม่ได้ไป
    แต่ก็ยินดีกับทุกท่านที่ได้สนุกกับกิจกรรมดีๆ ครั้งนี้ครับ
    โดยเฉพาะ "ซูเปอร์โป้ง"
    เจอกันมาเอา Coke ไปเลยป๋องนึง
    :D:D:D:D:D

4. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    โอ้ว....ยังไม่ถึงกับเป็น ซูเปอร์คับ เด๋วบินได้แบบ อาจารย์ ....:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
    เอาเป็นว่าเด๋วขอไปรับโค้กเย็นนนนนๆนะคับน้า ...ขอบคุณค๊าปปป....:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้