ถามเซียน EVO หน่อยครับ (ไว้ศึกษา)

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย gu_gonk, 30 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    เคยจะใส่ลูก8MRแต่ต้องรื้อมาทำเยอะก็เลยเลิกล้มไป แต่สุดยอดครับพี่โอ๋ได้ความรู้มากมาย

2. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    สุดยอดมากเลยพี่โอ๋ อย่างงี้ต้องให้ ครอง ตำแหน่ง 5 ปี ซ้อนเลย อิอิ ใครเห็นด้วยกะผมมั่งคร้าบบ

3. champ_ck4

champ_ck4 New Member Member

265
    0
    0
    เจ๋งคับ อ่านมาตั่งแต่ต้น ผมก็เคยคิดลักษณะคล้ายๆแบบนี้เหมือนกัน การเปลี่ยนลูกเนี้ยมันรายละเอียดเยอะจริงๆ ส่วนเรื่องลูก9 จริงหรือไม่ ผม ว่าน่าจะใช่ลูก 9 นะครับ แต่เป็นแบบหัวเรียบมากกว่า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กันยายน 2009
  4. ton_kowit

ton_kowit New Member Member

57
    1
    0
    ได้ความรู้ เต็มๆ.. มีกระทู้เเบบนี้อีก นะครับ ชอบๆ ^^

5. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38

ผมเห็นด้วย

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ผมไปลอง 200 มาแล้วว่ะ อิอิ

7. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    เรียกอาจารย์โอ๋อีกคนครับ สุดยอดเลย!!! :D
    ไม่อยากเชื่อว่าจะมีคนที่ถ่ายทอดความรู้ให้อ่านจนกระจ่างได้ขนาดนี้ ยกย่องเลยครับ สุดยอดจริงๆ

8. gu_gonk

gu_gonk New Member Member

183
    4
    0
    เป็นกระทู้เพื่อการศึกษา ดีมากครับ

9. nihonsecondhand

nihonsecondhand New Member Member

20
    0
    0
    ข้อมูลเจ๋งดีคับ นับถือ ท่าท่างจะลงไปหลายเครื่องนะครับ ...

10. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ตกลงคุณ gu_gank ใส่แล้วเลื่อนหาTDC ได้มั้ยครับ

11. gu_gonk

gu_gonk New Member Member

183
    4
    0
    ตกลงน้องผม มันไปซื้อลูก 6 มาอีกชุดครับ กำลังใส่อยู่ ยังไงจะมาอัพเดทให้ครับ

12. ๐"Kant *-*

๐"Kant *-* New Member Member

20
    2
    0
    แน่นปึ๊ก

อยากให้หลายๆคนที่ชอบแต่งรถเข้าใจอะไรแบบนี้ก่อนครับ ทุกรหัสเครื่องเลยครับ เคล็ดลับความแรงมันอยู่ในนี้แหละครับ

ผมเองอ่านตั้งแต่ต้นจนจบ ขนาดว่าไม่มีความรู้ด้านนี้เลย แต่พอมีรูปประกอบละเอียดก็เข้าใจได้แยะเลย

สว่างเลยครับคราวนี้ สงสัยจะได้กลับมาขับ 4 อีกซักรอบแล้ว ^^

---------- Post added at 05:09:09 ---------- Previous post was at 05:08:27 ----------

แน่นปึ๊ก

อยากให้หลายๆคนที่ชอบแต่งรถเข้าใจอะไรแบบนี้ก่อนครับ ทุกรหัสเครื่องเลยครับ เคล็ดลับความแรงมันอยู่ในนี้แหละครับ

ผมเองอ่านตั้งแต่ต้นจนจบ ขนาดว่าไม่มีความรู้ด้านนี้เลย แต่พอมีรูปประกอบละเอียดก็เข้าใจได้แยะเลย

สว่างเลยครับคราวนี้ สงสัยจะได้กลับมาขับ 4 อีกซักรอบแล้ว ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้