รถผมโดนงัด+ทำร้าย (ซ่อมแล้วคับ)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย tae_nissannv, 31 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pathoms85

pathoms85 New Member Member

4
    0
    0
    เสียใจด้วยนะครับ ไปทำร้านไหรคับ บอกพิกัดได้ป่าวครับ อยากทำบ้าง

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    คราวหน้าต้องระวังให้มากกว่านี้นะครับ
    ใส่บาตรตอนเช้าแล้วแผ่เมตตาให้แก่เจ้ากรรมนายเวรด้วยนะครับ
    เราจะได้ไม่เจอแบบนี้อีก

3. :D....ออกแนวธรรมะ....ไปเลย...อิอิ...เห็นด้วยคร้าบบบบ......

4. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ขอให้รถกลับมาหล่อกว่าเดิมครับน้องเต้...:sad:

5. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ร้านนี้ พี่เบิ้มแนะนำมาคับ อยู่ซอยลาดพร้าว 71 (นาคนิวาส 14) อู่ชื่อแมนการาจคับ

6. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    สงสัยไม่ได้ทำบุญมานาน งานเลยเข้า....:D

7. tongWINS

tongWINS New Member Member

14
    0
    0
    ++++++++++++ฟันธง มันเป็นสุนัขครับ ผมเคยโดนมาแล้ว รถเบ็นท์ด้วย สุนัขที่บ้านมัน คันฟันมัน เห็นกะตาเลย ไม่ต้องคิดมากนะ+++++++++++++

8. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    เสร็จแล้วขอชมด้วยครับ

9. tae_nissannv

677
    37
    0
    ซ่อมกันชนแล้วคับ ทำสีใหม่เป็นดำด้าน และก็ย้ายป้ายทะเบียนด้วยเลย

วันจันทร์ทำฝากระโปรงกับแก้มข้างแล้วคับ

10. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ดีใจด้วยนะครับ
    แต่ระวังป้ายทะเบียนด้วยนะเดี๋ยวตำรวจมันจะขอเงินกินข้าวเอา

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 22:38:36 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:38:16 ----------

ดีใจด้วยนะครับ
    แต่ระวังป้ายทะเบียนด้วยนะเดี๋ยวตำรวจมันจะขอเงินกินข้าวเอา

11. อิอิ....แหล่มเลยอ่า...

12. tae_nissannv

677
    37
    0
    ตำรวจจับด้วยหรอคับ นึกว่าไม่ผิด

แล้วอย่างพวก EVO มันผิดมั้ยคับ :confused:

13. :).....มันคงขึ้นอยู่กับจังหวะเวลาและสถานที่มั้งครับ...

14. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

15. nom

nom Member Member

637
    20
    18
    อืมมมมม:D:D:D:D
    ขอบคุณ ....คุณหมาที่ทำให้เราได้สีกันชนใหม่:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้